Kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza wakaja wanafunzi wake wakamwambia mbona unasema nao hawa kwa mifano kwahiyo manayake watu ambao hawajaokoka sio kwamba mungu asemi nao hata wapagani mungu kuna namna anasema nao but anasema nao kwa namna ya mifano thats why they, have that they on wana ndoto wanaota mwingine ajaokokalakiniambia hv niliota napata ajali siku fulani ile safari niliota kabisa hajaokoka lakini mungu kuna namna anasema naye kwa sababu mungu nayesbumuu anawa- a watu hata ambawajaokoka mungu anawapenda yakwamba nawachukiaiaisi mungu awapendiwatuaaia na amayetu lia wajokoaido hh nawachu hvhvond utashangaamungu anawabariki anawainua anawasogeza waini anachowafanya pale sio io waendelee kufanya uovu anawavuta kwake mungu akiwa namvuta mtu kwake hamvuti kwa kukemea amaunavfana ntupiga no. aiamvut we anamvut ando With love! it will shock you mungu anaweza akasapoti hata ajenda ya mwovu akambariki ili tuamvute kwae sasalom anaweza kazania ananibariki no hakubariki ili uendelee kwenye huo ujinga anakubariki kukuonyesha you with iwt mungu anawatoa watu kwenye maajari mabaya ili waseme hivi mungu mungu yupo Alafu, I say mungu yupo ukisema kesho tunakukuta tena unakunywa bia really? you do leeu sababu kwa nini mungu mwisho wa siku anao moto unaitwa moto wa milele kwa sababu kunawk yungu huyu ambaye saa hizi tunafanya uovu uovu tunaona anatupa anatupa magari tunafanya uovu. Anatupa promotion. tunafanya promotion tu kuna saa kuna saa moto kaliandaa kwa ajili ya na na wafuasi wake nilikuvuta sana Nilekupenda sana Nilekupenda sana nilikupenda nimekuita hiyo mimba mimba ni hela nilitoa nilikufungulia mbona wenzako walikosa wakabaki na mimba zao wakaibika hadi uu uaa milango leo umekataa kuniamini mimi umekataa kunifuata umekataa kunikubali wa kuwa bwana uauiai yako saa inakuja moto nawaka mbele huko mbele even god there is time atachoka na akichoka fire fire is coming the lake of fire. hii watu wa mungu tunavyoangaika navyo hivi dhambi magari nyumba raha watu wa mungu there is a time vinaondoka watu wa mungu you you should know are looking for money ukipoteza ya kwa nini kwanini hela utaacha imani yako sio kwamba hela ni mbaya no lakini unapotafuta hela to the extent you no longer care about your soul hauijali tena nafsi yako you are just going wild because youare looking for money mi natafuta hela bwana nimetumwa hela bwana etumwa hela hayahuyo aliye kutuma atakuita siku moja linda nafsi yako usitafute sana uponyaji kiasi kwamba hauangalii litakalotokea kesho uko tayari kuizika nafsi yako kwa waganga wa kienyeji unapoteza hatima yako you no care kwa sababu tumempenda kaka yani kuna kaka umempenda huko nyuma hapo yani, yani uko tayari Miko tayari kukufanyia chochote you are your soul slowly miotayaukufanyia chochotekuzimu inakuita mdogo mdogo moyoni mwako umejaa penzi juu ya mtu kuliko penzi juu ya mungu kipima hapo the level yor loving that man na the level your loving god huyo jamaa ndo jehova na bibia nakuambia wazi mungu ni mungu mwenye wivu na nandio maana wanawake wengi moyo wako ukiwa sana mume wako kuliko mungushtani atamgeuza huyo jamawe kituko mm-hmm. ili tu kupe yako kwa unaangaika tena huilindi tena nafsi yako hulindi tena fyuce yako na mungu unaangaika tu mumewanumume wangu, wangu. unasahau kabisa kwamba kuna parapanda unasahau kabisa kwamba kuna mungu anakuja mm-hmm. unasahau kabisa kwamba kuna habari ya uzima wa milele unasahausaauaniasa nimekuja kujua kwamba mungu akunisamee uovu wangu wa nyuma ili anipe kibali cha kufanya uovu huku mbele nonono sio tafsiri ya neema neema maana yake hayo ulioyafanya saa hizi yes. nimeyasamee nimeacha siyaangalii uovu wako wa nyuma hachana nao nataka kukusaidia uwe karibu na mimi tuendelee vizuri sasa tuendelee vizuri sasa ili uenjoy maisha yeah mungu tumesameewa ili tuwe salama ili tuje kwake karibu zaidi sem mungu mwenyee anasamee tu uzuli wake uzuli wake Have of the of God msiseme amkuambiwayi sio kuwafurahisha wanadamu sio ili baada ya maubiri yangu mjisikie vizuri matamanio yangu kila anayenisikiliza amjue mungu kwa ubinafsi wakemamoyo wangu, mwyo wangu uovu wa nyuma mungu ameusamehe ili. Ili. Ili. ili akupe nafasi na ya kumkaribia zaidi ya kumkaribia zaidi zaidisema msamaha wa mungu kwangu sio tiketi ya kuendelea na uovu ahe kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe