tuatakuwa na siku bora analo neno alalolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kwenye kuhakikisha inafuatwa yani mioyo yenu ina kiasi gani kutembea kutembeaene To walk in order is christianity paulo anaandika barua analiandikia kanisa la wakolosai anasema hivi ingawa sipo kwa namna ya mwili ingawa sipo kwa namna ya mwili but I'm telling you, na ufurahia utaratibu wenu na tatizo la utaratibu linakuwa adapted mama ukikosa utaratibu nyumbani, watoto baba, ukikosa utaratibu utaratibu nyumbani nyumbani watoto watoto baba yumbaniw kwa utaratibu hauko kwa watoto usilalazimisha tkufata utaratibu ikiwa wewe mama au wewe baba haunaga utaratibutakwtnarohmnus no, utaratibu wenu na uthabiti wa imani yenu ameanza ameanza na anza na na wa imani na utaratibu utaratibu kwako chumba chako ikiwa we ni kijana sing weh umeolewa au haujaolewa unaingia chumbani kwako chumba chako unacholala kunapaka uj uamshautandiekitandaakouo fisiikwakuafuata taratibu limekaa uliambia upeleke ripoti fulani fulani saa flani, umepeleka ulimbia uelekeioti fuani saaani ueeleka ambie newe pie aata taatiu maana ijapokuwa sipo kwa mwili lakini nipo pamoja p yani, jamaa jama anafil utaratibu wao from the foiyani kutokea rohoni how anafl maana nijapokuwa sipo kwa namna ya mwili lakini nipo pamoja nanyi kwa namna ya roho nikifurahi na kuuona yupo kwa namna ya roho lakini anauona h awanaoanabasaa wa wa tengenezeni mazingira <laughs> ya kufuata yakut tatibu akali unafanya kazi zako comfortably lipeni kodi kama unafanya biashara lipa kodi mbona mmetengeneza utaratibu mzuri tu hata hawa wanaosema hivim biashara yangu mtaji wake elfu ishirii wametengeneza na utaratibu kachikua kitambulishi cha umachinga mbwona utaratibu upo wazi kama anakusumbua o kwenye maofisi huko kuna ngazi za kuziona taratibu Oda mafanikio mengine yatuyaoni sio kwa sababu mungu au shetani wametupinga ni kwa sababu u tumekwenda kinyume na neno la mungu neno la mungu inasemaaulh nafurahia kwa kuona utaratibu wenu na uthabiti wa maye no no oh, ambayo hakuna order, hakuna, imani. Ambayo hakuna, order, hakuna imani. yenye yen sehemu yenye utaratibu sehemu yenye order know the ranks sehemu yenye order utayaona maendeleo sehemu yenye order uta, utaona zile ranks madaraja watu wanajua kabisa when when when a a pastor speaks when god speaks speaks god god man of god speaks, and my action wnasehemu ambayo hakuna utaratibu hawajui kwamba hapa amezungumza pastor hapa amezungumza kiongozi ka ajui tunafuata saa ngapi tunachukua hatua gani because there is no order and because there is no order people they don't take actions of faith you don't know who is talking to you hujui anayeongea na wewe ni nani na anaimania ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana, ana, ilo neno lilozungumza na wewe iyo oleji alionayo hujui alionayo ni ya alevo gani ameitoa wapi amezungumza kwa namna ganiu kwa sababu tu uko naye mtaani au unaweza kum fuata baadhi ya wa, makanisa au taratibu za watu wa makanisa ya kwenye dini zao huko mtu anakaa na kiongozi wake wa dini wanakunywa naye pombe na niskia anisiokusema mtu yes. anagonga pombe na paroko wake kilais tu lakini bado paroko akimpa ndio manawajamaa amefanikiwa diomaana mnaona wanafanikiwa kila siku they know, they know a, a thing wanajua tuka kitu kadogo ka, ka, kanaitwa order lakini leo hii huku kwenye makanisa ya kilokole mlokole weza akapewa agizo na mchungaji wake akapewa ushauri wa kawaida tu na mchungaji wake asiufuate utaratibu wa kimungu ko hivi mkubwa anambariki mdogo au mdogo anabarikiwa na mkubwa ra the lesser is blessed by the greater that's the order manake anything you follow any direction you follow any proper direc direction you follow from the senior will bring you a blessing Hello? Amen. Hello? soma mstari mstari mstari sipo kwa mwili ya pili wa yetu msta- wa lakini tuanzie ili jamaa mpaka aliyokuwa nayo omatn mtaeiaotatoiiaiituanie mstaiwatan aaakanayaemlaam amtoknayo nikifurahi na kuuona utaratibu, utaratibu wenu na uthabiti wa imani yenu katika kristo nikifurahi na kuuona utaratibu, utaratibu wenu na uthabiti wa imani yenu katika kristo manake mahali ambapo hakunaga utaratibu hakunaga uthabiti wa imani, They work hand in hand. imani yako imanim ukiona huna imani ya kupokea ukiona huna imani au imani yako sio strong enough then kuna mahali wao umevuruga utaratibu kwa sababu anayetakiwa kukupa imani ni mungu kupitia kinywa cha mtumishi wake kwa sababu imani huja kwa kusikia biilianasema watasikieje wasipohubiriwa na watahubirije wasipopelekwa kwa manake wewe ili uweze kusikia au wewe ili uweze kupokea imani lazima usikie na ili uweze kusikia lazima uhubiriwe wasipohubiriwa now imagine you the words of your where is faith Fikiri kila kila kila kila uhubiriweemawataskiaje wasipoubiriwahekila kila fikiri kila maelekezo lioyaiuuziakupuuza sio lazima uniambinakupuuza ah, weweni no. walokole wangapi wachungajiwao wanawambia kaanzishe biashara kafanye hiki utafanikiwantaktumtumishi do. like, kiniombea tu nime, imefanikiwa no people don't prosper from prayer they prosper from instruction daudi anasema maagizo yako maagizo yako yamenifanya kuwa wise wise wise nafanikiwa because because because i'm wise. And im wise because of, wise of and wisemtaannafanikiwa becausei'mwise'mwise beuseo I mean, wise person only wise person will win any battle. vita watu awashindi kwa sababu ya nguvu vita vtatu anashindi wa kwa sababu ya yahekima unaweza ukawa na silaha nyingi bianasema kuna mtu mmoja kwenye kitabu cha mobili, anasema hivi anamzungumzia mtu anasema hivi kuna mtu mmoja aliisaidia nchi kutoka kwenye vita taifa lake likatoka kwenye vita kwa sababu ya hekima yake We win war because of wisdom. We win wars because of wisdom. It is wisdom that makes us win war. Ni hekima ndio inatufanya tushinde vita. Na kwenye instruction. Instruction. And instruction are gotten out from the preaching. o the p anthe pibogh to you byyeremanasema nitawapa ninyi wachungaji <laughs> siowatakaowaombea nitawapa ninyi wachungaji watakaowalisha ninyi kwa maarifa na ufahamuha youfoas maarifa na ufahamu unajua hata haya maombi tunayoomba ndani ya haya maombi ni ndani ya aya maobi tunayoomba tan tumeanza siku ya kwanza ndani ya haya maombi n yani, kuna, kuna mataarifa kibayo yanatokea kwenye haya marevelthon unajua kama ue ni mhudhuriaji waif umemsikilizaa ume all this time you youll you grasp his mind utakuwa tumekamata akili yake umekamata tu hekima yake kwamba umekamataru umekamatauwamba theiof the, the, the thisprc mahali anakotaka huyu jamaa nielekee ni, ni paleso there lakini kuna watu wanaingia na kutoka kwenye, kwenye, kwenye, kwenye maubiri haya kwenye, kwenye, kwenye, kwenye kanisa hili kwenye ibada hii kwenye mafundisho haya wanaingia na kutoka nakutokahawajuiyetu ninini ndio maana hata ukienda vyo vikuu kila unapoanza unajua kwa watu mwingine watu wengine hawana tabia nzuri ya kufuata maelekezo kwa sababu hawajapata nafasi ya exposure unajua exposure inamfanya pia mtu ana dharau maelekezo lakini sehemu yoyote ambayo watu wana exposure wana mafanikio yya kawaida, kawaida tu kuna watu wengine mimi naonaa kabisa the way wanavyo argue na unaju ksa huyu lev yake ni ndogo lev yake ni ndogo ha, hajui sana ynu yani akili yake imebandwa morogoro tu peke yake hajafika sehemu nyingine yyote huyo amebandwa kasanga peke yake maana unaona haoninaoni alikuwa anazungumza na mke wangu kitu fulani mkewangu kitlnatiaekima moja hivi akasema hivi ni kweli imesema hivi ajionavyo nafsini mwake mtu ndivyo alivyo lakini mtu eh, sasa mama akaanza kuniambia aniambia lakini mtu hawezi kujiona nafsini mwake kama ajaonyeshwa mpaka huo unajiona ulivyo ni kwa sababu kuna namna umeonyeshwa it is true ajionavyo nafsiniwake mtu ndivyo alivyo but there are those contributors of what you see mazingira yako yana unavyojiona now be careful yale unayoonyeshwa kila siku kwa sababu kila siku unapokujaapa kazi yangu mimi kama mchungaji wako kazi yangu mii ni kukuonyesha picha halisi ya wewe jinsi ulivyo kwa sababu ni mungu ndo ana picha ya wewe ulivyo mama yako mzazi hana hiyo picha baba yako hana jehova anayo hiyo picha kwa sababu mungu kwa sababu yese angekuwa ana picha ya daudi jinsi alivyo asingempeleka kule nyikani Kondo. kwa sababu kama una ya mtoto wako anakuja kuwa mfalme ungemwacha esposi kwa simba na dubu binasema simba mtoto mdogo anachunga kondoo peke yake porini a, daudi anatoa stori anasema alikuja simba nikamrarua. alikuja dubu, It was like a nice story Nikama story nzuri angemtafuna zake wakubwa wako nyumbani amemtuma mtoto wake akachunge nikk nz simba amekuja dumu amekuja and you don't see yese akielezea hiyo stori daudi alikaa nayo moyoni kimya because there is a way yese akujua daudi amebeba nini lakini jehova ochabara jehova alijua daudi amebeba nini na jehova akumwambia yese mama yako hajaambiwa na mungu hicho lukrebeka rebeka <laughs> mama yake yakobo ya na esau amebeba mimba alafu <laughs> mimba inasumbua badala ya kuomba uponyaji angalia maneno le mwanamke kwenye maombi yake hakumwambia mungu niponye alimwambia mungu ni nini hiki soma vesi zile kwenye kitabu cha <laughs> mwanzo hakumwambia hii jehova naombanioe aliuliza oouiasmaakweye mfuaoutoiaotheiiiiasia kufundihakaaat msikiizi rebeka rebeka anasema mungu ni nini hiki mungu akawambia kwa sababu angekazana kusema hivi baba naomba uponyaji asingepata profesi ya yakobo ni nani ya esau ni nani profesi ya yakobo haikuja wakati ameshazaliwa profesi ya yakobo ya ilikuja akiwa tumboni mama yake anauliza baba ni nini anamuuliza mungu ni nini hiki mungu anamwambia hivi mataifa mawili yanapigana tumboni mwako na taifa dogo litamtawala mkubwa na baada ya pale baada ya ile fe humuoni recho akilalamika tena tumbo kwamba ni nini hiki kwa sababu tumbo lilikuwa linasumbua mimba ilikuwa nasumbua tu ili mama apate apateoli ni hili icho kinachokusumbua umekitafutia Stories. kwa sababu abunaokawa unaangaika unatafuta hela kumbe mungu anataka kukuelekeza ambako naatakutoa daimandia nahitaji mwalimu ukienda kwenye vyuo kila akija mbele yako akija mbele yako kufundisha kabla hajaanza kufundisha topic ya kwanza anatoa kitu kinaitwa cause outline halafu anakuelekeza intenthon ya hii cause kwamba mwisho wa hii cause ni nini kinaitwa cause outcome kinaitwaucowhen youare comin international every single day do you know the outcome unajua outcome ya hizi unazo attend hapa life livechepo because you will know the outcome of the cause from the many words of the pch kwenye, kwenye maneno mengi ya huyu mubiri, you will always always listen what is saying kuna intention anaisema kuna, kuna kitu kimeujaza moyo wake huyu mubiri kila tukio iwe ni kwenye maombi iwe ni kwenye unabii wake ni kwenye kufundisha kwake hata akiwa na maombea mgonjwa kuna kakitwa na kuna kakitwa na kalenga kuna jambo fulani analisema ofmanpreciofaooma of insuciowhat of do you see wasaabu what you see is what you get as far as your ee can see the lod has given to you kwenye maneno mengi yamchumangaji what do you seewasaabukutoka kwenye maneno mengi yahuyoast then youget the ictre unapata picha yako na ukishaipata pichayako then the bbl ajionavyo mtu nafsini mwake ndivyo alivyo ka kazi yangu mimi ni kukusaidia kujiona kujionaoasa ni ngumu kujiona ni ngumu kujiona kutoka kwenye maneno ya yapr kama wewe hujui kufuata utaratibu hujui oda huna nidhamu ya kawaida tu paulo anasema kwenye kitabu cha wakolosai b tano anasema hivi ingawa sipo kwa namna ya mwili nipo na nyini kwa namna ya roho lakini nafurahi nafurahi na kuona utaratibu wenu utaratibu wenu utaratibu wenu the man is rejoicing for the order there is a order in that church of colosians ambayo inamfanya paulo anasema ya yeah, this is the church of example thee uswatu wamwlini na watu warohoni wa oh, yes. wakija iio wauone huo utaratibu Amen. wakija kwenye maisha yako yes. waone maisha yalio na utaratibu Amen. Amen. yaone odd ionekane yes. kwako yes. isai oda ionekane kwako Amen. Amen sema watu, watu wataona utaratibu maisha yao watu wataona utaratibu maisha yao vitu vitakuwa vimepangiliwa vitu vitakuwa vimepanga sitafanya mambo kiolela sema sitafanya mambo kiolela sitajibeba kiolela. Sita kiolela. Sita kiolela. Sita kiolela. Sita kiolela maisha yangu yamejaa utaratibu maisha yangu yamejaa utaratibu ipo no where to find you what when sio huyu jamaa na utaratibu yani utamkuta kasanga utamkuta dumila utamkuta mbea utamkuta wapi yani yupo yupo tu yupo yupo yupo yupo tu na umeokoka nimekua ah nimekuja kidogo bwana kuwatembelea kidogo unajua sina isu za kufanya ah. your life should have order. there should be arrangement of your life ya juu order ni of, of a juu discipline ofaigiokie jirani yako yakowambie anamseme hapo maisha yamevurugwa nini Sema, Oda. Oda. There must be order in your life lazima maisha yako yawe na utaratibu yawe na utaratibu yawe na utaratibumtu aliye na maisha na utaratibu atapokea mume au mke ali, kulingana na ile alivyoipangilia unajua ni saa gani ya kuzaa kwa sababu mtu aliyekosa a anafyatua tu kiolela hajui kwamba huyu mtoto huyu nemza anahitaji akili ya mama iliyotimamu ya kumlea kwanza mbili huyu mtoto ntekee mzaa anahitaji kula na kunywa huyu mtoto ntekee mz anahitaji shule nao kabla ujafyatua katoto duniani da kwa sababu umaskini mwingine sio kwa sababu kuna mapepo au laana za ukoo ni kwa sababu tu kuna utaratibu haujafuatwa kuzaa nje ya ndoa sio laana nisikilize kila mtoto aliyezaliwa wedha ndani ya ndoa au nje ya ndoa ni baraka mtoto yetu ni baraka lakini kuzaa nje ya ndoa ni kukosa tu taratibu usinune sasa nakusaidia hapo geokia S- okay, ambia ndotusikilize hivyo hivo sio laana sio laana kabisa kabisa kila kiumbe kilichozaliwa na mungu ni baraka Amen. na huyo mtoto ana future unanelewa lakini changamoto ya ku, ku, ku, kutengeneza yuc ambayo haiko kwenye order, a a real order must be observed. lazima kuwa na utaratibu kwenye maisha yako ambao hata kama tayari ulishakosea usirudie kosa kaa kwa namna ambayo unajua kabisa hapa nacheza kwa step akili zangu zikae timamu nimeshazaa huyu mtoto hasa nitengeneze mazingira huyu mtoto aishi huyu mtoto aione order kwa sababu bila hivyo utakuwa mama mpumbavu mwenye kutawanyikatawanyika barabarani wanakutandika mimba nyingine uko barabarani usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe