taunasuboraanonnolikama mtu atakuwa na, na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza tunaadhimisha msimu wa pasaka yes. Amen. Amen. Amen. na ni agizo la mungu aliloapawanawa kwamba kila mwaka mtakuwa mnaadhimisha japokuwa si kwamba tarehe hizi ndizo ambazo wana waisrael ndo walitoka um, misri uh, ule usiku naononono no, no, no. lakini ni tarehe ambazo dunia ilikubaliana wakristo wakakubaliana kwamba watasherekea pasaka na pasaka ilianzia kwao wayahudi pasaka ilikuwa ni lile tukio la mungu kuwatoa wana wa israeli kutoka nchi ya utumwa kwenda kwenye nchi ambayo mungu amewaandalia oh yes. lakini pasaka sio siku pasaka ni tukio pasaka ni tukio na kila kilichofanyika hapo kiliitwa tukio la pasaka mfano kuchinja kondoo aliitwa mwanakondoo wa pasaka ilikuwa ni tukio ambalo malaika wa mungu alikuwa wanapita kwenye nyumba za wamisri kuwapa pigo la mwisho ambalo liliwa weekend, au liliwadhoofisha To the wale watu wakawaachilia wana wa israel kutoka kwenye nchi yao amen, amen. amen. unifuatilie vizuri sana lakini pia pasaka mungu alitoa maagizo kwamba wana wa israel wachinje mwana kondoo hizo ziko kwenye habari za kumbukumbu la torati mandi kwenye kutoka pia amen, amen. mungu aliwapa agizo wachinje mwana kondoo ambaye damu yake wataiweka kwenye miimo ya milango yao amen, amen. na malaika yule ambaye atapita kufanya mauaji au kufanya pigo kwa wana wa wawana kwa wana wa misri akiona ile damu Nombo, vizuri sana vizuri sana vizuri ansiku za kwanza ni muhimu sana, sana kwa sababu ndiko zitsaidiauukaoakawaambia wachinje mwana kondoo ambaye hana kilema Sema hana, hana udhaifu wowote hana changamoto yoyote wamchine yule kondoo alafu damu yake yule kondoo ataiweka kwenye ni ya milango ya nyumba zao ili yule malaika muuaji atakapopita asiingie kwenye nyumba zaoa oh, yes. nataka nianze kuwafikirisha haya kwa sababu sitajikita sana na hapo nitakwenda kwenye kitu kingine kabisa kwenye msimu huu wa pasaka lakini nataka kutengenea zea utangulizi huu ili ufahamu mwana wa mungu ujue ufahamu umuhimu au ufahamu ili tukio ni nini sawa Amen. sasa waliwaambia wali wachinje mwanakondoa haeluya mm-hmm. so aa, kwenye mchakato wa mungu kuwatoa wale watu utumwanisea mchakato wa mungu kuwatoa wale watu utumwani jumapili iliyopita nilisema deliverance ya kwanza kufanyika duniani ambayo ni kubwa na gle ilikuwa ni ile ya wana wa srael walipotolewa utumwani kwenye utumwa kwenye mateso wakapelekwa nchi ambayo mungu aliwaaidia nikasema jumaa iliyopita deliverance sio tu maombi kwamba unatishwa tu maombi pepo toka tokatoka nikakwambia ukisema tu deliverance ni maombi peke yake according to jesus yakeubiba inasema pepo zikimtoka mtu huwa zinarudi kwahiyo peke yake ya kumtoa mtu pepo peke yake kama hajajengewa msingi wa kulizuia pepo likirudi tena afanyeje bado adhjamsaidia kwa sababu kila pepo linalotolewa according to jesus the master yeye alisema pepo zikitoka huwa zinarudi na ndio maana watu huenda sehemu mbalimbali kuombewa na kuwaguliwa pepo na waganga wa kienyeji au na manabii au na watumishi wa mungu akatolewa pepo na baada ya hapo pepo huwa zinarudi oh yes. sawa Yes. tena anasema zikirudi zinakuwa wes inakuwa mara saba zaidi ya zilizotoka so nikasema jumapili pili illopita kwamba uh, deliverance kubwa ya kwanza mungu aliyowahi kuifanya ilikuwa ni ile ya kuwatoa wana wa israel kutoka kwenye of course, before weyeo kuna deliverance nyingine lilifanyika uh, lutu alikuwa kwenye nchi ya sodoma na gomora Amen. kwa, kwa lugha ya kawaida ni ukombozi ni, ni ukombozi au mtu kukombolewa au kufunguliwa au kutolewa eneo fulani la mateso kuwekwa eneo salama so mtu mmojawapo aliyewahi kufanyiwa deliverance ni rutu na familia yake ambayo alitolewa na malaika walikimbizwa kutoka kwenye nchi ya sodoma na gomora ambao ilikuwa naangamizwa lakini pia deliverance nyingine ilikuwa ni nuhu mungu alipotaka kuiangamiza dunia na maji nua akaamishwa akatolea akaingizwa kwenye safina He was nayo yenyewe ni deliverance hapa oh, yes. talking the mega ilnayenyewe nidsawlakinipamme nazungumzia kuu ambayo imekuwa painted kwenye biblia oh, yes. Narudia lutu kutolewa utumwani amin, lutu kutolewa kwenye nchi ya sodoma na gomora asiangamie na familia yake ni deliverance kwa sababu nikikuombea wewe na familia yako msiangamie kwenye tukio lolote ovu ambalo iblisi aliliplan au liliplaniwa kutokea kwenye mji wako au kwenye nchi yako ni v na ni maombi yangu watu wa mungu mfanyiwe uh, mtolewe kwenye mateso hayo oh, yes. usiingie kwenye changamoto yoyote Amen. See? so lutu na familia yake walitolewa sawa yes. mwanzo nane anamzungumzia nuhu nuhu na familia yake walitolewa na wenyewe kwenye utumwa au kwenye mateso au kwenye maangamizo ya ulimwengu wote nanisikia yes. mnanilewa Yes. na iliea iwe complete, au iwe kamilifu na, nafahamu kwenye hili kongamano niliahidi kufundisha maswala ya ndotosaao yes. yes. so yani, tu... <laughs> imejipanga <laughs> nimemsikia mungu nimefanya nininanimekwambia hii inaitwa uima unatokea hapamusa mwenyewe alikutana na mungu kichakani kwaio amekutana na mungu kichakani lakini ana ukombozi wa taifa zima So, iwadmiimkasahulwt si <laughs> Na nisiki, eh? oh, yes. hey, Musa, naeza, ukimuliza maulikutanna munguakama kichakaniya kwamba amekutanane kichakanihahukimharau a kwa sababu anakotokeado anauokovwa nyumba yako yote ambayo mmekuwa kiutafuta miakayot nisikilize watu wa mungu mlioko hapa na mlioko kote duniani mnaonisikilizautapatantakude na ya koewe, na ya yako waayumbayako mungu akomboi tu mtu mmoja anakomboa nyumba nzimaili ukombozi we mkamilifu sio tu kwako mama ni kwako na nyumba yako Amen. From the So mungu akija kwenu au akija kwako kuletea ukombozi haji tu kwako haji tu kwako wewe kama wewe haji tu kwako binafsi no. anaanza na wewe lakini ya mungu motive ya mungu anaitafuta nyumba yako yote oh yes. nikisema nyumba yako maanake kama uea umeolewa anazungumzia kwako na watoto wako lakini pia anazungumzia na, na nyumba familia unayotoka oh yes. usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe