Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza hivi mungu maramoja, pia, anasema anasema mara mara moja mbili pia ili watu wapate kujua lakini lakiniwatu awajai wao mungu anatumia ndoto na usingizi mzito unapokujia mungu anakusemesha ili kumwokoa mtu nafsi yake isi ikaingia shioni kwahio kinachotafutwa kwenye maisha ya mtu ni i nafsi. nafsi sio mwili nafsi nafsi ugonjwa hauendi kwenye mwili ugonjwa unaenda kwanza kwenye nafsi wenye nafsi inadhofisha mwili kinachozungumzishwa kwenye ndoto zako ni nafsi nafsiunapoji nafsi yako kule Koyo, mwili si ishu. mwili afsyao si ieshiiwa ni kwenye nafsi ndio kuna articulation zako kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye kwenye nafsi nafsi nafsi nafsi nafsi nafsi nafsi kuna kuna kuna kuna mawazo kwenye nafisi, ndo kuna na kwenye unaweona, kwenye ndoto ndoto zako malengo mtu mtu mtu unayempenda na usiyempenda ni ya ya yako yanayoendelea ndivyo alivyo awazavyo weeasi no una maleno eeasi no picha unayoiona asya ndoto zako ndivyo ulivyo lakini kwa namna ya nje unaweza ukajiona umevaa suti unafanya kazi benki lakini kwenye ndoto zako unajiona manake anajaribu kukwambia namna yako ya kuwaza namna yako ya kufikiri ni kama ya yaa maisha yako ni kama ya shule ya msingi msinimanake ni kwamba hata hatao ukiolewa mume wako atakuwa atakua na kwenye nafsi yako kama mtoto wa mtoto wa mtoto waamtotowa akaagi na ndoa wahio maisha ya mwanadamu ili shetani ampige mtu anaipiga kwanza nafsi yake afsi maana taarifa unazosikia unazosikiaaz taarifa unazosikia haziingii kwenye damu mishipa yako ya damu haisikii mishipa yako ya damu haina ya masikio ila kinachosikia ni nafsi soul nafsi yako ikishasikia ndio unaogopa nafsi yako ikishasikia ndio unacheka au unakasirika nafsi yako ukisikia kitu fulani ile nafsi inaposhrinki namna hii inapokondeana namna hii manaake vinavyoendelea kwenye mwili wako ni madhara ambayo tayari yameshatokea kwenye nafsi yako yes nafsi iliyotajiri itamzaa mtu aliye tajiri oh, yes. nafsi iliyo na mgonjwa itamzaa mtu aliye mgonjwa ndio maana hivi kwenye bibilia moyo au nafsi iliyochangamka ni dawa lakini moyo uliougua unakausha mifupa oh, yes. kwa hiyo nafsi yako condition of your soul can affect your body of your soul can destroy tunapoambia muokoke mumjue mungu yesu aingie ndani ya moyo wako tunahitaji aa tunavuna nafsi tunaziokoa nafsi kinachookolewa hata kwenye injili sio mwili kinachookolewa ni nafsi kwa sababu the the condition of the soul is the affection to the body mwili wako utaelekea wapi ina dpendi nafsi yako bibi anasema aonavyo mtu nafsi mwake ndivyo alivyo k manake hata tunazozifanya kwa watoto wetu leo actually hatuwaingizie kwenye mwili tunadeposit vitu kwenye nafsi zao watoto wako wanategemea sana wameingiziwa nini kwenye nafsi yao ivi mnafahamu kwamba nafsi ya mtu iko kwenye damu yake the the soul of a person is in the blood yakedam ndio nafsi ya mtu kwaio wanapochukua damu maana yake wanaangalia nafsi yako inasomaje wanakwambia damu yako hii ina upungufu wa kinga they are trying to tell you your soul is ni nini hasa kinacholisha nafsi yako ni nini hasa kinacholisha nafsi ya mkeo ni nini hasa kinacholisha nafsi ya mmea unaona sifa tu kusema hivi mi dadi mpenzi wangu mi apendipendi kanisani yaani apendipendi <coughs> unajiandaa kuwa mjane yesu alishasema yeye ndiye uzima Be sensitive kila wakati unaposikia taarifa mbaya uaua nguvu ya afya yako kwa hiyo yourself with friends watakacanasha moyo oh, yes. jizungushie taarifa zitakazochangamsha moyo zitakazocanamsha maana mungu ili amwokoe mwanadamu anamletea nini habari njema ii oh, habai yes. anapomletea yule mtu habari njema ile habari njema inanyanyua yake oh, yes. inaileta yake inaileta oh, yes. nafsi kwenye afsi yaeiaieta afsiyake wenye uokovuo afsyamtu aiokolewi auhuwauti habari habari habari habari njema njema ni uwezo wa mungu oh yeah. oh yeah. ni uwezo wa mungu kama yes. ya yes. yes. uletao mauti. Yes. sema nafsi nafsi, yetu. Nafsi, yetu. Hai. Hai. Sema ya nafsi nafsi yetu ndani yangu wbar ea aba e u u aaa nuba baya u kinga kwenye mwili nazo nguvu kwenye mwili wangu nafsi yangu inarukaruka na kushangilia neno linasema e nafsi yangu e nafsi yangu umwemili bwana wala usisahau fadhili zake zote akuponyae magonjwa yake yote akutakasaye na udhalimu wote akuponyae magonjwa yako yote kwa jina la yesu sema nafsi yangu kuanzia leo hii umwimidi bwana maana yeye anakuponya magonjwa yako yote akuponyae magonjwa yake yote sema e nafsi yangu e nafsi yangu kataa taarifa mbayakataa taarifa mbaya maana nafsi ikiinama uso unakosa afya maana neno linasema e nafsi yangu kwa nini kuinama ndani yangu mtumaini mungu aliye afya ya uso wako e bwana kuanzia leo na nafsi yangu inakutumaini wewe sema aye nafsi yangu mtumaini bwana ili ueayili uwe na afya nakataa kufadhaika kwenye nafsi yangu nakataa kataa huzuni na nakataa ofu kwa jina yesu. ya yesu neno linasema habari njema injili ni uwezo wa mungu uletaa uokovu sema nafsi yangu umeipokea injili ya yesu kristo sio habari mbaya nafsi yangu Kumbisha. Kumbisha. na kukumbusha nafsi na yangu umepokea injili wewe umeokolewa umeokolewa umeokolewa afya iko kwenye mli wako kwa jina y yesu acha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe