kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila licho ana uwezo wa kutimiza ameshatuambia msijisumbue kwa neno lolote hata kama ni chungu kiasi gani hata kama ni ovu kiasi gani hata kama ni gumu kiasi gani amesema msijisumbue yes. katika neno lolote yes. bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru alafu anasema haja zenu zijuikane na mungu nndio maana nawaita kuomba kwa sababu sio kila ndugu na rafiki utekee muomba akuombee atakuombea wengine wanaishia kukujadili kukujadiliwafilipi amesha ameshatuambia msijisumbue kwa neno lolote bali kwa kila neno tafuta jirani shoga mshirikishane naye akupe mawazo amesema hivo bali katika kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuru haja zenu zeu na shoga yako haja zenu zijulikane na rafiki yako wanawake mnajua zile stari mlizo nazo ni sina mtu akuongeana lazima nimmwagie moyo wangu angalau nipate kifua changu kipumue kammwagie mungu waadamanda wanadamu wakimaliza kukusikiliza wakuachi hvihivi wanad geuka tukuseme wewenye naju mepata sh wakumfungukia mambo yako zteipaga nafasi n ema yakukua haraka na kupitia vitu vigumu na vichungu unamwambia jambo lako hv ulipofanya ubaya alikuona ulipoenda akakuona waka mungu akusemelea kwa mtu uliofanya uba ana masikio anasikia ana mdomo anaongea na mkono wake sio fupi hata kufanya at usiwez kufana nin uanaweza uta wenye lojanaambaoshoga yao hawezi uta nawaonya ninyi nawaambia nyinyi acheni kuweka mambo yn kuanika mambo yenu wazi mba kweni wakristo kueni walokole kweni wa kiroho amini katika uwepo wa malaika Man. amini katika uwepo wa nguvu za mungu yes. amini katika mkono wa bwana usioonekana kwa macho yes. amini katika msaada wa mungu usioweza kuisha yes. amini katika msaada kutoka sayuni yes. never sayuniyeshumubmsuwenyeawatu anakuhitaji kwasababuya shida zaosaiziwanakuitahostd my anmyl shida zao siku zikiishaw nuso enu zikaieusosikliz aya maneno unajiona saizi unapendwa na unaheshimiwa unawekwa karibuatumaliz aa acha watu wakwambie mambo yao lakini ya, ya kwako mwambie mungu watu vifua ni vyepesi sana mambo yako ni mazito mwenzangu ukiwaambia watu vifua ni vyepesi watakufa nayo watakufanayo utawaua ili wasife wanan na kitu ila wacha nsiseme nimfichie siri acha ni kambies karibia robo tatu ya wapendwa wote unaowaambiwa wakuombee hawakukuombea waliishia jambo unaweza kulibeba wewe tu wewe tu hilo jambo ilolipitia unaweza kulibeba wewe tu kwa hiyo malizana na mungu i utaongea ncho m utaongea nacho mtu atakivumiliamaak ott ambavyo ya kwangu ni magumu huwezi kuyabeba ndivyo hivyo hivyo mambo yako ni magumu wengine hawawezi kubeba yes. mengine ukimwambia mama yako mzazi ndonamuua yes. ndio namuua wee unajua spiritual ufalme huu unatutaka tuwe wa kiroho uliokoka ili huwe tofauti na waduniani watu waduniani na kusai, wa duniani wakipatwa na ya kwao ndio ndo aandatafuta wanasikolojia hiyi wawasaidie lakini sisi wa ulimwengu huwa baba tukiwa na yetu tunaomba usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe