Kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza bibli anasema mungu amempa kila mmoja wetu kiwango fulani cha imani manake hata kama mtu amwamini mungu kabisa bado anacho kiwango Amen. Cha, imani. Amen. cha imani kwa nini kila mmoja na kiwango cha imani kwa sababu hata yule ambaye hajawahi kusikia kabisa anahitaji kiwango cha imani cha kupokelea anachopaswa kusikia Amen. so unacho kiwango fulani cha imani siseme mi sina imani labda mi sina imani ndomana sipokeino nasema kila mmoja wetu anacho kiwango fulani cha imanive usidharau kama kiwango hicho kidogo cha imani ulicho nacho hicho kiwango kidogo cha imani he kiaisa mlimakinahamisha milima Amen. Ah, Amen. The Bible says. kila mmoja wetu amepewa kiwango fulani cha imani yani hata yule ambaye ndio mara ya kwanza anaingia kanisani leo Amen. anacho kiwango cha ma hata yule ambaye ni mtu kabisa ambaye hafai haeleweki anacho kiwango fulani cha ma kwa lugha nyingine mungu anajaribu kutuambia kila aliyealiw wameokoka aweajaokoka anachokiwango fulanichiman so i'm here to encourage you today Amen. it's not up to a good pastor or a bad pastor it's not up to a good prophet or a bad prophet it's up to you according to the measure of your faith Amen. Amen ishu siyo aina ya mchungaji mzuri au mbaya ishu siyo aina ya nabii mzuri au mbaya no yesu alisema iko kwako sawasawa sawa, na imani yako yes. so hata wale wengine wote duniani wanaosema hakuna watumishi wa mungu wa kweli kabisa duniani All right, tukubaliane nao kwamba ni kweli hakuna watumishi wa kweli duniani bt yesu hakusema kwamba iko kwako kulingana na aina ya mtumishi wako alisema iko kwako kulingana na imani yako kwaiyo usiseme mambo yangu hayaendi kwa sababu hakuna watumishi wa kweli yesu alisema iko kwako kulingana na imani yako so nionyeshe imani yako kwanza kabla hujanionyesha aina ya mtumishi atakee kuhudumia so, kiwango changu cha imani hakijalishe aina ya mtumishi aliyesimama mbele yangu kiwango changu cha imani kinahitaji tu neno anasema ulituma neno hulituma nenoajasema you know ulituma neno kutoka kwenye kinywa cha mtumishi mwembamba au mnene hajasema yes. you know ulituma neno kutoka kwa mtumishi mrefu au mfupi hajasema yes. you know ulituma neno kutoka kwa mtumishi msafi au mchafu Amen. alisema ulituma neno nalo huwaponya eliya alipelekewa chakula na kunguru kunguru k kunguru alimposha najua kunguru anachakua jalalaniu oh, unafahamu kunguru anachakua jalalani duyuno you know njiwa anafugwa btsus ili amhudumia eliya hakuhitaji njiwa <laughs> alitafuta kunguru wa kuchakua Amen. To me, of God. Amen. haijalishi watu wanakuambia nini wanasema nini kwakukatisha tamaa usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instgam namba ni 762153539 बर हुए