kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza yeye apendaye maisha na kutaka kuona siku njema auzuie ulimi wake usinene mabaya na midomo yake isiseme ila kwa maneno hayo kinachozalisha mabaya maishani mwa mtu siyo shetani shetani anayewatesa watu siyo shetani yule aliyeumbwa na mungu shetani anayewatesa watu ni shetani aliyepewa nguvu na akili yako kwa sababu according to the bible yule aliyeumbwa na mungu anasema amefungwa kuzimu k aliyeko mtaani niupi mpaka amesema na midomo yake isiseme mabaya maana yake kuna saa utawekwa kwenye engo ili useme mabaya fikiri hivi kwa nini kwenye majaribu ya yesu yote aliyojaribiwa aliambiwa afanye lakini yeye hakuwa anafanya wala hakuwa anakataa kufanya ila alikuwa na by the speaking kwa kwa nini anajibu sababu majaribu anakwanini anajibumajaribu mwako hayakutafuti wewe ufanye au usifanye majaribu yote maishani mwako yanakutafuta wewe useme kitu kwa sababu hakijatimia kitu mpaka ulimi wako umetia signature kwa sababu mbinguni hawaangalii unachofanya unachosema everything that is created now vimetokea hapo kwa sababu ya neno kwaiyo kama kuna chochote kipya unataka kutengeneza kwenye maisha yako tunausubiria mdomo wako useme wote mlikuwa mnafanikiwa mpaka mlipobadilisha useme na kuanza kuema mamboya kutokufanikiwa wote mlikuwa mna maendeleo mpaka mlipobadilisha kusema mkaanza kitu kingine yote unayoyapitia sio halisi mpaka utakaposema utaonekana haijalishi unapitia nini doi anza kuongea maneno positive anza kuongea maneno chanya kwa sababu uovu wote wa dunia hii hauko kwenye moyo wa shetari uovu wote wa dunia hii uko kwenye kinywa cha mtu uwe makini hata nyakati za amani na za uchungu unayoyasema lolote unaloliona leo ni matokeo na mjumuisho wa maneno ambayo umekuwa ukiyasema wakati mwingine unapitia vipindi vigumu vya ndoa vya afya vya kiuchumi sio ili uhachane na mkeo au na mmeo no ili ufikishwe kwenye engo utakayosema kwenye ilo pito lako unalopita say chochote unachokisema eidha kitampa nguvu shetani au kitampa nguvu mungu kwenye kufanya kazi whatever you are going through watch out usiropoke oetu wa sabbu ma nae kusikia is Kuna kwa hiyo kwanza kagua moyo wako usijaze uchungu usijaze uovu ili wakati unapitwa mahali ukasema ubaya mtu ni mwema mpaka atakapofungua kinywa chake takofunuatu anaakili m speak kwa maneno hayo kila kilichoko ndani ya mtu lazima kijaribiwe lazima kila mwanadamu duniani ana saa yake ya jaribu. na ndio maana biblia nasema hivi majaribu haya kuwapata nini isipokuwa ni kawaida kwa hiyo kila mwanadamu ana saa yake yajaribu yakobo sura ya yata anasema mtu asiyejikwaa katika kunena huyo mtu ni mtu mkamilifu so perfection and imperfection is not in the Affections and imperfections are found in words ukamilifu wa mtu na kutokamilika kwake sio katika matendo anayoyatenda ni katika maneno anayoongea ni mungu na anatuambia asiajikwa kwenye kuongea huyo mbele za mungu anaitwa mtu mkamilifu kwa hiyo wewe sio mgonjwa mpaka utakaposema mdomoni mimi na wewe sio maiti Mpaka hivi nimekufa wewe sio hai. Mpaka hivi. Mimi ni hai mwanake kama hautajikwaa kwenye maswala ya magonjwa ulimini mwako wewe hautakuwa na ugonjwa kamwe kama hautajikwaa cha kusema kwenye maswala ya fedha hautauona umasikini kamwe Amen. tiba ya biashara iliyopita na mawimbi makali sio kukopa mkopo mwingine ianze kuitamkia isemee kitu hiyo kazi haihitaji mkopo mwingine inahitaji neno jingine i dont need another loan i need another word mungu alimwambia yoshua kitabu hiki cha torati kisiondoke kamwe sio kichwani mdomoni mwako ya tafakari maneno yake mchana na usiku kumbe kuna tafakari ya kichwa na kuna tafakari ya mdomo oh, you don't need to change husband. change husband what you say. You don't need to change kubadilisha kazi unayoifanya uhitaji na wefanya, Brother, mke orioa, na ielekee kokote anakoazimia kwenda kwenda kwenda kwa kwa mahali mahali mahali mahali sababu ya matatizo mahali na mahali. Kwa vile tunavyoazimia upepo uliopo ndio nageuza kutoka upepo kwenda kule nakotaka kwenda. leo hii na mimi kama mchungaji wako aiai twa changamoto za ndoa amani ije kwenye ndoa yako kwa jina la yesu kila mtakaloweka mkono wenu kufanya mtaiona faida yake kwa jina la yesu kila mtakakolima mtavuna kwa jina la yesu mtabarikiwa apo, mtabarikiwa mtokapo mkiwekeza mitaji kwenye biashara zenu mtaona faida zake mtaona faida zake. Mtaona faida zake zake ukipata wazo la kufanya kitu utaona matokeo yake kwa jina la yesu maneno yanaumba na na mafanikio leo na leo biashara njema laesu wateja kwenye kazi yako na kumbia maendeleo na kumia mafanikioa akumbia afya njema kuongezeka kwa na na na kwa, kwa jina la yesu hatutalaza watoto wa watoto wetu wetu wa hospitali hawataugua jina la yesu tunamaliza mwaka huu kwa ushindi hatutazika ndugu zetu watoto wetu zgza wazazi wetu afya njema afya afya njema njema kwako kwa, kwa jina la yesu natamka uzima natamka uzima uewazunguka jea usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe