kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza unapoomba next level ya maisha yako god will will will never give you next level. He will give you temptation that will equip you you next next level level he temptation that equip for the mungu hakupi hatua nyingine ila atakupa jaribu la kukufanya ufae hiyo hatua nyingine so majaribu ni kwa ajili ya fyuch yako majaribu ni kwa ajili ya kesho yako lolote well, unaolipitia leo is to equip you for the next level jaribu kama jaribu sio isuisu ni namna unavyo jaribu ribishu ni matokeo ya yalile jaribu litakupelekea mwisho wa siku kuwa kitu gani kila mwanafunzi kwa desturi za wanadamu lazima apitie test ili awe kuingia level nyingine so hatua nyingine ya maisha yako inahitaji jaribu ili uingie hiyo hatua nyingine wetha unajua au haujui kama uliwahi kumwomba level you must know mungu akupi next level mungu next level anakupa jaribu jaribu lina kazi kubwa mbili kwanza ya kukudhibiti kwamba umekomaa kweli kwenye hii revo unaotaka kutoka jaribu linakupa muhuri kwamba unastahili kutoka jaribu pia lina kukomaza kwa ajili ya hiyo hatua ya mbele kama utalishindwa remain in the same place kila mtu hujaribiwa kwa tamaa yake mwenyewe na tamaani hatua nyingine ya maisha kwenye hiyo tamaa ulionayo bibia anasema ndiyo jaribu lako linapotokea yesu alipokuwa na njaa ndipo alipoambiwa geuza mawe haya kuwa kwa hiyo tamaa ya chakula ilimleta mwenye jaribu akamwambia geuza mawe haya kuwa kwa hiyo tamaa ipo kila ndani ya tamaa kuna dhambi ila usiruhusu tamaa yako ikazalisha kitu usiruhusu tamaa yako ikapelekea uamuzi fulani unapotamani sana cheo kuna dhambi hata ya kumuua mtu hapo apo unapotamanis kuna dhambi ya kumtapeli mtu unapotamani mkate kwa sababu ya njaa kuna jiwe liko pembeni una njaa ya cheo una njaa ya chakula una njaa ya kuolewa una njaa ya kuoa mjaribu yuko hapo pembeni anasema hivi geuza mawe haya kuwa mkate ndiyo maana unapotamani kitu hata maendeleo hata kujenga nyumba kubwa hata kujiongeza kibiashara unapoona una tamaa ya namna hiyo usiipe mimba wait natamani mungu anipe mtoto utampata hata kwa mganga have it it but wait for hatupimwi na mungu mbinguni kwa levo ya mifungo na maombi yetu hatupimwi na mungu mbinguni kwa levo ya bidii yetu tunayomtumikia atatujaribu vizuri uaminifu wetu kwake that day when we go through things so god is not after the spiritual people god is after loyal people god value loyalty kuliko chochote mungu anavali uaminifu kuliko kitu kingine chochote uaminifu wenye utayari ndani yakea nafikiri mungu yuko tayari kuwaamini tu watu no mungu hayuko hivyo ili akuamini kwa hatua nyingine lazima ufukunyiwe moyo wako ajue kilichoko ndani watu wanataka kuaminiwa na wakati mioyo yao bado ni miepesi you keep my when wakati napitia majaribu nitasema hakuna mungu au nitasema mungu ni mweza ila unayewapitia ndani ya nyumba yako unapigwa kulia unapigwa kushoto hela hakuna chakula ndugu yangu mungu anatupa tunaishi nasikia raha watoto wanakula wanakunywa wakati jana unajua kabisa wamelalia maji je una uwezo bado wa kuwaambia watu kwamba pale mungu nimemuona inakuwa ni kama unadanganya ndio hiyo tunaita nini a na mnapekee ya kuona uaminifu wa mtu ni wakati umempitisha kwenye jaribu kwa sababu siwezi kujua uaminifu wako juu ya hela mpaka wakati nahakikisha hauna hela helaalfu nimeweka hela mbele yako Loyalty. Before god majaribu ni kwa ajili ya kuthibitisha uaminifu wetu kwake kama ae kujaribiwa ujawai kushuhudia na anasema ninazo akili kuliko wakufunzi wangu kwa kwa kwa nini maana zako ndizo lugha nyingine nyingine majaribu yanakupa akili Kusabu, akili kama akili sababu hakuna hakuna kama ili mungu anipeleke kubwa kubwa ambayo ambayo inahitaji wakufunziwangu mana shuda ao a ail na ha pleke hata nyinine w wa kupe akili ya kulishinda jaribu kuna baadhi ya wa watu maishani mwako ni majaribu kabisa ni tatizo dont pray go to them Mwembe mungu akupe akili ya kuishi i majaribu kazi yake ni kutengeneza moyo majaribu yanatunyenyekesha yanatupa kumtafuta mungu zaidi yanatopa kuwa na tabia njema no mungu anakuruhusu upitie karude kadogo uende ili siku ukifika juu ujue ujuekuatia moyo aio uzuri wa majaribu hayakai milele namna na jaribu nalodu milele o kila jaribu nila kitambo kidogo utagundua so jaribu na kujega kwa ajili ya nini umemaanisha hicho nachokitafuta i umemaanisha au utakata tamaa umemaanisha biashara yako umepitia kwenye majaribu madogo madogo ta... mi naona niache naona ni achekwa sababu oaibuinsmaiwau a i ine baa ku nu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe