Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza hakuna ibada isiyo nvolvu sadaka mahusiano na mungu hayajatimia mpaka tutoe sadakaenaiwamini waulize pamoja na kwamba they are worshiping the theai thede stie hatuna kafara zao ni mbaya kuliko za kwetu so sisi tunaangaika kutafuta maombi na watu hatusaidie lakini hatufuati zile kanuni za kusastein tulichopokea uokovu huu tuliopokea una namna yake unatunzwa kwa namna yake na moja ya namna unatunza uokovu ni sadaka zetu kwa mara ya kwanza imani inaonyeshwa kwa njia ya utoaji sio maombi kwa sababu ni ngumu sana wakati mwingine unapokuwa kwenye jambo ambalo unatamanina matokeo yake alafu uamini hapo hapo its hard lakini sadaka haina hisia so money can for you moyo wako unapotimdikiwa kuamini unapoferi kuamini sadaka yako inaweza kuamini kwa ajili yako Amen hatusemi kwamba tunapotoa sadaka tunanunua muujiza hapana wa kwasababu kwa moyo mtu huamini hata kupata haki kwaiyo nikitaka kupata haki mbele za mungu iamsendin my art to god kwa kupeleka hazina yangu kwa nini hazina ya mtu ilipo ndipo moyo wake unapo kuwepowbeliveb givsoicblievhb how how much much much him him the easiest way to know how much you you. god angalia sadaka zako ukitaka kujua moyo wako uko wapi angalia nani anachukua hela nyingi maisha oh, nyinyi swali wale watoto ambao mmewalipia ada kubwa mmewaliia aubwwum nikusanyieni watakatifu wangu waliofanya agano nami so maagano na mungu hayafanywi kwa hayafanywia yanafanywa kwa sadaka sacrifice unataka kupata uhakika kwamba mungu anahusika kwenye jambo lako lend to give abraham amekutana na mungu kwa mara ya kwanza anamwambia undmpaka nchi itakaokuambia hajapewa chochote na mungu hajapewa hela hajapewa mtoto anafika maali panaitwa patakatifu pashekemumunu okay. tena kwa mara nyingine nyinginea ni waziwazi uliolya kwanzaakasemam no, no, no. anazungumzanamiikwa mara ya pilishie kufurahia tu na ubiri, maubiri, mazuri ananibariki tumtuhnbubimazu na ndio maana wachungaji wachungajiwwatumishi wainjilisi wanaubiri we, wanaubiri lakini yote wanayo hayafanyi kazi kwenye maisha ya watu ndio ukweli kwa nini watu wajajifunza kuweka kwenye maneno ya wachungaji wao ila wataweka value kwenye maneno ya daktari daktari atamwambia kanunua hizi dawa za shilingi atatoa h bila kuuliza bila kusema nadaiwa bila kusema chochote atachukua atacu ataenda kununua dawa lakini mchungaji mchungajiwake akimwambia fanaaa na wepesi we hawawezi kupambana kwenye masoko ya kawaida hawawezi mungu ametuweka duniani hapa Ii tutawale i so tutaa utaali wanini aist wa kushika masoko makubwa masoko na kwa tabu sana uta mpendwa mmoja aliyenyanyuka kidogo tu ana hali ngumu kwa sababu wachungaji wote wanamwangalia huyo waumini wote wanamwangalia huyo watuwote waawagalia huoawasa kwa nini maskini wako wengi kanisani kuliko matajiri kwa nini wako wengi kwa sababu hawataki kuambiwa ukweli wakiambiwa ukwelisa mchungaji watu watuombee tu kuna mambo maombi hayajibu kuna mambo Amen. sadaka ndo inajibu Amen. nasema kuna mambo maombi yako yajibu Amen. wala mchungaji wako yajibu Amen. kuna mambo sadaka pekee ndo inajibu mtumishi sadaka pekee iliyotoka msalabani ndo sadaka ya mwisho ndo sadaka pekee hujiulize hata swali huyo mungu na uungu wake na nguvu zake zote kwa nini hasituokoe tu kwa mkono wake why did he have to give by himself kwanini yeye mungu na uungu wake alibidi atoe sadaka na, na ameshindwa kutumia majeshi yake ya malaika kumnyanganya huyo yetushika ikabidimchinje mwesalabani kuchomoa akomoa jeneza liko mbele utaingia hivi unanyooka unazikwa na ile ileel ulioweka kwa ajili ya zarula ndo tutatumia kwajili ya msiba msibamweshimu mungu kwa malimbuko yako na kwa maongeo ya kazi yako yani kila kazi yako inapoongezeka mweshimu mungu kwa matoleo yako usitoe sadaka sababu umemwonea mtumishi huruma yani ukija hapo yani mchungaji jamani jamani anahubiri nimpe hela wow, ya soda apo mchnajijamani nahubi tu hela ya soda hujatoa sadaka msitoe sadaka kwa sababu mnawaonea huruma watumishi toa sadaka kwa sababu umefika patakatifu pashekem Amen. na bwana amesema na wewe hen namjengea bwana madhabau usijenge madhabau sehemu ambayo hujamsikia mungu ndio maana mnasema tunatoa sana mtumishi lakini wana hatupati taarifa yako hatutoi kabla atujamsikia mungu yes. tunamsikia mungu kwanza yes. ndio tunatoa sasa sahizi mungu hasikiki kwenye jengo sa hizi mungu anasikika ndani ya mtu unapokaa na huyu naupastatoni yes. unamsikia mungu anaongea na wewe unamuona mungu akikuonya yes. unaona ukikatwa matatizo yako unaona ukitokea kwenye uovu wako yes. unaona ukiponywa Then, jenga madhabau yako hapo Amen. bila aibu nitakwambia weka sadaka zako hapo yes. hapoiku zote sadaka zako ziende kwa mtu yule ambaye anaitoa sauti ya mungu kwako usitoe sadaaabu mtumishetmshikaji wako huo ni ujira wa kishikajiusitenajua ammitau na naisikia sautiya mungu ndani yanguusiisistai i bela usaa You see, malaika alimwambia mama yake samson msinywe mvinyo k anajua kabisa ni vitu gani vingeweza kuleta madhara kwa hiyo inawezekana kunywa mvinyo kwa mjamzito okay. lakini not mzito okay for aii usiseme mtumishi mbona watu huko duniani hawaombi kiivo ila wanahela my wewe ulipoambiwa uombe jesus knows kama jesus said pray without umaokoka watu wa duniani ndo nawakatisha wapendwa toafungu la kumihuko ah, makanisani matoatu fungula kumi wa wow, wasipotoa ikiisnot okay, k okay wit you kwa sababu wewe si kama wao itaok okay kwao wasipotoa mafungu ya kumi lakini wewe kama unataji ulinzi wa kimungu itisokafe okay. kama utoefunuumnajus watu wanaishi maisha ya kimaskini na akili za kimaskini sana ndio maana akubishanabishana kuzozonazana kwa habari ya utoaji na sadaka lakini hawajawahi kuingia kwenye soko la matajiri wakubwa hawajawahi kukaa nao viti hawajawahi wale watu makafara gani watoto wenu ubora ubora wa wa wa sadaka wa sadaka sadaka sio wingi ni imani nyuma ya sadaka nitaijuaje imani nyuma ya sadaka umetoa wakati unauhitaji umetoa wakati ambao hukutakiwa kutoa inawezekana uekuwa nahitaji shilingi elfu m na ndio elfu mo hiyo umebaki nayo ishu sio wingi ishu ni imani nyuma ya sadaka hata wewo ungekuwa ni adui wa kaisa kitu ambacho kitatusaidia haraka kama kanisa no unge tu sure. Kwa sababu hiyo, uwe na wengine wako makanisani sauti. Yes. wanaponda ahoitatusaidiahaitwabututea yes. no si ili upate, si upate mali naubii utoe sadaka ili moyo wako uwe na mngu usitoa ili uvute hela usitoa ili uvute nyumba usitoa ili uvute utajiri no toa ili uvute uwepo wa mungu kwa sababu uwepo wa mungu ukija kwako chochoto nachokitafuta umekipata iwe ni gari umepata iwe ni nyumba umepata iwe ni afya umepata na mbinguni unaenda siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe