kmtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza nsema ya palikuwa na mtu katika nchi ya usi yes. jina lake alikuwa anaitwa ayubu ile mtu alikuwa ni mkamilifu yes. na mwelekevu yes. aliyemcha mungu yes. bibanasema ya alikuwa ni mmoja mmoja maana yake ni kwamba mji mzima yes. wanajua huyu jamaa peke yake yes. ndo anamcha mungu kwenye mji wetu yes. peke yake ndo hana janja janja yes. peke yake ndo anamwamini mungu kama yes. vile ambavyo baadhi yetu kwenye ofisi zetu wengine yes. peke yetu ndio tunamwamini mungu yes. peke yetu ndo tunamjua mungu yes. au kwenye familia zetu zeturb wako wengine weo unajijua kwenye maisha yangu oh, yes. sina uovu yes. sina uongo uongo sina ujanja ujanja yes. bwana ameliita kusanyiko lake watu amekwenda kujihudhurisha oh, yes. kumsikiliza mungu wao unachokisema oh, yes. watu wanaendelea na shughuli zao za ibada yes. watu bado kwao yesu ni bwana yes. wakati hayo yote yanaendelea oh, yes. anaendeleabb ya anasema shetani akawa amejihudhurisha yes katikati yao mungu akamuliza umetokea wapi mungu kamwona kwamba yeye si mtoto wake yes. eye si katikati yaonai yes. kumbukaea ya shetani alifukuzwa mbinguni yes. lakini safari hii yupo duniani na yupo yes. katikati ya wana wa mungu yes. na mungu anauliza yes. wewe jamaa umetokea wapi yes. uelewe kabisa bib inavyosema yes. kwamba shetani huwa anajigeuza kama malaika wa nuru yes. manaake ni kwamba hata wana wa mungu hawakujua yes. kwamba huyu jamaa tuliinge naye kanisani leo ni shetanizdiwa sababu angemju Yes. wangeanza kumpinga yes. mpinge shetani yes. naye atawakimbia yes. usimpe nafasi nafasi kwa kama kama kama kama kanisa au kama watu wa mungu wao wao wao wao wao lakini aliingia yes. sababu akawa akafanana wow. yes. na wow. Yes. Wow, ni yes. ni, yes. ni rafiki yako siku zote yes. mnaonana naye kanisani iwabuuwenza yes. mnaimba naye kwa haya kaisaba oh, yes. ni mzee wa kanisa oh, yes. ni mkurugenzi wa kanisa kanis oh, yes. ndio mchungaji oh, yes. wa kanisa oh, yes. Oh, yes amekuja kanisani kaisaninie yes. mnadhania mnamsikiliza mna mchungaji yes. kumbe bibili nasema mm. mungu akajua oh, yes. katikati akajuauoatikatiymungu aliowambia heai umemwona wangu ayubu alikuwa azungumzi na ayubu alikuwa anazungumza na shetani alikuwa anazungumza na ugonjwa alikuwa anazungumza na tatizo shetani akamwambia tatizohai watu hawakuchi wewe bu waingize kwenye matatizo yes. kwenye shida ayubu ndio yes. utajua kama anakucha yes. kumjua ayubu wene shihayubu utu kwenye changamoto unataka yes. kujua mtumishi huyu wa mungu ni yes. mtumishi weli yes. mpitishe kwenye ishu yes. mpitishe kwenye jambo ondo yes. wigo kwake yes. orona imekuja hapa watu wmeshagawanyika yes. wengine wanamwamini mungu yes. a wachungaji oh, wengine yes. wanamunutshan oh, yes. shetani yes. atarudisha majibu yes. wakati kama huu yes. majibu yatarudi mbinguni yes. kwamba a watu wanamwamini mungu yes. kweli au l mara wengine ndani yao yes. uko unafiki hawajiamini oh, hawamwamini mungu yes. wao Hawa ndio maana anakuja na rafiki yake baadaye mjue sana mungu yes. uwe na amani ndipo yes. memaatakujuiau oh, yes. Ko, oh, yes. amani oh, yes. hata wakati wengine tauotkt wenginwanaku yes. una itakulina kushto yes. kwa sababu umemju mungu wako yes. unayo amani wao yes. wajua mungu wao yes. watakuwa odari, yes. yes. yes. yes. odari, yes. oh, odari, odari na kutenda mambo makukatikati ya jana hii sisi tunamj utakuaari nakutenda mambo sitakuwa makuuitkua chinitakunkutenda mambo yangu, yangu. itakuwa na nuvu utend ao uu a jia shetni yes. anasema nimetoka kuzunguka zunguka huku na huku na huku na humo mungu akamwambia sina mpango wa kukufukuza sina mpango wa kukuondoa oh, yes. nataka kujua Responsi ya wanangu yes. ulivyopita kwao oh. ulipokuwa unazunguka tl yes. iliona ulivyoua yes. ulipoenda ua nchina niliona yes. ulivyoua yes uenda marekani yes. namba yako ipo tunajua yes. umeua watu wengi yes. ulipofika tanzania oh, yes. ukawakuta watu wangu kwanza oh, yes. niambie kuhusu rahis wake oh, yes. ulimwonaje oh, yes. hili niambie kuhusu baraza la mawaziri uliwaonaje oh, yes. oh, saa yes. niambie kuhusu bunge oh, yes. uliuonaje msaftia oh, yes. a wakristo yes kakaeyo ye nchi yes. niambia wakristo wa tanzania yes. iliwaonaje yes. wakristo wa morogoro liwaonaje oketwatena yes. wa morogoro twende yes. kwenye mkaa wa kasanga yes. iia niambia yes. hao watu yes. parliwaonajeij oh, yes mchungaji wao amefunga kanisa mchungaji wao amawaambia warudi nyumbani te mchungaji wao kawaambia watumie nyungu e mchungaji wao kawaambia watumie mbimba te mchungaji wao amelia chochote te mchungaji wao amawarudishe nyumbani te mchungaji waouna waona korinti wa kwanza sura ya nne mstari wa kwanza pibia inasema watu na watufahamu hivi ya kwamba sisi tu watumishi wa mungu na mawakala wa siri zake sisi sio watumishi wa sisi watumishi wa mitishamba wataalamu wa mitishamba yes. ao yes. hatujawapinga madaktari watakao kuandikia watauandikia ao waendelee yes. yes. na kazi zao za oh, yes. lakii sisiau niseme mimiwatu awanifahamu hv yakwamba mimi oh, yes. mtumishi oh, yes. ya yes. wa mungu oh, yes. na wa siri zake oh, yes. tumemwamini yesu yes. wakati HIV yes. ipo, na yes. yesu wakati hiv ipo hatukuipata yes. tulimwamini no. naakaaa zatuwaiesu ath Yes. tumemwamini yesu yes. wakati magonjwa yapo so. na bado tukawa salama yes. tutamwamini yesu hata yes. wakati huu yes. na tutakuwa salama yes. yeye aliyoianza kazi njema yes. ya kutulinda yes. wakati korona imeingia yes. yeye kazi hiyo njema yes. aliyoianza yes. ataitumiza yesu anaweza yes. yes. yes. kuponya na korona yes. oh. sio nyungu zinaponya sio ndumba zinaponya sio malimao anaponya sio mwarobaini naponya jehova yes. so anaponya yesu so anaponya anletea yes. wagonjwa wenye ukoma yes. aliwaponya yes. aliletewa wagonjwa yes. waliopooza yes. aliwaponya hata wehe hii yes. uwezo wake ujapungua uye yesu bado yupo na anaweza kuponya yes, na anaweza kukuponya yes, hata wakati huu yeye amwaminiwe bwana toko yeye amwaminie bwana ataokoka mwa arobaini ni malimao ni zangawizi ni lakini yesu ni yesu anaokoanapona hatutaach kumwanini hatutaacha kusoma ukweli wa namna hiyo yesu anaokoas npn k usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na insga namba ni 762153539 barikiwe