Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza mafanikio makubwa kuliko yote kwenye maisha ni uwezo wa kutuliza dhoruba za moyo wako binafsi Amen. Amen. highest achievement in life siyokuwana mamilioni ya fedha in life ni uwezo wa kutuliza dhoruba za kwako binafsi kwa sababu hakuna kitu duniani kinachodumu yeah. stays forever hakuna kitu kinachokaa milele ila wakati unapitia kile kisichokaa milele ni nini nachokifanya ni reaction za watu ndio zinawapoteza watu ni za watu ndo zinapoteza ndoa za watu ni za watu ndio zinapoteza biashara za watu ni vile unavyoliendea jambo ndoo inapoteza mwelekeo wa chochote kile because the truth is nothing nothi oev isipokuwa neno la mungu hakuna kinachokaa milele hakuna yaani hiyo challenge unayopitia saa hizi haikai milele haikai ina taimu yake ya kuisha lakini wakati inakuja What do, you do do you know ni reaction yako moja tu ya kipuuzi inaweza ikakushusha heshima yako yote yeah. when you are mocked, When you tested, wakati unabezwa na unajijua kabisa anaye nibeza mi namuweza anaye nibeza hana hela kuliko mimi anaye nibeza hana nguvu kuliko mimi hana maneno kuliko mimi hana akili kuliko mimi hana elimu kuliko mimi what do you do watu wasioweza ku handle storms hawaaminiki hawaaminiki sina mungu sina wanadamu hawaaminiki ndiyo maana kwenye matunda ya roho kuna tunda linaitwa uvumilivu uweuna uvu yiuilivunaamb hiawnjin iwowanomb um aokeoiuiunshutitahkiwa chao akina uvumilivu kifua chako cheesi ukiingiaenye hanoo mi najijua bwana yni mi najijua tabia yangu hey. untibui mimi yani ukintibua kidogo tu nawehuka haya wehuka mama mi najijua nashotempa mi najijua bwana unadhania ni sifa jinga wewe na ndoa wewe. ndoa nayo duniani watu an dwtbu sio kwamba amekamilika kwa kwa mealiaa mwenyewe aliyeumbwa na mungu kwa mara ya kwanza ngu ambaye ni akamuumba mtu mtu anajua, huyu awe jamaa kuna namna Yesu alifunga siku mtakatifu alimchukua akampeleka nyikani ili nim ekea tni ma naju h amaaun ait ab jatupahuyo apa the moment you have aeed thase thees kwasababu najua wee yo, yo, youare desperate moyo wako unashtuka shtuka moyo wako una moyo wako aujuu kuvumilia moyo wako, wako unataka ukiwa na aja nakit then the devil comes. In every devil is there kwenye kila kujisumbua kwa moyo uliko nako juu ya jambo fulani shitaniu pembeni tumishi yani mimi kila nikichumbiwa na yani nataka sana kuolewa ile umometu una njaa ya ndoa unasogezewa jiwe wa geuza mawe haya yawe mkate yaani unamwona kijana ni mlevi ni mvuta bangi ni mhuni unajua kabisa una stori zake mtaani ni humaniza ila unasema hivi kwa kuwa mi nimeokoka mungu atambadilisha geuza jiwe hili kuwa mkate changu ni chako jiwe linalewa pombe jiwe linavuta bangi jiwe lina wanawake kila mtaa ila mwenyewe kwa sababu una hamu sana ya kuolewa umri unaenda sasa njaa hiyo ndo ujiulize swali kwanini wadada waliookoka waaminifu kwa mungu wameangukia mikononi mwa wanaume ambao hawaeleweki alivumilia alipokuwa na miaka alivumilia alivumilia alipokuwa na miaka i bal lia mawahah akavumilia alipokuwa na miaka mwaka mwaka wa 29 akavumilia. Mwaka wa 30 akavumilia. 31, akavumilia akavumilia akaona iliofia Jiwe. hata hata una nguvu ya mungu kule kanisani kwenu unafundishwa mambo ya p huyu jamaa akikuoatu atabadiikae ayunua tuchnasio kwa sababu una kwa sababu una haraka kwa sababu una mtwetwe unataka jambo haraka haraka yani usijitoe fahamu siseme hivi sina akili iishharaharaa yani usijitoefisemehi ia ailiaingiaapenz so, i upofumwenzangu au imagine simu ile uliyopiga ukamtukana yule uliomtukana leo hii umeharibu uhusiano kwa sababu tu hukutulia and you never knew that huyo mtu utamuhitaji kesho kwa hizi unamuhitaji alafu unajiuliza hivi naendaji namwanzaji naingiaji mpaka unakufa Why? You never waited haukutulia you know magomvi mengi aliyosambaratisha ndoa za watu ni kwa sababu tu mtu hakusema hivi wacha ni nyamazi kwenye hili ngoja ni nyamazi amezidi bwana ah it utamke usemehumeharibui yako yote kuna watu wanakuamini we uongeagi ujinga so you are dui yako anapata nguvu kwenye espon yako na nikwambie kitu ukijibu sawa tofauti na alivyotegemea anakuletea jingine okay. harudii mchezo uleule ule. anakuletea jingine kwahiyo mwanangu vumilia tu jibu tofauti na anavyotarajiaojaribu napitajaulo jaribu unapita nasema unapita kwa jina la yesu Amen sema napokea pumziko. napokea pumziko nakataa kuhamaki, nakataa kuhamaki. Nakataa kuhamaki. napokea pumziko, pumziko. pumziko. yaani kuna watu gari kipiga tu utatua hey! oh! dereva utatua kume nakufa kirahisi hivo utakuja kutua tuna watoto nnikakuuliza ah! lazima tukwambieana eh. na waleathapana mi lazima nifikishie ujumbe wake lazima ajue alini kwaza aya kajua mama hivo nafahamu shetani anachokisubiri kwa kuwa shetani anajijua hana nguvu anachokisubiri ni neno lako kinywani kinwani mwakoamgojee bwaa hatumgojei bwana wakunyamaza tunamgoje tunalitafuta kusudi lake yes. kwa kuomba Amen. kwa kunena kwa luga Amen. wakati mambo yamekufika hapa yes. adui ajapo kama mafuriko yes. bwana ananyanyua viwango yes. When the enemy comes in like a flood, yes. the Lord up bwa bibiaanasema ya tunayafasiri mambo ya rohoni kwa maneno ya rohoni Amen. you have to speak in other manake kuna picha naiona rohoni kuna picha naiona kesho yangu hela yangu ya sasa haitoshi kuinunua hela yangu niyo haitoshi kunipa huo mtali lakini kuna picha naiona kwa hiyo inafanyeje nayafasiri mambo ya rohoni kwa maneno ya rohoni so when you pray, unachokifanya usema una bwana yesu. yesu leo hii hi. napokea pumzikonakataa kuangaishwa nakataa kuangaikakwa kuangaika. kuangaika. kuangaika. jina, jina la yesu akili yangu tulia moyo wangu tulia a jina la kwa jina la yesukuwe na swarikkuwe na swari kuu mahali popote Shetani, shetani anapoleta, anapoleta. dhoruba mawindi. mawindi kwa jina la yesu kuwe na shwari kuu kwenye ndoa yangu kuwe na swari kuu kwenye biashara zangu kuwe na shwari kuu kwenye moyo wangu kuwe na shwari kuu kuwe na shwari kuu kuwe na amani kuwe na utulivu. utulivu kwa jina la yesu ninaiamuru sasa roho ya utulivu iingie kazini kwenye mambo yangu amua kwa utulivu kwa jina la yesu nakataa kuamua kwa papara napokea leo hii roho ya utulivu kwenye mambo yangu kwenye kazi yangu kwenye biashara yangu kwenye afya yangu kwa jina ya yesu nakataa papara nakataa kuangaika kwa, kwa jina la yesu shetani na mawakala wake hawatanitoa kwenye ramani mime na malengo nina maono nina malengo zilizopo hazitanitoa kwenye fokasi yangu hazitanitoa kwenye maono yangu bwana umesema usijisumbue kwa neno lolote bali kwa, kwa kila neno kwa kusali na kuomba pamoja na kushukuu kwa jina la yesu kuanzia leo hii na kuhangaika ndani ya moyo wangu nakataa kataa kusumbuka anza kuomba. anza kuomba sasa kwa jina la yesu usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe