k mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kuna watu niwenyewe wanakwazika wakimwona mtu mwingine kafanikiwa acheni kununa watu akifanikiwa tafuteni kujua Amen. mungu alimwambia kani tnda vema je hautapata kibali ni kutenda vema sio kuomba vema kutenda kaini na abili walitoa sadaka zao wote wawili kain alitoa sadaka yake na abii alitoa sadaka yake bisema bwana akamtakabali habili alafu kain akampotezea kainiusa wake akunyamanawacha kununia watu wakifanikiwa usinune unanuna nini siuulize wenzako amefanikiwaje siuuliz majivuno tu maana umekwama hapo hapo ukiwaona watu wamesogea utakikuuliza na kazi ya auna moyo sana, sana unauma ukiona watu wengine wamefanikiwa mbaya hiyo haitakusaidia haitakusaidia kitu okay, wakambia, lomba, haita kitu, lomba, kitu. Acha Acha watu wakifanikiwa wa ulizawani Uliza. Uliza. nakugarimushingapi kwani kuuliza naona baa aa hivi ti chakob mennua wapi inagalimshingani anajidai na tai yake anajidai najidai anajikutaonavaa tai peke yake tuone kama ake tuonea tashanga ananunua na tai nyingine mm-hmm. oo mbaya acheni roo mbaya watu wa mungu acheni achnio mbaya acheni oo mbaya mm-hmm. o ya kwa nini yani nakuma ukiona okay, mtu ana mke wake wanaishi vizuri naku mtu asimweke mme wake kwenye status au kwenye facebook ushaumia yaani na nawee unavomwea u wanaaue iounueno ndo nu mtu kamchukua mke wake kampeleka sauni kampamba kamvarisha nguo nzuri ndo mke wake sasa kapendeza jamaa wajui mkewake a kapendezaaaawajuitwanawake wanawake wanawake e, ke, ni. Ni niwe, yani nini kinakuuma mke wake hvsi wakwakkku i wenaokimpeleka mkewake aeke wkwao umsubii ale wakati wakuosa wme mwenye sauinomb nimoshe mwenyewe amearibu hela za bule yani liukuta loote amejenga na bo huyu ni upotezaji wa hela za kwako ukuta wangu hela zangu nyumba yangu wanaokaa mundani watoto wangu wewe kinakuumannia yani kiatu ninunue mimi kuvaa nivae mimi kukubana kikubane vipi bana yani hicho kiatu, kiatu sana Chakuangu. kwani nikianguka unavunjika tg uliza mwenzangu umefanikiwa umefanikiwa fanikiwaje tutaondoa magomvi unamsikia mchungaji kapuipu, mchungaji kwa, moja. kwa nini kinakuuma umefanikiwafankwajs kwa mccj a kwa uache kuumia na watu akifanikiwa wa tuwaulize yes. mwenzangu umefanikiwa fanikiwaje hivyo ujue mungu alivotupa hii bibilia i maana yake ni kwamba angalia waliofanikiwa njia zao mungu akamwambia kaini kama ukitenda vema utakosaje kibali is always with who manaake right. iendi kwa kila mtu inaenda kwa waliotenda vema bwana naomba unipe kibali chako mungu give me favor. give me me and your sleeping nne mtumishi Una anza kudeki kama anakuchukia munguaaamhiwakukataiwasubuaaukndo mungu anamwambia kaini kama ukitenda thema, kwani kibali manake siutende kama kaina alivyotenda oh, mungu mii mkulima nalima mahindi nenda kanue ma- nyama kwa abili abili niuzie temba naonekana kama mungu anapenda nyama zilizonona niuzie unanunua unaenda nayo natoa mungu naenda kupe nayo kibali kwani ugomvi anasema amaao kila mtu aliyekununia leo ni ni kijiba cha roho alimnunia habili kwa kwa kwa kwa sababu sababu sababu sababu mungu yes. Siyo, kununia, yes. kwasabu, jinsi, mungu oh, yes. mungu oh, yes. mungu alimtakabali sio kila anakuchukia wengine jinsi hela nawaambia kweli moja ya sababu kwa nini life span inapungua kwenye kwasabu, vijiba aliekuuna kba caa aaa watu wana roho kubwa sana yaani hawatamani kuona weziwa wakifanikiwa k mtoto mdogo na miaka kumi na nane ishaanza kumpanda nini wivu yaani unashindana na kila mtu mjini apo unashindana na kila mtu na wengine hapa ni wamama wastaafu kabisa una kazi ya kukimbizana vitoto vya miaka ishiri na nane utakufa kula zao enshntu mb ndugu yangu nimepiga hatua Yone, atua. usitafute sababu za pembeni nifuate ntakusaidia usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 76215359barikiwe