kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza biblia inasema kwenye kitabu hicho cha luka sura ya nne mstari wa kwanza yes. anatuambia kabisa yesu hakuwa tu mtu wa duniani anasema alikuwa amejaa roho mtakatifu okay. na roho mtakatifu akawa anamuongoza akamuongoza paka nyikani yes. akiwa ameenda kuomba yes. kwenda kuomba ni kama maisha ya ibada yes. kwenda kuomba ni kama kwenda kufunga yes. ni kama kuamua kuwa mkristo yes. na kwenda kanisani deile yes. huyo ni roho mtakatifu anakuongoza kuyafanya hayo gafa okay. ikatokea alipokuwa akimalizia yes. ule mfungo wake yes. akaona nja ni sawasawa na mimi ambavyo tumeokoka tumejazwa roho mtakatifu yes. tunaishi maisha ya maombi tunaishi maisha ya uaminifu alafu gafla tunaona njaa yes. af tunaanza kuwa na uhitaji wa chakula yesu aliona yes, njaa akaanza kuwa na uhitaji wa chakula yes. afla kunatokea janga duniani linaitwa korona gafla tunaanza kuhitaji kupumua sawasawa ala sawa. kinga za mwili wetu hazifanyi kazi a kunakuwa na changamoto fa dunia inaingia kwenye hofu halafu sisi bado tunaongozwa na roho mtakatifu yes. tuko na roho mtakatifu kwaiyo faki yakuwa naro mtakatifu hakuliepushi korona hakufanyi majanga yasije ya yes. akyar mtakatifu kuwepo hakumfanyi iblisi asije nyumbani kwako kwakoi oh yes. unasema umekutana na virusi vya korona au unasema kuna ugonjwa hiv umekutana na hiv yesu alikutana na dev mwenyewe unakutana unakutana na na unapambana nayo nakutana nauta aeinapambananya majanga ya dunia hii yes. unapambana nayo yes, alikutana na shetani wa uso kwa uso oh, yes. alau shetani sasa ana changamoto oh, yes. aliyonayohetana naa aliyonayoyesu ananjaa anafunga anamwamini shetani ana advantage njaa aliyonayo yes. yani yes, nja, ana ana ja, yes. anajua kabisa kabisaduniani wana orona mlionayo shetani anajua kabisa awa jamaa saa sahizi wana shida ya hela shetani yes. advantage hiyo yes. changamoto ulionayo shetani yes. hana silaha shetani yes. silaha yake ni yes. changamoto mlionayo kwa wakati huo yes shetani hana silaha kwa sababu wote tunajua wataalam wa thiolojia mbalimbali wanatuambia sababu ya herode kutaka kuwaua watoto wachanga wote haikoni kwa sababu tu herode amekuwa threatened ufalme wake ila tukaambiwa kuna mfalme amezaliwa lakini revelationally lakiniiblisi alikuwa anamtafuta yesu oh, yes. amuue tangu akiwa mtoto mdogo iblisi anachokitafuta yes. ni he mbegu ulio nayo idia ulionayo, yes. ulionayo yes. wazo lilonalo yes. maakili ulionayo anachokitafuta so mwili wako anatafuta hasta kusuri la wewe kuepo hapa duniani reason for your existence yes. that's what the devil is after yes. so unaanza ukawa ni mkristo lakini shetani akawa nakutafuta yes. siku zote kukuluwa yes. siku zote kukuharibu yes. siku zote kukuangamiza yes. anatafuta misira gani nitakayotumia yes. kumpiga huyu jamaa yes. natamani huyu mtu astimize ndoto yake yes. najua ameandaliwa ubunge yes. najua ameandaliwa uwaziri yes. najua ameandaliwa urais yes. najua ameandaliwa kuwa na kampuni kubwa i want to kill him before the time oh yes. anajua kitu ana ujasiri wa kusimama yes hata mbele ya shetani mwenyewe yes. kwa mwanake wanaojua namna ya kutoka oh, yes. wanaojasiri wa kusimama yes. hata mbele ya hiv yes. unaweza ukaweka hiv yes. kwenye damu yangu yes. na bado naweza nikasurvive yes. nikakaa kwenye mwili yes. watu kibao wana hiv zao wako mjini kuanzia tisina nane mpaka yes. leo hii oh, lakini yes. watu walikuwa na afya njema yes. afya nzuri yes. wameshturiwa tu kidogo p wamekufa na hiv hawana shetani ni kama simba oh, yes. aungurumai oh, yes. akitafuta mtu ammeze ndio maana ananguruma kwenye cnn ananguruma yes. simba korona Kwenye bbc ananum kwenye blogu mbalimbali za mjini kwenye mitandao ya kijamii anarum yes. anatafuta mtu wa kummeza asubuhi wakummeza ananruma asuui anawambiameu iru mchan bado miai upo ananuruma jioni yes. anakwambia amekuf yes. yes. leo. Leo mmoja yes. ni, ni ananru salama tn sawa asubuhi mojimelal sku Yes. wamekufa watu yes. mia mbili hapo uganda yes. wamekufa watu kadhaa hapo kenya anachokifanya yes. na nguruma tu anatafuta swala takayeshtuka yes. Oh yes, oh yes. niwambie kitu cha mungu kwi kabisa oh yes. kila mchungaji atatoa hesa l a ni ng za jinsi ya kuwa hayi nawaeleza jinsi ya kuwa hay nawaeleza jinsi ya kuwa haya nimekagao na bwana ya kwamba kwenye kanisa hili hatutazika mtu yoyote nimeweka agano na bwana kwa oh yes! kuwa tunaubiri neno lake kwa yes! kuwa ni waaminifu kwake oh yes! nimeweka agano na bwana oh yes! kanisa kanisahili atutazika yote oh yes! kwa jina la yesu sisi tuko salama oh yoyote yes! anayevisikia oh yes! kwa sauti hii yoyote yes! oh yes! anayeamini oh yes! maneno nayo yaubiri oh yes! kwa jina la yesu imani yako inakuokoa imani yako inakuokoa imani yako itakuokoa kwa jina la yes nilikuwa oh, yes. nasoma kwenye blog moja ya chuo kimoja kinaitwa mesopotamia university medical college nikawa Me naangalia effect of chronic fear moja ya madhara ya uoga kupita kiasi inashusha immunity It lower your immunity na wataalamu wanatuambia virusi vya korona vinapiga vizuri au vinaua yes. kwa watu walio na munit ndogo hiyo yes. yes. fa inashusha it yes. kwao kinga zako za mwili zinapozidi kushuka yes. ndio korona anapata strength yes. ya kukua yes. tunapoambia muwe na confidence yes. sio kwamba tunazungumza matahira yes. talking biology yes. ndio maana waganga wote wakiwa wanataka kumfanyia mtu operation yes. wanahakikisha pres yake iko nomo yes. kwa sababu wakimfanyia pres ikiwa hai wanamuua yes wanatafuta ni mtu asiogope ndiomana yes. wanakunce wanakutafutiais kwamba hiipehen nie ndogo tu yes. ni ya kawaida tu yes. usio na wasiwasi yes. ili presh yako iwe nomo yes. ili ikiwa nomo wafanye operation yes. kwa sababu ukianza kuogopa goes high yes. na prese ikienda high yes. wakiwa wanafanya operation. Yes. you youare dying oh, yes. napowambia msiogope usitishike wae trying to show you sho youegii kanuni ya ushindi wa kimungu, oh, yes. is biblia yenyee inasema katika kutulia na kutumaini nguvu yes. zenu zitarejezwa yes. sio katika kupaniki sio katika kupata kwao hata ukiona chafya inapiga yes. kifua kina bana yes. mbavu zinavana yes. unajiambia hii ni kawaida tu kwani uko nyuma sijawe kuban na mbavu unaanza kusema kwa jina la yesu yes. naanza kukaa sawa sawa yes. naanza kukaa sawanz yes. kuk saanzku saunayanyuka yes. kitandanis yes. natafuta la blangeti kabisa unajifunika yes kama we ni mwana geuza mawe haya akasema hapana imeandikwa mtu hataishi kwa mkate tu manake yaeyangu katikati ya janga yangu katikati ya kusikia mbavu ziaba katikati ya makuu ya anajaribu kutuangalia na watoto kusikimafuyanakumastakuandiwtakuitaishiiiashuhuie matndomakuu yawaw mue sana mungu ili uwe na amani amani kwa kwa hiyo of iko iko iko kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye kumjua kumjua kumjua naogopa naona kama vimenishika nawasiwasi yako mungu mungu sio kwenye kumjua sio sio kujua idadi ya madaktari kwenye kumjua mungu. Kwa sababu waliokufa walikuwa na hela kuliko kuliko kuliko kuliko za kwako waliondoka duniani kuliko za kwako. wana kuliko za kwako. wana kuliko za kwako. Kwayo, watu ao wene ug e une u e te unwiwwee oto on tumemjua yes. na huko kumjua kwetu yes. kuna yes. mjue sana mungu ili uwe na amani oh, yes. then mema yes. yanakujilia kwenye oh, kufa hakuna yeah. hakuna hakuna mema kwenye hakuna mema yes. kwenye kuteseka, hakuna mema mema yes. kwenye kwenye kwenye kuhangaika kuteseka mjue sana mungu yes. ili uwe na amani ndipo oh, yes. yanapokujilia oh. swali kwenye janga hili la corona, unamjua mungu kama nani yes. kwenye changamoto ya biashara ulionayo yes, yes. yes, yes. baba yangu yuko nami alioama wanafunzi wake wenye imani h yes. mbona mnaona sha ane in hana imani mani yen i hniyen i mnh moyoni wen Yes. na imani inatindika ikiwa mtu hajui yes. kwa sababu imani chanzo chake yes. ni kusikia yes. na kusikia uja yes. kwa neno la kristo yes, haleluya wenye imani waseme amina sema ninayo imani. Ni imani. imani sema ninayo imani. imani shetani, shetani. pepeta navyopepeta mimi ninayo imani. Imani. imani sema kwa ujasiri ninayo imani ninayo imani ninayo imani na neno linasema imani ni ngao sema kwa sauti imani ni ngao imani ni ngao ambayo kwa hiyo kwa hiyo ttunazima mishalemishale yote ya iblisi sema kwa jina a yesu kila mshale wa iblisi anaohurusha kwenye afya yangu kwenye kazi yangu kwenye mwili wangu kwa jina ya yesu na upangua kwa ngao ya imani yangu kwa jina ya yesu yeah, usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe