kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza nikama ile bashaiwezi ukanyage zile pedo kwa yishhaliwewndue ndoa ndo itaenda ikiwa pedo moja inakubali kushuka chini na pedo nyingine inakubali kupanda na yingiupandnawewe mwenyewe mwanaume au mwanamke ukiwa masaa yote umekaa juu juu pia haiwezi haiwezi kwenda pedo moja pekeake, hai kwenda kwa moja ikikaa peke yake ukumbuke siku nyingine weo mtoto wa kiume mke wako akishinda wanamke uktau wumbk sk yinimtowa ujipe na nafasi ya kushuka chini na kupanda nawe mama siku ya kwanza ukiona mme wako amepanda shuka ukiona wow. siku nyingine ameshuka na we panda oh mpaka yes. safari nawepanda mpak maana mwanaume weyote mwenye hekima the greatest investment anayoifaa sio kwenye miradi sio kwenye kwenye mashamba sio nyumba the investment investment mkubwa kufanya mwanaume ni investment to the wife. kwa sababu weeum kuambia mkeo wanawake huwa wananusa hatari kabla haijafika ana uwezo wa kuambia mke wako rafiki yako fulani sijui anaweza asiwe na evidence lakini she feels it in her bones something is wrong withyour sasa kama ujawekeza kwenye mke wako ndugu yangu umekwisha kwa sababu kinacho mke wako huku ndani ndanido ushauri wake anaotoa kwenye mdomo sasa kama sio roho siorowa mungu huo pepo usione sifa ukaona kila siku mke wako anakuja na mchambo wa mtu usione usione sifa ukiona mke wako, anatukana mama usione sifa ukiona ukiona mke mke wako wako anatukana anatukana mchungaji anatukana watu wazima anawajibu na unaona mke wangu bu. mashallah ana wajibuooomkewangushahnasauti bwanasaha inakujatakuvua nguow kwa sababu kidogo kidogo karakta unayoiona ndani ya mkeo inakuelezea uko kwenye hatari au uko kwenye raha kwa hiyo unachomzungushia mke wako ni kitu gani mke wako amezungukwa na watu wa mbea wanafti watu ambao ni wachonganishi watu wenye tumaneno maneno amezungukwa nao uwe na uhakika kinachoafetika pale ni nafsi ya mke wako thats why you have to really protect who comes around your wife yes mfumo dume no you are only your your oh, yeah. the mother of your kids yes. ni mama wa watoto wako tabia ya watoto wako inategemea wanalishwa nini na mama yao yes. kwa sababu mama ndo na muda mrefu wa kukaa na watoto nazungumzia Tabia, tabia ya kila siku mke mke wako wako yako Kwa sifa, wewe kaka, kuja peke unasikiliza haya ni nani anamfundisha mkeo akiwa nini kiko karibu namna kwa hiyo ukioa mwanamke ambaye hajui ajui ikoje manake t ya uchumi wenu iko shimoni ukiolewa na mwanaume ambaye hajui ajui ikoje ya uchumi wenu uko shimoni mnaweza mkawa mnapokea mshahara mzuri mnaweza mkawa mnaomba mnatoa zaka lakini swala la kiuchumi ni mafundisho swala la utajiri ni elimu aliyonayo mtu ndani ya nafsi yake angalia kilichojaa ndani ya pochi ya mwanamke utajua destini yake pochi yako inajaa vitu gani mtoto wa umejaza lipostiki umejaza sijui nini sijasema usiweke vyote hivyo lakini kilicho, pochi yako ni kitu gani kuna watu pochi zao zimejaa maandazi hivi inavyozungumza wewe mtoto wa kike maandazi amekaa hapo amejaza keki humo ndani ana bisuti humo ndani ana ubui humo ndani balance iko ndani ya pochi ana papai limekaa kwenye pochi unamuuliza ndugu vipi una ujauzito una nini niniyani mimi huwa kuna namna ina minyoa utomatii nice. mtoto wa kike una simu nne na zote simu nne zina magrupu hamsini na mbili hamsinna mbili yote unayadomineti wewe ndugu yangu wewe umekuwa moyo wako unajeza taarifa nyingi zisizofaa kila kakituko ukiona kwenye whatsapp ya mtu shoga ntumia. <laughs> ntumia na angalia watu uliowaoo wenye a ndo utajua nafsi yako ina nja ya kitu gani uko ibadani hapa na sio kamba hata unaangalia simu yako simuyakonaangalia biblia natamani uosti kait uawasaa doto ao ae ene ilioi angalia watu nao angalia watu wanaokupa taarifa hatima awafatlaita aoo oh yes. tu nataka kumsaidia mke wangu mimi awe na raha maisha yake yote ijaze nafsi yake taarifa nafsi yako ikupe cha kutumaini unataka o ndoa yako binti yangu msaidie mume wako nafsi yake iae chakupa tumain afs yake kwaatumain fedha siku mume wako hana pesa u ndani uso hauna raha hana amani aa swali ili mpenzi wangu mimi mimi mchumba wangu tumaini lake hasa ni nini ni fedha au ni bwana bring your husband in the house of god mlete mchumba wako mpenzi wako nyumbani mwa bwana oh, yes. mlete mume wako mke wako nyumbani mwa bwana oh, yes. leta mtu yoyote ambaye unajua unajuakabisa huyu ni wakwangu mimi mwandani nyumbani mwa bwana oh, yes. kwa sababu akipata tumaini lake likawa bwana yes. manake huyo mtu unauhakika kesho unaweza ukamtegemea wewe hata wewe siku moo wako umekata tamaa yes. unaweza ukarelai kwenye maombi ya mke oh, yes. wako cha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe