kam mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizaso histm tunasherekea pasaka kumwadhimisha yesu kufa kwake na kufufuka kwakea tunarejeshwa kwamba yale yaliyotokea kwenye kitabu cha agano la kale yalikuwa ni kama ishara yalikuwa ni kama shadow yalikuwa kama ni kivuli cha uhalisia wa mambo haya ya agano jipi ambayo oh yes. yesu kristo alikuja akafa akaf oh yes. sasa huyu yesu kabla hatujamwona akiwa ametundikwa msalabani actually mission yake ilikuwa ni nini alikuja kufanya nini ulimwenguni sijazungumzia kwake kwa kufa kwake kuzikwa kwake let us know mshn yake anasema kwenye luka sura ya n kuanzia mstari wa 18 roa bwana yu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta naye amenituma mimi kuwaubiria maskini habari njema so one, jesus sumsshen yake alikuwa anawatafuta watafuta maskini ili awahubirie habari njema njemanamb yes. anasema na kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao so jesus came with an to the alikuja na tangazo la wafungwa lakini funny thing ambacho nataka nikufungue macho leo one of the reason ya yesu kuja amesema pia kuwafanya vipofu waone ujawaza nini ajasema kuwafanya viziwi wasikie hazungumzii uziwi anazungumzia upofu kwa sababu there sababuh kuna mambo yanafichwa kwenye macho ya watu wasiyaone na hatuzungumzii tu macho haya ya ndamu na nyama ukisoma biblia ya korinto anasema mungu wa dunia hii amewapofusha watu akili zao ili wasipate kufahamu kwahiyo mungu wa dunia hii tageti yake ni macho sio masikio macho That's why jesus kwenye misheni yake anakuja anasema hivi kwanza kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao namb kuwapa vipofu quonatena because this guys are blinded macho yao ya mefungwa and he's not talking about these iballs he's talking about spiritual eyes oh, yes. ou mind eyes macho ya mioyo yetu do vibisema macho ya mioyo yenu yatiwe nuru mpate kujua tumaini la mwito wake jinsi oh, yes. lilivyo manawke ukikosa mwanga kwenye macho ya moyo wako ulioni tumaini kwa wapo watu wamepoteza tumaini la maisha yao oh, yes. tumaini la biashara zao oh, yes. tumaini la ndoa zao oh, yes. wameangalia ndoa zao wakaona hili nimekwenda shimoni tu oh, yes. wameangalia watoto wao wakaona awo wameshaaribikiwa oh, yes. wameangalia kazi zao wakaona wawewezi kunyanyuka tena yes biblia anasema macho ya mioyo yenu yatiwe nuru oh, ili yes. mpate kuliona tumaini macho yako yakifunguliwa tumaini limepatikana oh, yes. kinachomfanya mtu apoteze tumaini ni kwa sababu is blind yes. mtu amefungwa macho au yes. amepigwa upofu yes. haoni njia yes. haoni pa kwenda yes. haoni tumaini yes. eyes are blinded naomba niwambie mpaka anasema macho ya mioyo yenu yatiwe nuru ili mpate kujua tumaini la mwito wenu jinsi lilivyo anapotuambia macho ya mioyo yetu yatiwe nuru nuruaa msihanie kwamba mmekwama msidhanie kwamba mmefika mwisho usianie kwamba kwenye tatizo lako ndo umefika ukomo nonono oh, yes. no, no. ni kwamba tu kuna njia ila ilawee macho yako yamefungwa oh, njia yes. sio kwamba njia haipo yes. sio kwamba jibu la changamoto yako halipo yes. sio kwamba haipo heni ni kwamba macho yametiwa upofuso oh, yes. anapozungumzia blindness anazungumzia lack of light. In the eyes of n yani, haya macho kibiolojia yana mwanga wake yakiona mwanga ndo wee unaweza kuona ko macho yakikosa mwanga we huoni ndio maana usiku kukiwa na giza huoni ko macho yako haya sio kwamba haya ndo anakufanya uone kinachokufanya uone we ni mwanga kwa sababu giza likiwepo pamoja na kwamba unayo haya huoni kwayo kinachonifanya mimi nioni sio haya matundu mawili So, hivi vigololi kinachonifanya nione mimi ni nini light mwanga of the ko eheih uwepo wa mwanga unafanya macho yangu kuwa na maana kwaiyo macho haya mawili ayena maana kama kuna giza kukiwa na giza utembei uendi kokote so what actually makes us to see siyo hivi vigololi viwili kinachotufanya tuone ni nini na anasemaje kwenye biblia kitabu cha zaburi kufafanusha kwa neno lako no. nuru so light comes when there is a of the word. Oh, yes. nuru inakuja palipo na maubiri nyuma yake the the you by by pastor light comes. Oh, yes. so nuru itakuja kwenye macho ya moyo wako not by yes. inakuja oh, oh, yes. oh, yes. wakoaku anasemaje Nuru. kufafanusha maneno yako kwa tianurukiereema hihvile jamaa anavyoendelea kuubiri anavyoendelea kulifafanusha oh, neno yes. ndivyo ambavyo ligt inakuja oh, yes. pr wakristo wa tanzania wafahamu oh, yes. kwamba kinachowafanyawat mafanikio wawe oh yes. na utajiriwawe oh yes. na afya njema wamjue oh yes. mungu zaidi oh yes. sio maombi ya mtume oh yes. sio maombi ya pastosio oh oh maombi ya profet oh yes. oh yes. kinachofanya mtu awe na nuru oh yes. kinachomfanya mtu awe na life heapricahe he ec nasoma andiko moja so unuliunazugumza na Jeremiah that that are coming with their dreams wanakuja na ndoto zao wanawaeleza ndoto ambazo mimi pia sikuzisema lakini mi natoa onyo mungu anasema mwenye ndoto naaiseme ndoto yake alafu alau anau mwenye neno na aliseme kwa uaminifu oh, yes. <laughs> wenye ndoto amesema tu mwenye ndoto naaseme ndoto yake ila mwenye neno na aliseme kwa uaminifu ukimwekea vitu viwili vsin ya proe na sipwa oh yes. oh yes. sababuaaema amelikuza neno lake kuliko kuliko the the shouting of the name neno lake jina yake with the name of Jesus. And then anakuja mtu mwingine o l wngieanseiiongeisiaichohotiiulin Listen, let me shock you. Jesus is not the body. yesu t tu mwili eh -eh. kumbuka ule mwili wa yesu munu ali wazima kwa nytumbo la ariam asma neno likavaa mwi aa klichondaniue kilichoko ndani No, yesu wanasema yesuniwanaea mbona mboaemakwa nimesema kwa jina yesu kwa jina yesu, kwa jina yesu kwa yesu vitu havijatokea no ndio sababu kwa nini wakristo wengi wanajiuliza maswali mbona mtumishi mimi niliamini mbona mtumishi mimi nimeomba kwa jina la yesu lakini vitu havitokei sio umeomba kwa jina la yesu swali ni hili benki yako ina shingaa ya neno how oh, yes. how much much word word do you you have have because devil does not afraid of the name. Devil, afraids of the the name afraids Oh yes. kufafanusha kwa neno kunatia nuru na wee unajua kabisa ibilisi ni giza changamoto ulionayo ni giza shida ya ugonjwa ulionayo ni giza yes. changamoto kwenye biashara yako ni giza oh so yes. unachokihitaji wewe sio p unachokihitaji wewe ni nii haipo kwenye light isnot the liht p is the switc if i rmve the light move the balbu nikiondoa balbu pale au balbu ikiungua haijarishi ni swichi ngapi ntaweka haijarishi huyo swich takuwa na ampya ngapi ntabonyeza ntabonyeza there is no balbu what you need is not pryer what you need is the wor oh yes. na ukishakua sasa na neno Then put all the switch that you can oh, yes. when you sit it on the light is shining what an't you is goin tokiwasha kwa gina yesu milango ifunguke why does not happen it doesn't happen because you don't have balb au oh, balbu zako imeunguaes change your bulb Amen. and i'm here as the mechanic oh, yes. to fix your bulb tonigt oh, yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe