kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kitu halisi sio linaloonekana ni ile picha ya mungu aliyokuwa nayo ndani kuhusu sisi oh, yes. ile imagination ile ndio mungu aliibariki so ilii la nje ili, ili halisumbui. As long as mind fit Be. ndani ndio maana anasema hivi mtaifahamu kweli there is something that has to come into your mind kama ufahamu wako hautapata tiba haijarishi amaunti ya maomi yatakayoumbwa juu yako hayatalita badilikoikhei no like of the mind ni bora uwe kiwete wa mguu ila sio kiwete wa akili na ufahamu ndio maana tunao watu wengi ambao ni vipofu wa macho ya nyama ila wanahela kuliko wanaoona kwa macho ya nyama lakini tunao watu kibao ambao wanaona nyama lakini kwenye akili zao wamepofushwa mungu wa dunia hii hatafuti macho yako ya nje bibanasema mungu wa dunia hii amepofusha akili zao shetani anajua mbingu ni mbingu za bwana shetani anajua nchi amewapa anadamu shetani anajua siwezi kuwaweza hawa i bora uwe kipofa macho haya ila sio ya ndani huku ndani ukijiona wewe sio wa juu hata tukunyanyue vipi You'll kuna kitu kibaya duniani kama kuwa na hali ya kujiona duni ndani hata upendwe vipi okama unajijua unaish mke wako wakati mwingine anaweza akawa anaongea jambo la kukusaidia wewe ilakwa sababu e kwenye akiri yako unaunaona kamanakutawala haw wametuma kuwa wasaidizi wetu they see things that we don't see so unaweza ukaisi okay, like kama mke wangu anamtawala mkewangubrothr no, no, no, no, anaona usichokiona Amen. but your ability to handl your mind can taker positive or negative its good to be a junitor at work buta bos in your mind kazini kwako kuwamessen Mtu kutumua, lakini akili sure akili yako una akili ya Amen. Because, akili ya ya kibosi utaibeba mpaka nyumbani kwako na mke wako akikuomba wa kwa msikilize sara wanaume wengi wameingia ya shimoni kuona kama t ta o mome t ue wngi waingiai si mungu anaweza akakupa upako wote lakini kama mind haiko kwa mungu upako wako hauna kazi you need people to encourage you nafikiri watu wanapenda encouragement we need encouragement because our mind need to be fit todo disappoint siku ukioa au ukiolewa dada huyo kaka wa watu huyo binti wa watu uliopewa mtie moyo m hata kama una hela ya kumpa basi huo na maneno hata mazuri ya kumwambia kwa nini anachohitaji wakati mwingine mtu sio hela anahitaji tu uwezo wa kuonyesha kwamba naoma niwaambie yes. akili yako duniani ina nguvu kuliko shetani pumzi yake mwenyezi inawapa watu akili ka okay. yes. akili yako ina nguvu iko to god sababu akili yako ni pumzi yake yeye mwanadamu alipuliziwa pumzi iliyo hai manake mungu alifanya a ya pumzi yake mwanadamu hapumulii pumzi yake there is another thing called the breath yakehii kumbe ninaweza nikawaza kuhusu mafanikio nikahisi nawaza tu kumbe mbele za mungu mchakato umeanza sema kwa, kwa jina la yesu kwanzia hi. kwa kwa leo hii kwanzia leo hii, kwa leo hii. Kila, wazo, kila wazo naliwekea mlinzi naliwekea mlinzi, naliwekea mlinzi. Naliwekea mlinzi, naliwekea mlinzi. Naliwekea mlinzi. kwenye akili yangu kwa jina la yesu yesuil wao kila, kila, kila fikra ipate kutii kristo ninaangusha mawazo mawazo mabaya akili mbaya fikra mbozu kwa, kwa jina la yesu hali ya kujiona duni hali ya kujiona chini hali ya kujiona maskini na ikataa kwa jina la yesu Mawali ya yakufakufa mawazo ya kuumwa mawazo ya kujiona mgonjwa na ya kataa jikwa jina la yesu mashetani hamtakuwa na hamtakuwa na uwezo wa kuingia kwenye akili yangu kwa jina la yesu taarifa yoyote inayoingia ndani yangu na ichuja leo hii kwa jina la yesu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe