kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza biblia inasema hapo mwanzo mungu aliziumba mbingu na nchi nayo nchi ilikuwa ukiwa ema ukiwakiw sema, ukiwa. ukiwa. sema utuputu utupu sema na giza, giza. likuwa limetanda juu ya uso wa vilindi vya maji ukisoma biblia you can tell. nimepitia kipindi hiki so kipindi kinachofuata ni kipi tumepitia kipindi ambacho akaunti zetu zimekuwa tupu true. tumepitia kipindi cha giza ndoa zetu zimekuwa na giza biashara zimekuwa na giza vitu havisomeki vitu havieleweki mstari wa tatu v anasema mungu akasema naiwe muru ukipita 20 mm-hmm. kwenye giza mm-hmm. ukipita2 kwenye ukiwa yes. ukipita F20 kwenye utupu mm-hmm. mungu anasema kabla sija chochote kwenye maisha yako yakobadilisho unachokiona v anasema mungu akasema kwenye mwanzo moja mstari wa tatu mm-hmm. naiwe ni mwaka wa nuru Amen. utaona nuru ya kristo yes. usipotarajia kuiona wakati wa giza nene mm-hmm. umepita kwenye giza nene vyote yes. mungu alivyokuwa navyo giza utupu ukiwa kabla ya kuleta chochote bila nasema mungu akasema iwe nuru katikati vingi unavyopitia mchakato mwingi unayopitia hata katikati ya machose na maumivu kimya kimya with agony yes. with pain say let ther be ilet there be light, uh -huh. there be light. Yes. you stick to the word Amen. until you came back with thetestimo o theihi unakomana neno mpaka inazalisha nuru yake yes. yes. waweza kuwa na kitu hapa yes. ila kwa sababu ya giza lilokuzunguka ukioni whe thei Shiny. Yes. nuru ikiwaka Amen. unasema ha yes. kume ninacho mm. kuna vitu nao vitafutwa kwa wengine Dio. nuru imeng'aa kwakoutashangaa unauna sisi tulio na watoto wanaosoma huu yes. ndio mwaka ambao utarekodi matokeo bora kuliko Amen. mwaka wote nasema ni mwaka utakao rekodi Amen. matokeo bora kuliko wote Amen. maswali ya mwalimu yakimchenga yes. naanza kuandika yes. ambacho akili yake akiwazi ambacho akili yake aiongei ambacho akili ake aina uwezo wa kubeba aelua muujiz wa kwanza duniani yes. sio viwete kutembea yes. muujiz wa kwanza duniani sio samaki kuumbwa muujiz wa kwanza duniani iuukua let yo ight shine, let your light shine. in the name of jesus Radio. macho yako yapewe nuru biby ya nasema macho ya mioyo yenu yes. yatiwe nuru ili mpate kufahamue again kiza linazaa ukiwa na utupu lakini nuru inazaa uzima Amen sema ndani yake ndimo ulimo uzima tele nao huzima ni nuru ya watu ukisema iwe nuru uzima utauona ukisema iwe nuru biashara utaiona 1 utaiona yes. nuru maishani mwakosisi yes. ni watu warohoni yes. uriti aliyotuandalia pwana yes. pwana ameniandalia nuru pwana Amen. ameniandalia nuru Amen. sitakuwa peke yangu ndani ya nuru yes. ndio kulikuwa na nchikavu oh. ndo kulikuwa na samaki yes. ndo kulikuwa na miti yes. manake kabla ya kuumba chochote hia uh-huh leoiinasema kwa jina la yesu Amen. na kutamkia kwa jina la yesu elfu mbili na ishirini na moja yes. kabla ya kuona kazi nao itafuta yes. kabla ya kuona cheo nachokitafuta ni kweli umepitia maisha magumu yes. ni kweli vitu vimekuumiza elu a ishiini Jesus, the light of the world yes. is into life. Amen. anaingia kwenye maisha yako wakija na nguvu za giza yes. sisi tunawaendea na nguvu za nuhu wakienda kutafuta nguvu za giza yes. tunakuja na nguvu za nuhu daudi akasema huwe yes. nijia kwa fumo yes. na panga mimi yes. nakujia Amen. kwa jina la bwana time yes. hatutalia kama zamani hatutalungunika yes. kama zamani zamaniistm hatutalalamika yes. safari hii hatutalia yes. safari hii hatutaumia tutatamka kwa maneno yetu yes. na iwe nuu iwe nuru iwe nuu iwe nuu kwenye hali hii ambayo ni dailema kwenye hali hii ambayo ni nje panda kwenye hali hii ambayo haisomeki yesu akasema yes. ninyi ni nuru ya ulimwengu na akuna mtu anawasha taa ah. na kuiweka chini ya kiango wanawasha taa wanaweka juu ya kiango mm. naomba nikuambie leo hii yes. tunaposema mwaka wa nuru manaake mm. kama kazi ilifichwa kwenye giza mm. tunaimulika leo hi tunaimulika leo hii, tuna hii. utaiona hiyo biashara utawaona ao wateja utaziona hizo fursa kwa jina la yesu natamka kwa jina la yesu naiwe nuru kwako naiwe na nuru kwako, na iwe nuru kwako. Na iwe na iwe nuru kwako januari yako yes. na iwe nuru tarehe moja imeanza usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539barikiwe