Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza kwa nini yesu alikufa alikufa ili tuwe na ushindi alikufa ili tuliyokataliwa tukubaliwe na ndio maana kazi ya, kwanza ya, damu ya yesu ni kuwafanya walio mbali waje karibu waliokataliwa na mungu wakubaliwe sasa kama mungu amekuka, amekukubali kama jehova akukubali jumanne papwai atakukataa amida parai atakukataa kao manake kama umekubaliwa na mungu mwanaake wanadamu pia watakukubali ko namba moja memori ya damu ya yesu linazungumza kibali Kwa mimi nimekubaliwa kwa kila nakokwenda yes. nina kibali oh, yes. anake saahizi damu ya yesu uua kwa kupigwa kwake tumepona yes. kwao damu ya yesu inanena uponyaji oh, yes. anake kama damu hii imekariri imeka, imeka ya magonjwa ane nzuutza kuivuta damu ya yesu, yes. yesu. anake ya yesu sasa naanza kunena uzima, yes. kunena uzima. My blood, ambayo inanena ugonjwa da yanu nena ugonjwa nimeiita damu ya yesu ka saahizi damu ya yesu inanena uzima hasa avitokee automatikale ti kwa sababu tumemkariri yesu kwa bwana mokozi wa maisha yako ndo inatokea nev inabidi uingize hiyo damu kazini kuwa na na na pesa uwe mpaka pesa peke peke yake yake mpaka kazini, damu ya mabadiliko. Yes. Na pekeake, biblia, mabadiliko. mpaka mpaka ile kazini utajiri kazi. oh, yes. oh, yes. kazi. damu ya yesu, yes. damu mabadiliko mabadiliko utakapoingiza neno la mungu kazi tm Yesu, mbele yangu oh, yes. babu yangu inawezekana oh, yes. anasema kukataliwa oh, yes. damu ya babu yangu yes. inazungumza kufungiwa milango imekariri emo ya kufungiwa milango yes. damu ya yesu yes. tangulia bele kufunguliwa milango ne kufunguliwa milango damu ya babu yangu inawezekana oh, yes. inawezekana ilikataliwa oh, yes. babu yangu mimi alikuwa na mitala yes. kwa hiyo damu yangu na ynu ai ili ni nipate mitara naangaika nashindwa kutulia kwenye ndoa saa hizi damu ya yesu yes. ingia nyamazisha yes. kila kitu cha babu yangu yes. nyamazisha kila kitu cha babu yangu ili na mimi sasa nikae ni, ni, ni kwenye ndoa yangu moja nikae na mke wangu mmoja sema kwa jina la yesu inawezekana damu za kwetu hakuna aliyeshinda lakini leo hii nayo damu ya yesu, yesu. yesu. iliyoshinda imetangulia mbele, mbele, mbele yangu kwa niaba yangu inasimama na, simama. na ongea kwa niaba yangu inanyamazisha kimya sauti. sauti ya damu ya kwetu sauti ya damu ya, ya, ya kwetu inyamaze kimya kwanzia leo sauti ya magonjwa ya kwetu inyamaze kimya sauti ya asara sauti ya kupoteza inyamaze kimya kwanzia leo hii sauti ya ushindi ya, ya, ya, ya damu ya yesu iliyoshinda kwanzia leo nene ushini kwenye maisha yangu sema upande wangu nayo damu ya yesu inayonena mema kwa ajili yangu upande wangu nayo damu ya yesu inayonena mema kwa ajili yangu yesu ni damu iliyoshinda oh, yeah. tunaita damu ya yesu yes. ikanene kinume oh, yes. na damu ya kwetu kwa juma ya yesu sema damu ya yesu, yesu. yesu. inanena kinume na damu ya kwetu damu yes. ya yesu inanena mema damu ya kwetu haineni mema damu ya yesu inanena mema kwa juma yayesu mahali popote damu yangu iliposhikwa inaponifanya sipigi hatua mahali popote inapozuuliwa na uzuio uzuliouo dam pingo lolote naolipata kwa sababu ya damu yangu leo hii hey. inakuja na damu yenye nguvu kuliko damu yangu. damu yangu sema damu ya yesu, yesu. ina nguvu kuliko damu yangu, yangu. nin kila kinachozuia ndani ya damu yangu kinachozuia nisiendelee kinachozuia nisipiga hatua nakipiga kwa jina ya yesu nakipiga kwa jina ya yesu nakizuia kwa jina ya yesu kinachonizuia ndani ya damu yangu nakizuia kwa jina ya yesu sema inayo damu ya yesu upande wangu damu ya yesu inanena mema kakwa jina ya yesu damu yangu inapotaka kutoa sauti na inyamazisha inyamaze ki inyamaze ki inyamaze kila inyama inyama damu yo yesu ikanene damu yo yesu ikaseme kwa ajili yangu kwa niaba yangu damu ya yesu ikaseme ushindi mali popote damu yangu inaposema kushindwa kwa jina y yesu Keraanada. damu ya yesu ikaseme afya mali popote damu yangu inaposema magonjwa damu ya yesu ikanene uhuru mali popote damu yangu inaposema kufungwa damu ya yesu ikanene amani mali popote guinaponena yeah. kwa jina y yes. pokea utetezi wa damu ya yesu pokea kunenewa mema na damu ya yesu pokea, pokea kunenewa mema na damu ya yesu, pokea. Pokea leo, oh, yes. ya yesu. leo hii kwa jina oh, yes. oh, yes. ya yesu na damu ya yesu kanene mema kinyume na damu ya babu yako sema kwa jina ya yesu ninayo damu ya yesu upande wangu inanena mema kuliko damu ya babu yangu kuliko damu ya, yangu, ya baba yangu damu ya yesu imeshinda damu ya ikotu damu ya kotu haijashinda leo hii ninaamua kuamia damu ya yesu kushukua damu ya yesu ikanene mema wajili yangu damu ya yesu ikapinge ikapinge maneno yote yanayotamkwa kwenye damu ya kwetu kila neno inalotamkwa kwenye damu ya kwetu niyokinime na maendeleo iyokinime na afya njema damu ya yesu ikafute maneno hayo damu ya yesu ikafute hizo kwa kwatima ya yesu damu ya yesu ikakusemee kwenye ile biashara damu ya babu yako a jina lays usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe