kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza herode alinyosha mkono kuwatenda mabaya watu wa kanisa waefeso waefeso fafeafeowaefeso yes. sura ya s waefeso sura ya sta kuanzia mstari ule wa kinaojaanzia yes, a neno la mungu linasema mm. vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za, za shetani. shetani sema ziko hila hilaziomwambie jirani yako hila hila sema, hila, hila. mwambie jirani yako mambo, mambo mengi kwenye maisha yako yakohayand Ayaeni. sio kwa sababu hauna bidii sio kwa sababu hauna akilisio kwa sababu hauna, hauna, hauna uwezoil kwa, uwezo. kwa, kwa sababu wako watu wanatengeneza ila, wanatengeneza ila. neno linasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani so you may be well in unaweza ukawa umejitahidi umewekeza vizuri mefanya kazi vizuri una mzuri unajituma unafanya kazi lakini kuna kitu kinaitwa hila za shetani binasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani write this down if you are writing hila ya shetani haipingwi na elimu yes vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani elimu ya mtu haipingi hila za shetani kinachopinga hila za shetani according to the amesema vaeni silaha zote za mungu Godfrey, work on this. vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila zote za shetani hila za shetani hazipingwi this is God Yes. rmtakatifu anaongea kupitia kinywa cha mtumepau nasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila zashtani waefesos kuminamoja anasema vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga lhnunaweza ukawa umesoma mpaka PhD, but kuna hila za shtani inas upati kazi unaweza ukawa una umbo zuri ni mtoto wa kike mzuri lakini huolewi kinachofanyika ni hila za shitani unaweza ukawa i kijana mzuri wa kiume unaai hela una kila kitu lakini huoi naweza ukwa najitaiiula vizuriaini magonwa akadamaa kuna magonjwa yako kwenye maisha ya watu ambayo ni hila za shetani yes. kuna aenda zinazalishwa makazini ili kuharibu kazi za watu watu wanatakiwa wapate vyo hawapati sio kwamba hawananazotakiwa il ilzhananya tu tu wenye kazi yakonasmaaz shetani hana urafiki na mtu bibia anasema wazi ana hila ana hila ana hila ni mungu tu ndo bibia imeandika kwa maana jinsi jinsii mungu aliupenda ulimwengu shetani hajawahi kuupenda hajawahi kuupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila amwaminie asipotee asipotezwe na nini na hila yeah. hila za shetani kwa hiyo ziko hila zina wekut zinafanya kazi kila siku hila ya shetani inaweza ikatumbukizwa ndani ya rafiki ilya htaniatmbukwa ndani ya mke ndani ya mume mme lhnnba ndani ya mama ndani ya baba hila ya babahatumbukizwa ndani ya daktainutibspita e n hamjasikia kwamba mtu anaumwa ana mguu alafu anafanyia anafanywi ajasikia mtu anatakiwa anataiwa ya kichwa, kichwa anafana guu hila shetani yes. ni nani ajuae kwamba ni nani saa ngapi atakuwa na hiyo hila ya shetani ili kuyaatak maisha yako yakonajuae nani yajuae ni sangapi hila ya shtani itamafes kwenye maisha yako unaweza ukawekeza vizuri kila unachowekeza unaweza ukafanya zote vizuri unaweza ukawa na una kila kitu cha, kwa namna namnay lakini shetani sio kiumbe cha mwilini is a spiritual figure shetanishetani I mean, spirit, ni roho lakini sio wakirooni yes. kiumbe cha rooni alikuwa moja ya kundi la watu malaika malaikaa ema malaika ni roho atumikao so kabla shetani ajawa shetani alikuwa ni malaika anaitwa malaikanai so ni roho itumikayo ni roho itumikayo na roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu mama roho zina uwezo wa kuingia ndani ya watu brotha wa- roo zinaweza kuingia ndani ya watu na zikamtumia mtu ambaye hu mdhanii akayaribu maisha yako yes. silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shitani kuna aina ya cases kwenye maisha yako devilish sio isu ya kifedha be in the bank fedha inaweza ikawepo bank but what is happening in your life sio ishu ya fedha kwa sababu watu wanazohela wameenda uingereza kutibiwa wameenda china kutibiwa wameenda uh, uh, india kutibiwa wameenda dubai kutibiwa wameenda south africa kutibiwa but things are not arot why hila skills wamesoma wanajituma wanafanya kazi kwa bidii but there is A spirit of the devil kuna roho ya ya ya hila inafanya vitu vionekani hatukosi kwa maana hatukosi kuzijua hila zake kwa hiyo every true christian must be aware kujua hii sasa hivi sio ishu ya kidaktari hii ni, hila. Hii, ni hila hila sio lazima ikuwe hila inaweza ikaja ilainaweza ikaja kupoteza tu muda wako ila inaweza ikaja kucheza tu na muda wako ilinaweza ikaja kwaajili tu ya kukusumbua tu masumbufu ttakakwakua natupa majibu ya maisha yetu Amen. Hai kwa sababu maombi ni moja ya silaha yes. maombi ni moja ya silaha ambazo bi anasema tuvae tuvae k tunapoingia kwenye maombi you u tunazihataki hizi hila na kushughulika nazo Amen. imani ni moja ya silaha imani nikuwa na hakika na mambo yanayotarajiwa unapoweka matarajio ya kwamba nitakuwa mzima vitu vitaenda sawa ninalotumaini tumaini ni moja ya silaha vyote hvoonatakiwa kuvivaa neno la mungu ni moja ya silaha uwe nayo moyoni tayari uwe nayo moyoni tayari zote hizo ni silaha pianasema tutwae ngao ya imani uokovu ni moja ya silaha yes. wale wenzangu na mimi ambao hawajaokoka ni vizuri wakajua ya kwamba tunapowambia okoke sio kwamba ni dini mpya tunapowambia okoke sio kwamba tunawashawishi washawishi mje kanisani mjaze kanisa no tunapokwambia habari ya kuokoka kwa sababu uokovu ni moja ya silaha kwa sababu kuna vitu kwenye maisha yako havitabadilika kamwe if you will not be born again kuna vitu kwenye maisha yako havitabadilika kamwe kama hautaamua ku maisha yako kwa sababu level they are are no longer educational those ones are spiritual hivyo vitu vinakuwa sio tena vya kutumia akili na elimu hivyo vitu ndugu yangu ni vya kiroho wokovu ni, asima, vai. ni chepeo ya, chepeo ya wokovu. Wokovu ni ahyav kama wokovu ni slah kuna hila inapangua kuna hila wokovu inapangua anasema tuvae dirii ya haki kwa hiyo haki ni slaha na haki anayoizungumzia hapa sio haki ya mahakamani haki anayoizungumzia hapa ni ile haki tuloipatayo kwa kristo yesu haki ya kujulikana kwamba sisi ni watoto wa mungu i anasema tunaitwa wenye haki kwa imani sisi tuna haki kwa imani kwa njia ya imani tunayo haki kwa njia ya imani tunayo haki tumepata haki hakiema tumehesabiwa haki bure kwa njia ya imani so uwezo wa kuishi free bila kuwa na hukumu moyoni Yes. A one of the reason tunawaambia watu wasiishi maisha ya uovu ni kwa sababu au hata mtu akikosea mapema fasta unatubu na kuakikisha moyo wako hauna ilti ili usimame ukiwa mwenye haki kwa sababu haki yako ikipotea kuna hila itakuwataka kuna hila itakugonga kuishi maisha ya utakatifukwa ajili ya yesu sio kwa ajili ya mungu kuna hila unaipangua yes kuna hila unaipangua nasikia anachokisema faeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga kuzipinga kuzipinga yaani zipo mpaka anasema mpate kuweza kuzipinga maana yake zipo zipo na zinarushwa kwako kila siku kazi yetu ni kuzipinga them kila hila inayonyanyuka kwenye maisha yangu kwa sababu ya haki ya okovu iain kwa sababu ya diri ya haki ninaipinga Amen. kwa sababu ya chepeo ya okovu nilionao ninaipinga Amen. kuna mahali tunakwenda mwaatunatengeneza yes. ambayo yes. itadumu milele kwenye maisha yetuhayy nasema tunatengenezau ambayo itadumu milele kwenye maisha yetukuna levo tutaingia kuna maeneo tutaingia kuna viwanja tutaingia mwaka huu yes. ambavyo hakuna mtu atakua kututoa milele Amen kuna position tunaingia yes. kuna platform tutaingia kuna stage tutaingia kwenye mwaka hu 22 ambazo hakuna mtu wa kututoa mileleeelu thats why we dig in the spirit yes. and stamp our places in the spirit walipokawa na wae pale hakuna aliyokuja kuwatoa hata walipotolewa kwa sababu ya dhambi zao wakapelekwa utumwani bado kuna watu waliachwa kama masalia nasema hivi ikiwa kutatokea yote ya kuwatoa watu kwenye nafasi zao sisi tutabaki kama masalia masaiahatutaondolewa kwenye nafasi zetu Amen. Hatuta, kile kinacho tunachokitengeneza mwaka hu yes. kwa neema ya mungu hiyo neema itatulinda hatutaondolewa hata kristo hatutaondolewaatas hatutaondolewa bwana atatuunga na watu yes. ambao mahusiano yetu yayatakatika hata kristo ajapobwana atatupa ndoa ambazo yes. tutadum kwenye ndoa Amen. hata kristo ajapoa atatupa biashara ambazo yes. itafanikiwa hata kristo ajapoaa atatupa maendeleo ambayo yes. yataendelea hata rist aawaa atatupa mafanikio ambayo tutafanikiwa yes. na kuendelea Amen. hata kristo ajapounakataa kurudi chiniinawezekana Taki, lakini mimi kwa jina la yesuninakataa yes. kurudi chini kurudi chiniyanguna njia yangu, Stahiri yangu. Nanjiya yangu. Nanjiya yangu. Nanjiya yangu kuwa nuru yangu nu nun u anasema kufafanusha maneno yako yakouaoata mafunuo vile vinavyopata neno la bwana ndivyo nuru inavyoaa meku yes. na utukufu wa bwanaumekuukiutukufu wa bwana umenizukia nakata kurudi kwenye aibuuuawaumeizukiuwenye aibu. upunuuunachokisemaaaa vaeni nsemasilaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani alafu anasemaje kushindana kwetu sisi sisisi juu ya damu na nyama, ah, ya nyama. yako haihusiki hapo yes. mtaji wako ahusiki hapo akili yako haihusiki hapo hiyo ni ya yae nyingine hiyo ni niba ya ev nyingine yes. utaweka hela unavyoweza kuweka hiyo ni badlevo nyingine romtakatifu anaeleza kwa kinywa cha mtume paulo anasema kwa maana kushindana kwetu si juu ya damu na nyama yes. Manake, you will have a lot of money but hiyo vita atakayoinyanyuaiblis huwezi kuishinda money will never solve it is yes. is not everything. Mm. <laughs> is not everything angalia kuishindanalia vaeni silaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila za shetani kama hila imetoka kwa shetani hila iliyotoka kwa mwanasiasa mwanasiasakwa wanasiasa il iliyotoka kwabo mahakamani il iliyotoka kwa jirani yako yakoi hila iliyotoka kwa, kwa, kwa shtani mungu anatuambia hita siyo ya nyam na nyama bali ni juu ya falme na mamlaka nisikie watoto wa mungu nisikie jioni hii leo inawezekana huwaoni kwa macho hujawahi kuiona hiyo falme na mamlaka ila nikuambie kitu yes. nikufundishe namna yangu ninavyoomba yes. omba kwa imani Amen. imani ni kuwa na hakika yes. kwamba ziko falme na mamlaka Amen. imani ni kwamba sijawahi kuziona ila nimeshaambiwa zipo yes. kwa hiyo mimi napasua Amen ochote kilichoka uo kwenye ulimwengu wa yes. hata kama sijawai kukiona mm. ila kinakwenye maisha yangumaomb weneaiaea ikaayuiwa aai kaayuiwa na nduguinaweza ikanyanyuliwa na, na marafiki wako wakaribu wakishakuacha kwenye janga mioyoni mwao wanasema sikuju m htsumujua kama hilitatizo litakutokea hiv mi ilifanya si kama msiartuaamahatu lakini ndo tayari hhetmkila imetumika nahtaniameshtani akipewa hauachi mke wa adamu alimpaga shetani hii hii alimpa nafasi hii moja akawatoa kwenye bustani familia nzima ikaingia kwenye madhara kula kwa jashu kukaingia ardhi imelaaniwa kuzaa kwa uchumgu kukaingia mauaji akatokea Why? one mistake shetani akipewa nafasi moja anaweza akaharibu ndoa akaharibu biashara akaharibu familia akaharibu watoto akaharibu kila kitu kwa sababu alipewa chance mara hii moja Sio this time. Amen. kwa jina la esuio kwenye familia yangusio kwenye ndoa yanguo kwenye kazi yangu Sio kwenye kazi katika, ya. jina la yesu. katika jina latia la jina ama nina mbaaoyote wenye lnambania pumzhataiona siku inin fasilaha zote za mungu mpate kuweza kuzipinga hila zashitani anakwambia kwamba mapambano yetu si juu ya damu na nyama bali ni juu ya falme na, mamla. na mamlaka juu ya falme yes. na mamlaka mamlakajuu ya wakuu wa giza ya wakuu wa giza kuna wakuu wa giza hawa wanaweza wakawa wajasoma maidia ila wanaitwa wakuu wa giza wenyewe sio wakuu wa serikali wene ni wagiza giza wenyewe sio wa chuo wenyewe ni wa giza wenyewe wa, sio waku wa kampuni wenyewe ni wakuu wa gizaia kuletea matokeo wanaitwa wakuu wa gia yes. hatu wache mwaka hu wakuu wa ihiya majeshi ya pepo abayatika ulimwengu wa roho Wapi, mepimadaktai amekucheki kila kitu mayaiyako yapo mbegu za mewako ziko sawa mwoni watotoyo ngomahitaji ao mwanangu ounaiamishia unaipeleka nyinginenaoka wa roho. lako mara tumne uliwenuw olbaa maneno hayyakuwa haki yetu yetwenye ulimwengu wa waryakuwa sisi niwatusioharibikatumezaliwa wa mbegu isioharibikyni neno la yesu, yesu alisema ni wambiayomii oo tena ni uzima, uzima. tumeapokea maneno hayoy ametubadilishasisi sia mwilini tumezaliwa kwa mbegu isioarbikaya neno la munguambalo maneno hayoi hayo. ni uzimiayeu yani ykuwa wakirohobaa akili zetuiko naaulwa kileulichokifanyasi io n wa kile ulichokifanmekiaminumekielewa ya kwamba umeyakuzaliwamara ya pili tumezaliwa katika roho tunajua ni watoto wako We baba abababa yetinu ia saba tnitan na namna gani tendo la namna gani alitoonyesha baba alitoonyesha baba sisi sisi kuita wanae kuita wanae neno linasema neno linasema hivi ndivyo tulivy hivi ndivyo tulivy hivi ndivyo tulivy hivi ndivyo tulivy eh bwana eh bwana kwa kuwa sisi Hivyo kwa kuwa sisi ni watoto wako ni watoto wako na wewe ni roho nayo ni, na ni roho sababu hiyo kwa sababu hiyo tuna claim tuna claim tunaidai tunaidai dai tunaidai haki yetu haki yetu ya utoto wa Mungu ya utoto wa Mungu yani watu yani watu wa rohoni wa rohoni sisi ni watu sisi ni watu wa milki ya Mungu sbtunatamka maneno tokeaee uliengu ainafasi etfst Oh. Kuna ina yoyoteinayotengeneza lnasema mashindano yetukushindana w u aui atia uliwengua yafl lien alaa yoyote inayoenda Ma si na maendeleo si yangu kunpig mamlaka hiyoizuiayokukua kwanuundela ufakusonga kwanukuendelea kwanmmlaka yoyotmamlaka yot inayoka kwenye ulimwengu wauuundel kan kwa jina la yesu. Leo hii. Leo hii. ikiwa kamajina kama layesun la umesema umewafanya Ume malaika wako, wako. kuwa kama pepo nawatumishi wako. wako kama miali ya motosahikama mtumishi wakonikiunganana malaika wako katika ulimwengu wawamwali wa otacho kila mamlaka naiaribuna kuiteketea kila mamlaka, Kilo mamlaka, Kilo mamlaka Inayosuia Inayosuia Inayosuia Inayosuia. Yangu. na biashara yangu asmaaysababu naaya mambo y anamamlakazinazohaibuzinazoauaaza ka. watu sa za ataaa ba jina lan ownlaa zinazoacilagonwaumbano mabaa wenye maishayg wa angusha kwa kila mamlaawekwa nn kwa na Mamlaka yoyote Mamlaka na na wake na nguvu zake neno linasema mashindano yetu juu ya dam na nyama nami na nimejua na katika hshindano yanuaiu u unazuia Una Una aendeleo yangu kazi zangu fursa zangu watu wangu heshima yanguinanyananyaakuteka watu wangu, watu wangu. Yangu. Denanyanganya. Denanyanganya. Denanyanganya. na kunyang'anya mamlaka zanguat ulio na kuteka. watu wanuote auliona watu wn ahia yanchinasatawanan n falme na mamlaka na mamlaka ni yoshika uliyoshika amani amani ya ndoa yangu ya ndoa yangu amani amani ya watoto wangu watoto wangu asia yao afya akili zao akili zao ufamu wao ufamu, ufamu wao achia achia achia achia achia achia kutokea kutokea kwa Mungu na roho ya Mungu na atak na vamia na pamia kambi kambi ya kifalme ya kifalme falme wa giza farwatifu yeye weka kambi yake weka kambi yake kwenye enchi hii kwenye enchi enye oweka kambi yae kwenye madangurokwenye b kwenye mateli wenye magesii aribuziyaanaami karibukanisa la bwana awatavunjaa indwaahiika wakaisahiliwalioko hapa wauatilai oot wakeawakea acia watoto wawaobwana ulisemabana uliea ukamwambia farahaukamwambia farahacac Uka lwambafwanwandchia watu wangwand leo nimejuakumbe ziko fashikila wawateja wetazi zet washirika wet ndugu zetundg zetadam dmaa ulismako pigo mojautampiga farh <cracra> hwwn c ambayo watu wetu mwnyebanliwab geneubaaowwtunaingia kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye, kwenye gengohilona neno la bwana hey. kwa jinayunanyananya achia falme falme na mamlaka na mamlaka tunao shika tunao shika kwa shirika wetu kwa shirika wetu watu wetu watu wetu watoto wetu watoto wetu kazi zetu mali zetu achia achia tunaishika tunaishika fursa zetu fursa zetu fedha yetu fedha yetu achia achikia fedha yetu yoyote fedha yetu yote, yote. iliyokuwa kwa mtu yoyote iliyokuwa kwa mtu yote iliyoshikwa iliyoshikwa ya maisha yet yayonye mino nssasiyetakaucgana kucituna maanya kwa inas na mmlaa aakuwa kisa, Wakua kisa wakoa giza wakoa giza enyo wakoa giza enyo wakoa giza kwa nchi hii kwa nchi hii kwa mji huu kwa nchi hii sikia neno la bwana sikia neno la bwana tunatabiri tunatabiri ya bwana ya bwana inang'a giza inang'a giza na wala giza na wala giza, giza. alikuiweza alikuiweza kwa jina la yesu kwa jina la yesu na Tuna kuja tunakuja Tuna na nuru ya kristo nuru ya kristo ingaayo ingaayo mbele ya wakoa giza mbele ya wakoa giza tunapiga giza la tunapiga giza tunapiga giza ndugu yao ya giza ndugu yao ya giza inaoitegemea inaoitegemea tunaipiga tunaipiga kwa jina la yesu kwa jina la PUT YOU hinaaaaahijawa chiiabaanchiinuvu yaulioachiliwawenye kanisa la mnuli uwaiahnai uwaawashinvu Achuiua. Achuiua. Kwenye kanisa enye kaisakuwatenda mabbla bwanatumeinamisha vicha vyetuna mbele zakoayanyukna kutamkakwa jina yesa ee maa uhi elp an kanaa ndani ya wadani ya vitu ndani ya pili kufanya hila ili kufanya hila kinyume na sisi kinyume na sisi leo hii. leo hii kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu tunatoa tunatoa hiyo pepo hiyo pepo toka toka neno unasema neno unasema Yesu alisema Yesu alisema kwa jina langu kwa jina wangu kwa jina langu yeye aniaminie mimi yeye aniaminie atatoa pepo atatoa pepo leo hii leo hii kila mapepo kila mapepo yaliokaa yaliokaa kwenye njia yetu kwenye njia yetu ya mafanikio ya mafanikio toka toka toka kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu Yesu amesema Yesu amesema yh Toca, kwa jina la Yesu lorotete lorotete nilokuja nilokuja kwa namna ya mtu kwa namna ya Na mtu akutujia akutujia kwa uasi kwa uasi au kwa ndoto au kwa ndoto au kiroho au kiroho fire fire fire fire kwa jina la Yesu kwa jina la Yesu toka hepe toka hepe toka pepo toka pepo toka toka kwa jina la Yesu, anisema. Yesu anisema. kwa jina la Yesu Yesu alisema Yesu alisema kwa jina lake Jelata topa, topa pray now, pray, pray, pray. Karosa ta, satay, shobata la. In the name of zipata ipata karata, jerebae, asita, ligo parene na bakuta la. Sora pa ya chada, seledele boda, Je l'ai dit, je vais la je vais je la diabo. je la je Yeta kakasa a populaire, Licataladia, la la je la zunema, il Yeto taratapa moto moto paro moto huo liko paro achia maombi aleke kataledia achia maombi ndo paruzo ya ni maombi yako kwa Mungu heli itapandika ya ni maombi yako kwa Mungu telele Mungu analowa yako hisi baraka aliipate choho kwa sababu You, Tariqe... you are not alone in this one. Hauko peyo kwa vita hii. Jehovah leader is back again leader. E kakata la gida, e kakata le gida. E je lu dans foça. Yes, you are not alone. Karaka bos. Yes, you are not alone. Rotaka pa. Yes, you are not alone. Parita kale bodio. Hodi baba la nidato miyeketida la baroka suta da la die c'est la paise kwa, kwa jina Yesu kila hila kila hila inayofanywa inayofanywa na Maherode wasasa na Maherode wasasa ili kufunga ili kufunga, ili kufunga na kuua na kuua watoto wa Mungu watoto wa Mungu kanisa la Mungu kanisa la Mungu sawa hii sawa hii kwa jina Yesu kwa jina Yesu kama ambavyo kama ambavyo kanisa liliomba kanisa liliomba kwa juhudi kwa juhudi kwa ajili ya Petro kwa ajili ya Petro nasi leo hii nasi leo hii tunaomba kwa aatumshiwawakanisa hili kwanzia mchungajichnaifamla yawatendakaziwatu waa kila upande, kila upande. watu wote, wote. wote. wote. wazee wa kanisaahk walioko hapaa wanaotufatilia kwa njia ya mtandao ana yoyote aliyefungwana falme na mamlaka amaeo nnnhn esu alienda akakutananayule bnt aliye mgonjwa akasemanunuasie bana tunasemaesu os kzi yangu kazi yangun maisha yangununukaunguka kwa ina basha inafunukazi yak nafungukavitu vinaachiliwa yale usioyaweza yes. kwa elimu yakowa e yako, Amen. Kwa, yako. Yes. kwa kazi yakonauona malaika wa bwanakiingiakaikwa ajili yetuulimwengu waroho Amen. kwenye kanisa na mungu Amen. kwenye injili hii Amen. kwenye kazi hiiwwote walioshikiliwa kwenye ugangauganga yes. uganga. yes. unaondoleamaarufw kwa jina yayesuunaondolea maarufw tunanyanyua. tunanyanyua bendera ya bwana yyoawuuwenye nakua na shaiko anunaweka heshenye jina lakowa wafanyabiasha kwawatu wa serikaliionoz wtumie sisikulipa heshimajina lakowauawna ushirikinaunaofanya kwakinyume na sisipangowote shetani alionaokinyume na sisi alioupanga Haripa, jina eealishinkuzuliwakusudi litimiasisi tunashindaunashindee umesemaeni moyoana mimiimeushinda ulimwengubana ulijua duniani tunayo viki lakini bwana ukasemaujipe moyoasisahtunajipa moyo ulimwenguunuutatushind ks nun <coughs> To this one. kila kinachozaliwa namungu kinaushinda ulimwengu kila kinachozaliwa na mungu yes. kinaushinda ulimwengu yes. mungu, kina mungu anajua kwenye ulimwengu huu tunayodhiki yes. yesu alisema kwenye ulimwengu huu mnayodhiki lakini jimyo jipeni moyo kuna ngoma mwanangu kwenye ulimwengu bila jina la yesu utoboe kwa sababu kwenye ulimwengu huu kuna fmula kuna vikwazo kuna vitu ambavyo havivukiki kwa elimu kamwe havivukiki kwa connection. kamwe havivukiki kwa jmu havivukiki kwa kula vizuri kuna magonjwa hayavukiki isipokuwa umezaliw yes. umezaliwa na mungu kila kinachozaliwa na mungu kinaushinda ulimwengu yes. sisi ni hao tuliozaliwa na mungu yesu alikuja duniani kwa misheni yake mitego yote ibilisi aliyomwekea yes. ili asifanikiwe yesu aliibatua na akaishindana sisi leo umzawa yes. tumezaliwa mara ya pili tumezaliwa na mungu Amen. kama yesu naye hmm. alivyozaliwa na mungu yes. tunakataa kuharibika Tuna hatuta hatutaaribika sisi hatuta haribika, wala kuaribiwas nachokisemaamsai hautaaribiwa wewe yes. wala kuaribika maana kinachozaliwa na mungu kina ushinda ulimwengu Amen yesu aliushinda yes. na wewe utashindaaliyeushinda ulimwengu miaka iliyopita yuko yes. ndaniyetu sasa yuko ndani yetu sasa, sasa. aliushinda kipindi kile yes. yesu anaushinda ulimwengu tena zamu hii yes. maana bibiia anasema mimi ni yule yule yes. jana leo Yes. aliushinda ulimwengu jana yes. na leo anaushinda ulimwengu Amen. kupitia mimi Amen. na kesho ataushinda ulimwengu yes. kupitia watoto wangunasiaichokisema aliushinda ulimwengu jana yes. alipokuwepo e mwenyewe yes. leo anaushinda ulimwengu ataushinda ulimwengu yes. kupitia waoto wangub kumkut yesutauut wa yesu, yes. ina uutkumshind yes. yes. na sisi mauti yoyote yes. anauttaushinda yes. kwa jina a yesuut yoyotayoyotasnoaau yesu alimjaalimjua hadi yuda hakuna mnafiki yes. atakaekaa kwenye maisha yetu na kusaaivu moto utawawakia Amen. moto utawawakia, Amen. Moto utawawakia. Amen. kabla wajatimiza yes. makusudi yao ya kishetani yes. watawashiwa moto watakimbizwa wataondolewa moto utawawakia wafukuziwe mbali Amen. kabla wajatimiza yes. azma yao ya uovu bwana yes. atawavuga waliojiandaa yes. kututegea mitegoya ubaya yes. kwa jina ya yesu Amen. kwa macho yao wataona mitego waliotutegea yes. wataingia wao yes. na watoto wao Amen. na mama zaona waume zao na wake zao wa kwa ji jina... By the power of the Holy Spirit. Amen. I cover you now. Amen. naufunikasas tufunikwe sote yes. na uwezo wa mungu kuanzia leo hii kwa sababu ya vita hi tulioifanya yes. ufunikwe Amen. mabaya yasiku pate ufunikwe yes. hatari isikuone ukauone ushindi siku zote kwa macho yako ukaone Amen. wanakufa wengine mkono wa kushoto yes. na wengine mkono wa kulia yes. lakini mauti itaukaribiawewemautitatukaribia sisi Amen. wala watoto wetu yumba zetu zimefunikwa Amen biashara zetu zimefunikwa ndoa zetu zimefunikwa kazi zetu zimefunikwa tuko salama mwaka huu kuliko miaka iliyopita kuliko miaka yoyote tunanyanyuka mwaka huu Amen. na hakuna wakutushusha milele Amen. kwa jina ya yesu Amen. This year yes. will be our usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe