kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizamhakampakamafuta wa kuwa mfame na ndio mwaka huu korona imeingia nafanikiwaje sasa mm -mm. Mm -mm. assignment ya profet ikiisha daudi unasubuliwa wewe ndio mana ikakwambia every prohet who isgenuin prohet must tiach you the word so that you might fight afteproeait oh, yes. baada ya kutabiriwa yes, neno na mafundisho ya yule nabii yes. ndo anatakiwa yaijenge imani yako yes, tatizo ni kwamba nyewe mnakimbilia wanaotabiri t bas mm -mm. ukimaliza kutabiriwa fundishwa Oh, yes. wawepo wainjilisti kukuokokesha uje kanisani oh, yes. wawepo waalimu kukufundisha kuhukulia wokovu yes. wawepo manabii kukutabiria yatakayotokea kesho wawepo wachungaji kukulea oh, yes, amen. wawepo mitume kukukemea ukizinguautakua oh, yes, oh, yes. mfalme yes. And david amepata amepatapoi ya kwenda ikulu kuona kuna fananaje And you know goliati alikuja baada ya sauli kupagawa ni sauli alipagawa kwanza alipopagawa daudi akaenda akapiga kinubi alipopiga kinubi sura inayofuata ya kumi na saba samueli wa kwanza ndio goliati anakuja niulize walio mchungaji umenielezea hivyo nimekuelezea hivyo hii nikuonyeshe kwamba daudi alimwona mikali mtoto wa mfalme alipokuwa naenda kupiga kinubi cha babake anajiuliza mimi nimekuja mnani kama mtumwa na mtongozaje huyu dada awe mke wangu wow, yes. wow, yes. nataka niowe mtoto wa mfalme maana ndio ndo yangu ndo tiketi yangu ya kukaa kwenye kiti kwa akili za kawaida daudi anasema nimeenda yes. ni kupiga kinubi nikiwa mtumwa daudi mtma dau aattao kt snachokisema sehemu yes. yoyote uliopo yes. wanaweza wakawa wamekuona wee kama mtumwa oh, yes. ila wachanikuambia leohii oh, yes. kuna hya mungu oasma u nuh mnu w mkwit Oh, yes. wakati kama huu yes. wengine wakiwa wanapata hasara yes. taingiza helakwa jinaya yesu s yetu si yao yes. waesu tunakataa yes. kuihesabu kwenye hasara zao oh, yes. tunaaupotea yes. wateja kama yes. hey. yes. oh, yes. upotea watoto kts rapasakatalab Rapa yes, rato labayazata yes. bibia nasema imanni huja yes. Yes, We heard in the Bible. Yes, yes. inasema yes. kipindi wakati kuna njaa yes. kwenye nchi ya gerarinisaali oh yes. no pandanoisalikuwa yes. navunamwaka oh yes. uleuleakavuna yes. vipimo oh yes. oh yes. like makwa jina ya yesu Amen. uchumi wako na yes. kwa jina yayesu autaenda chini autapata hasara milango ya fedha ifungukepfunukep yes. Yes, Lord. Oh, yes, You will not close your business. Oh yes. You will not close your business. nauta yes. Na wa yes. oh, yeah. kama ulipangiwa kumaliza shule mwaka huu kwa jina ya yesuki twaita kuzuiautamaliza mwaka hu ka ulipangia kufanikiwa mwaka huutkuu wii bwa mpa kuikwaminini manabi wake mpata oh, yes. kufanikiwa ehoe yes uhodari wangu uko katika bwana na katika uweza wa nguvu zake uhodari wangu uko katika bwana na katika uweza wa nguvu zake kila mshale wa uchai kwa imani hii niuimnimeuzima siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe