kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza alianaumt afanye reference ya necha yake hapa napozungumzia mfano wa mungu nazungumzia asili ya mtu necha ya mwanadamu ni necha ya paka kulia nyao ni necha ya mbwa kubweka so is the of hee man to create like god Amen. kuumba kuko ndani ya asili yako Amen. how do you create? you create create by so the way we create things events and matters in our life we do it by informing amen. the situation amen na tumfanye mtu kwa mfano wetu kama we umefanywa kwa mfano wa mungu you have to know mfano wa mungu tunauzungumzia hapa we are talking about the nature so it is the nature of god to speak into things iasili ya mungu kuongea na vitu yes. the nature of god vyote unavyoviona duniani vilitamkiwa hata watu kabla ya kutokea walitamkwa na no wakatokea yes. kwa maanayake lazima kuwe na kuongea kwa nini leo hii watoto wa mungu wengi wanaonekana hawafanikiwi wa hawasogei ni kwa sababu hiyo kanuni imepuuzwa watu wakiongea hawamaanishi kutokea huku ndanichkin mungu akuwa anafanya guesswork. mungu akuwa anaotea au anajaribu aiposema nchi naitoe hee he waiyo hata ukiwa unatamka kwenye matamko yako mean what you are saying kila unapoongea tamka this time i ti That's how god did alienda kwenye mti yes. akasema mti utoe matunda Amen. mti hauna masikio yes. mti hauna ndani isindaniyaouinaeza ubaia zako yes. zinaweza kurespond jiko lako nokaangia chapati linaweza ku unaweza ukaenda shamani kwako and look at farm farm and start commanding things to to to happen Amen. in your yes kikuu usisubiri ajira zitajwe look at transcript transcript talk to it. talk to your transcript. Let it it it let let be be accepted let it be known you yes, apply kokote yfamadoanithi toeiyfmmemaliachuo i am calling them to come mambo ambayo hayapo makampuni ambayo hayapo nafasi za ajira ambazo hazipo kana kwamba zimekwisha kuwapo wateja ambao hawapo kana kwamba amekwisha kuwapo Amen. kazi ambayo haipo kana kwamba imekwisha kuwapo yes. uponyaji ambao haupo kana kwamba umekwisha kuwapo Amen. amani ambayo haipo kana kwamba imekwisha kuwapo Amen. tumaini ambalo halipo kana kwamba limekwisha kuwapo god spoke to things mungu akaongea na nchi akasema nchi naitoe if god spoke naitoema kaunuma na matofali ya nyumbani kwangu kwangumtu hushibishwa kwa maneno au matunda ya kinywa chake kama uongei huli. Yes. Acha kujifanya uongeiulihaha utakufa hapo kwenye ukame Speak Amen. anza kuitamkia miaka yako ya ndoa anza kutamka anza ana mfano wa mungu ndani ya mwanadamu unaweza tu kutunzwa kama mtu atatembea kwenye neno la mungu Amen. what god has said. Amen. kama una la kutafuta mwenyewe kwenye bibiliau alilokwambia basi mchungaji wako Amen o ilokwambia mimi hapa leo liue ujasiilikupe ujasiri, Amen. ujasiri. Amen. ilo jambo linawezekanaiyokazi inawezekana uo mlango unafungukawewe ni mfano wa mungu Amen. ongea na vitu hacha kuongea na watu yes. ongea na vitu Amen. vyote vilifanyika kwa nenonamona yes. mtu anashinda safarihiiiyo ah, vita ueshind tusnd siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe