kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza moja ya sababu kwa nini tunafungia ndoa makanisani ni kwa sababu tunatafuta mungu aseme kwa sababu ndoa siku za aina nyingi kuna ndoa za serikali kuna ndoa za kimila na ndoa za kidini lakini wanini nini za kimila kwa sababu zote zina veti vya serikali ndoa sio mali ya mtu ndoa ni mali ya serikali o ndio maana ina cheti cha serikali kama ambavyo ardhi ni pamoja na kwamba umenunua jina lako lakini ardhi ni mali ya serikali huwezi kuifanyia tu unachotaka utajenga watakuondoa lijenga kwa ela yako ardhini ya kwako na ndoa kuna vitu kivifanya serikali ndio inavunja ndoa yako n mahakama inasema hivi kikitokea hiki na hiki na hiki na hiki sisi kwa mamlaka ya jamhuri ya muungano wa tanzania tunawatenanish ndio maana mnafungia ndoa kanisani serikali sasa pamoja na kwamba kuna vieti vya serikali kwa nini watu wanafungia ndoa kanisani tunafungia ndoa kanisani ili tupate neno la kutusukuma kwa sababu serikalihaina oh yeah. yes. serikali haina neno la kusukuma oh yes. serikali haina neno la kutimiza oh yes. serikali yenyewe inasimamia sheria zake yes. sheria za serikali yes. haziwezi kubandua machangamoto yaliyopo kwenye damu yako na damu ya mama <laughs> unaweza ukaja ukasema mimi na mke wangu tumependana sio kila wanaohachana wanahachana kwa sababu hawakupendana place there was love. mpaka hawa watu wakakubaliana kwenda nyumbani mwa bwana wakakaa kwa mtumishi wa mungu wakabarikiwa wakafanya shereha mamilioni ya fedha mpaka wamekuja madhabauni mpaka wameitisha wame watu marafiki awwldn Wanaachana kwa sababu kuna kitu the certificate kuna kitu ambacho ni zaidi ya kile cheti ambacho kinatafuna ndoa za watu kuna kitu zaidi ya mwili uu mwli unauona n yani miipalioi zaidi ya mwili huyu mwanamke wangu wanamkewangu hapa ni zaidi ya mwili unauona ndani ya mwili wake kuna vitu vingine ndani kuna kuna kuna kuna kuna mama yake kuna baba yake kuna wake, kuna yake baba mjomba wake bibi shangazi zake damu inatembea ndani yangu mimi kuna kuna kuna kuna damu damu damu damu damu damu damu damu damu ya ya ya ya ya ya babu bibi kuna baba kuna mama kwa kwa inanena inanena inanena kama kama kama kama ni kwamba damu ya kwetu inanena damu ya kwetu kama damu ya kwetu vitu gani gani kuachana uwe na hata kama na hata tumependana kiasi mke wangu ile itaanza kupiga kelele utatafuta sababu nini uachane mkeo maana tunakuja kanisani ili damu oh yes. kama n ya kwenu kuna mapacha mana huko mbele kuna mjukuu au mtoto atajifungua mapacha kama damu ya kwenu ina utasa au ina albino huko mbele utazaat kama uko damu ya kwenu kuna mzungu kuna namna tu za kizungu zitatokea asa kama haya ya kimwili tunayaona hivi unafikiri kama damu ya kwenu inakuachana ya hali yako ikoje kama damu yenu ya kwenu hamjendagi nyumba tu nngainginevtafsiri damu ya kwenu hamjengagi nyumba unashangaa kijana wa kiume umefunga ndoa na binti ambaye kwao hawajengaji hey. kwenu mnajenga kwa ile zoezi la kusema tujenge mpaka mnasimamisha msingi mmegombana sana ngumi zimetembea nyingi makelele mengi mmekuja kanisani mmefanya sherehe ya milioni ishi lakini kwa sababu damu zenu azijashughulikiwa kwa sababu amjaa nyumbani mabwana na sio tu nyumbani mabwana mnaweza mkaenda kufungia kanisani ambako mtumishi anaufahamu hu mziki huo oh, yes. huo ni mziki mwingine oh, yes. kwamba mtumishi maasi tulifungia kaniani lakini tumeachana mchungaji alikuwa ni nnani anaufahamu kiasigani oh, yes. je ufunuo wake alionao ni upi oh, yes. that's why inapendea kusema life is too much spiritual oh, yes. life is too much spiritual kwa hiyo mmefungia kanisani mikeni mefunga kanisani je mchungaji wenu aliwatamkia kitu gani ndio yes. maana lazima tufikie levo yes. tuamue kushughulikia oh, yes. vinavyofanya kazi kwenye damu zetu yes. vinavyokanya kazi kwenye maisha yetu oh, yes. lazima watumishi wa mungu yes. waje na majibu oh, yes. watusaidie oh, yes. tunatokaje hapo oh, yes. ii kisio na maisha yo na mkwao oh, yes. tunatokaje hapo yes. iikisio na maisha oh, yenye machungu tunatokaje hapo yes. ii kisio na maisha oh, yes. yes. magubu oh, yes. haleluya usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe