kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza akiwa namvuta mtu kwake hamvuti kwa kukemea kama sii tunavyofanya njo hapa nitakupiga wewe no mungu akiwa namvuta kwake anamvuta kwa pendo anamvuta with wit mungu anaweza akasapoti hata ajenda ya muovu akambariki ili tuamvute kwake anakubariki kukuonyesha inu Fakti ya kwamba mke wako kakusamee uovu uliofanya juzi na jana haimaanishi kwamba amekupa go ahead ya kufanya uovu no anajaribu kuambia hivi i love you. i want you safe. I want you want mnajitutumuayule mimi shamweka mkonoujamuweka blaa anakuonyesha tu penzi kwa sababu actually pendo linavuta na nyinyi wamama mwelewe kunanii sema sana na kuungia sana uponyi uno peni lina namna yake ya kuvuta mtu karibu zaidi haijalishi w ukoje haijarishi umeifanyia mangapi lakini nimesamehe huyo mwanamke wako kusamehe sio wamba mpumbavu bsiku akichoka yani unajijua mimi kwa mfano ninaunajiuliza swali wewe mwenyewe kama gea mtoto wa watu amekaana wa mii namakwanswakwanswa yangu yote nafikiri anachokuambia nini i love you thats the message kama htuwezi kutunza integrity zetu tunaweza tukaonekana mastafu mameneje ofisini butnoti hivi how could sara enjua for more than 30 to aanjua years unakaa na mwanaume hamzai hamfaini, but you are with the man mpaka mama mwenye nyumba mwenyewe akajishtukia akamwambia mme wake hivii zaa na kijakazi angalia levo yaiyahmbonabah oh, naye alikwa na watoto wa nje muulize mke wako je ni kazae na muulize limepita ya ya integrity ya abraham the man is so integral mpaka mke wake utakufa mumi mewangu huna mtoto kanajakaziuta kuishi miaka mingi bloo. chana na mchepuko ukianza kuwa naye kila swo as ungi enye magonjwa ya unajikutaunaaza kuzeeka kijana wa miaka thelathini umeanza kuwa mzee mii unamke ndani na unachepuka unachoka haraka hata uwezo wa kufikiri unakuwa mdogo kutafuta njia za kufanya mkeo wako asijue huo Uwe uwezo wako wa kufanya watu wasijue namna ambavyo unamtoroka mkeo hivi unajua ukiitumia hiyo akili utaingiza hela nyingi sana kwa sababu sani uwezo wa kulinda mkeo wako ajui kuanzia mwaka jana una kimada pembeni mke wako ajui umeweza kuficha maanayake una maakili mengi hizitumieskutafuthelutashn utakaokututajifica kwa mkoila hey, mbingubiaamachoya oh, bwana yako kila mahali uumbueununwanaumewenzanguiie tukueukue tuaul anasemaje nilipokua mtoto niliongea kma motou mambo mengine tuliyafanya miaka ya nyuma hapo kwa sababu tulikuwa na nini na utoto ndani yetu sasa tukue basi tukue tuache kualiza watoto wa watu mwe vitu vingine sio pepoa kama mchungaji niombea ninaona nina pepo la uzinzi sio pepo la uzinzi e una utoto ndani yako uemnilipokua mtoto mchanga niliongea kama mtoto mchanga niliwaza kama mtoto mchanga manake nilipanga mambo yangu pilakini sasa nimeyabatilisha mambo ya kitotoemaleo hi kwa jinaymambo jina jina ya kitoto yotenayabatilisha siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yinatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe