kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimizalmtu inatunza vitu vikubwavwili And inatunza kumbukumbu kumbu, na inatunza taswira za mbele au never ichoiiem ndio maana uu ametengeneza mchakato mchakatoanasema hivi msiyakumbuke anajua kuna mambo ukiyakumbuka ukiyakumbukaanawambia msiyakumbuke mambo ya nyuma msiyakumbuke kuna ujinga wako wa nyuma wakowa mungu amekwambia usiukumbuke ameweka supernatural kwa hiyo swala la kukumbuka kukumbukaukutokumbuka alimuhusu yeye ni wewe wewe ndonatakiwa usikumbuke mambo ya nyuma nalifanya jambo jipya jana ulianguka anasema usikumbuke alafu ni huyu huyu tena anasema hivi kumbuka ni wapi ulipoanguka ukarejee hiyo toba yako inategemeana ya unachokikumbuka kwa hiyo matokeo ya kesho ya ya na leo Kuyo kuna kumbukumbu kumbu ambazo nataiwa uzifute kwenye akili yako na kuna kumbukumbu kumbu ambazo ambazonataa uzikumbuke usizisahau milele unaogopa leo kujaribu tena unaogopa leo kufanya hicho kitu kwa sababu unakumbuka the kwa sababu usiniambie petro anashindwa kutoka gerezani kwa sababu no. minyororo imefungwa no anointing ilishaangusha minyororo walishaomba watu kule na anointing ikatengeneza mazingira malaika akaingia But the man was sleeping why because kwenye akiri ya petro anajua i'm done i'm gone it is gone hakuwa natumaini tena kama ambavyo mbao umepata saa mbili tatu biashara, ume funga, ume ya sanao mawili matatu ya jana, juzi, tayari utaki tena kufanya kitu watu watu watu wa mungu niwaambie ukweli sio sio ubaya wako au au mabaya kwa watu, kwa watu. ni matautua itat wu wmbiusubaanes t tu at im utai mt wengini amashtani wamewekwa maneno wanakutengenezea mazingira wamba wee huwezi kuwa msafi wee muuni tu tunakujua kwanii watu wana ya mambo mabaya so that we ili kukamata kesho yako watu wana uwezo tu wa kuikamata kesho yako kama wana pasti yako chafu So they are looking at hi wanatafuta evidence za kukutawalia kesho they are so hard wapate evidence za kuapruvia watu kwamba who y u msimwona anajifanya saizi ni mtakatifu msiona anajifanya saizi ni bora anajiona tajiri tuna kumbukumbu yake cheki picha yake hii knows very well anaweza asikamate nguvu yako ya maombi anaweza nguvu yako ya imani lakini kitu kimoja nacho akili yako do you know hakuna kitu kinachouma maishani kama unapo strive kujitahidi kuwa bora and people reminds you epleremindyou eveyday howive you wear jini ulivyokuwa mchafu jinsi ulivokuwa mbaya it pains it hurts na uwezo wa wale watu kukuumiza hawawezi kukuumizia kwa kesho kwani kesho yako wanaijua the only thing they have for you is what you did in the past their ability to let go of your past Is your to shine in the uwezo wako wa kuipotezea mambo yako ya kale ndio uwezo wako wa in the uwezo wako wa kung'aa mbele kama mungu anayafuta makosa yako hu nafuta mpaa moyako changamoto ulio nayo ni hii mungu ana daftari la kufuta uovu uovu uovu uovu wetu lakini hatuna kifutio cha uovu kichwani mbinguni mbinguni mungu afuta, ambapo, mungu kafuta kwenye kwenye akili zetu pale ambapo hivi nimeufuta wako chako w ndiyo maana yesu anasema mtu aliye ndani ya kristo amekuwa kiumbe kip yamepita hiyo imesema kwa maksudi kabisa ya ya yamepita yamepita hajasema mtu mtu akiwa akiwa ndani ndani kristo kristo arudi nyuma akarekebisha amesema amekuwa amekuwa kiumbe kiumbe kipya kipya yake tazama neno ykae amepitaajasema mt angalia kwa jicho la kinabii tazama amekuwa mapya unaziona nguo zile zile ila tazama maisha yako jicho la kinabii umekua mpya inawezekana unakula chakula kile kile ila tazama kwa jicho la kinabii umekuwa mpya inawezekana unaishi maisha yale yale ina tazama kwa jicho la kinabii umekuwa mpya kwa sababu picha ulionao kwa jicho la kinabii ndivyo utakavyokuwa ezekieli aliona mifupa lakini mungu aliona jeshi kubwa wewo anakuona wewe ni mnyonge yeye anasema yeye aliye mnyonge ajione kwamba ana nguvu amtu wako wa ndani anapaswa kuwa na nguvu kuliko chochote cha nje ukijumlisha na wewe mwenyewe manaake yale unayoyaona kwenye maisha yako hayatakii kuwa na nguvu kila unachoamini yeah. imani ni ndani yeah. imani sio ya kwenda kuona yeah. bibi nasema hatuendi kwa kuona yes. bali tunaenda kwa imani yeah. imani ni kuwa na uhakika oh yeah. uhakika unakaaga ndani yeah. imani ni kuwa na uhakika yeah. na mambo nayotarajia okay. uhakika hauko nje yes. nje naweza nisio natumaini nje naweza nisio na, ni na uhakika yeah. lakini huku ndani nao uhakika yeah. imani ni kuwa na uhakika na mambo nayotarajia yeah. ni bayana ya mambo yeah. yasioonekana na halitengenezi imani imani imani mliniona mliniona jana jana sina gari. Gari jana sina gari gari lakini kuna kuna nyumba nyumba ila isiyoonekana a nekaa naianekana itengeniitegeeee why should you renew your mind? there is oin hei badilisha nia yako ifanywe upya mana mungu anajua kilichokuingiza kilichokuingizao kwenye matatizo jana ni akili yako ya jana ili upate cha leo weka akili mpya weka akili mpya ona possibilities zamani ulikuwa uoni ona kuwezekana ona kufanikiwa Amen. ona kuweza ona kufanikiwa Amen. ona kuinuka Amen. ona kusonga mbele Amen. ona kutoboa Amen. ona kupasua myamba Amen. ona kuendelea kuendeleahaeluya ili uweze mind uwe makini na aina ya watu unaojizungushia a ya mtu inatengenezwa na mawazo inatengenezwa na taarifa inatengenezwa na mazingira yaliyo mzunmshindno hay ya u <muchu> tusiukumianestuuumiane <muchu> <muchu> ws mbio azijatangaziwa kipenga cha mwisho haujafika mwishoni tamaa your mind don't allow devil to tell you umeshindwa tena umeshindwa keep haujashindwa hiyo vita smesindwakauonesha kwa sababu mwishoni ndo mshinde anaangaliwa avumilia mpaka mwisho tusihukumiane kwa mchakato don't let your mind you you that you cannot do it kwamchakato sema kwa jina la yesu akili yangu ni bora kuliko jana Leo hii, leo hii akili yangu imefanya kuwa bora malaika wa bwana ameweka mwangazi kwenye, akili yangu. kwenye akili, yangu. Akili, yangu, akili yangu akili yangu imepokea nuru, nuru. giza la akili limeondokagiza la aili limeondokaiz la ail eondokm bwana watu wengi namna za rohoni za lakini mimi leo, mi leo. nifanye kuwa bora kwenye, kwenye akili yangu maanabwana umesema mungu wa dunia hii hi. anaitafuta akili ya mtu ili aipofushe e bwana e e linda, linda akili yangu naweka wigo. Na wigo kwenye akili yangu adui a shetani yasiguse mapepo asiguse upofu singie kwenye akili yangu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe