kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza watu wanaotuumiza sio walioko mbali na sisi watu wanaotuumiza maisha yetu ot ni wale ambao jana tuliwapa akes tuliwapa fursa ya kuwa karibu na sisi tukawaamini tukajua madhaifu yetu yatakuwa salama kwao wa. tulipowafungulia milango yetu waliandika waliandikaots walirekodi vitu walipovirekodi wakavitangaza mtaani so unaliwa wewe na yule uliyemwalika jana kwenye nyumba yako youano t huwezi kuligeuza kosalakolajana mwanaume uliye mwamini akakuoa sahizi akakuacha s otheut mungu akupa mtu akukuoa tena leo olewa mungu akupa mtu akufurahisha leo furahishwa usimuhukumu mume wa leo auiseme mi siwezi ukaa na wanaume wanaume wafai kabisa wanaume waliniumiza aliyekuumiza jana azikufanye leo kashinda kunoif usingizwe gerezani na mtu ambaye hayupo wako watu ni maaenti wa mashetani nawambia kweli niwambia ni, ni hivi huyo mtu aliohachana na wewe leo sio kwamba huko aliko ametulia anafuatilia maisha yako kimya kimya anafuatilia maisha yako kijanja ananda kujua umekula nini leo umevaa hivi anaendelea vizuri mwanangu ukijitilisha huruma na ukivaa vibaya besti unampa raha mkere kwa kupendeza Amen. mkere kwa kupendeza mwonyesha unaendelea vizuri Amen. kula vizuri Amen. Kama ulikuwa una uwezo wa kujenga jenga Amen. kama ulikuwa na uwezo wa kununua gari nunua waonyeshe kwamba mungu yuko na wewe alipokuacha wewe asnanie yeye ndo mungu kwake There is God in you. Yes. kuna mungu yuko ndani yako Amen. bili anasema aliyeko ndani yetu Amen. ni mkubwa kuliko yeye aliyeko nje waje na makaratasi yao waje na picha zao waje na mambo yao waje na mese zao ninachokijua ni kitu kimoja aliyeko ndani yes. yes. yangu ni mkuu kuliko yeye aliyeko njemakosa yote uliow kuyafanya maishani mwako yasitafsiri leo yako Amen. narudia tena yasitafsiri leo yako Amen asitafsiri yes, leo yako wala kesho yako usiseme mimi siwezi kuolewa tena kwa sababu niliza na wanaume fulani huko nyuma no mungu akikupa mwanaume wa kuolewa naye leo au kesho mwanangu olewa usiruhusu jana yako hey, usiruhusu jana yako ikatafsiri leo yako na kesho yako mihali mungu amekupa pumzi mihali amekufanya uendelee kuisi amekufanya uendelee kuiona kesho mungu anajua kesho yako ni bora hey. na ni njemaaeluyaeallyyestyes hey. tooooi to siruhusu giza lako la jana kuzima taa yako ya leo na ya kesho siruhusu makosa yako ya jana yakaiba furaha yako maanake wako watu ni maajent wa mashetani wametumwa kukukumbusha uovu wako wa kwa jana kwa sababu kama anakujua wewe kweli umeokoka na jana ulifanya naye uovu au jana uliiba naye au ulizini naye au mlimwibia mtu pamoja anakukumbusha ya nini kwani akikukumbusha ndo atarekebisha kilichotokea jana niulize swali ukinikumbusha uzinzi niliyofanya mwaka jana niliofanya mwaka juzi utanifanya ni ufute ulonovumautanifaya ni ufute uloovu mwaka jana, ni mwaka jana? kwa nini ni unanikumbusha umetumwa na shetani wewe kuiba furaha yangu ya leo rudi nyuma yangu shetani rudi nyuma yangu shetani rudi nyuma yangu shetani rudi nyuma yangu shetanikilawakatikumbuka kusema hivyo wakikuletea taarifa ya makosa yako ya jana au ya baba yako yajana au ya mama yako ya jana ni shetani kwa sababu mungu anazungumzaga mambo ambayo hayapo kana kwamba yamewesha kuwapo go isno aki about ouraiabo out our mungu anasema anatamka mwisho wanzoiukiski usauikunoonea habai sio a munu yousiliwe kilichotokea jausiwawena kilichotokea jana, ya jana. hambi yako ya ja isiue maisha yako usimisa yako Amen kidogo nachokiona kifuate hicho hicho kifuate hicho hicho kifuate hicho hicho kuna mahali kitakupeleka kina mahali kitakupeleka usiashike ya jana makosa ya jana ya baba yako usiashike hayo yatakurudisha nyuma makosa yako ya jana usiashike hayo There is a light in nataa mbele yako kuna mwanga mbele yakoaeusema mm. mm. sema nimekaza macho yangu kuangalia yaliyo mbele ya nyuma nayhesabu kuwa kama madhi nayangalia ma ya mbele naaybnayangalia <inaudible> ya mbele ninayokeshe yaliyo nafurh nayokesho yenye amani inayokesho yenye uzima iliyojaa utukufu iliyojaa utakatifu iliyojaa furaha ovu wangu wa hauwezi kunitafsiri leo wala uwezi kunitafsiri kesho aleluya watu wa mungu watu wanapitia vitu vingi sana kitu pekee unachoweza kufanya kwa watu sasa hivi eidha uwatie moyo Auwaache kama ulivyowakuta usiwaongezee maumivu aowatwaoneena hajaya kumkumbuha babayako kwamba alikukosea baba ulinikosea sana alikukosealiikosea sanaakini mchungaja maubiiamesemauhesimufahoot ahita kumkumbusha baba yakomakosa yakes o ujisamee wewe mwenewe samee kwa makosa yako ya nyuma ukiendelea kusikilia mawazo ya makosa uliyoyafanya nyuma never have ya kufanya bora jiambie kabisa nilikosea ndio nilikosea lakini hiyo iliyokosea nyuma haini tafsiri leo nayo nafasi mimi nawajua watu ambao wameshindwa kuendelea na maisha kabisa ya nyuma. Don't do that. Don't do that. kuna kitu kiko mbele ambacho ibor na uone mungu alivyo sio yee anayeshuka duniani kutuletea hukumu ni sisi wenyewe tunajimaliza kwa sababu nikwambia ukweli ukijisamia ukaendelea kuishi utashanga milango endelea really. endelea really. na endelea kufunguka biashar really. aendelea kufanyika kazi inaendelea kwenda mambo naendelea kwenda maanayake nini mungu anakwambia hiv ni maamuziyenu nyinyiuko ni ukijisamea ukaamua ukaamua kujitesa ukasema najiua na aa kaandk wfaoai ema naomba iskiliz nachokisema yesu alimwambia hivi shetani amekusudia kuwapepeta nyinyi kuwaepeta shetani amekusudia kukupepeta kama ngano kwaio wakati mwingine wakati nakuja kupepetwa kila mtu analo pepeto lake inawezekana w ukapepetwa na wazazi wako ukapepetwa na maisha wengine mnapepetwa kazini kila mtu ana pepeto lake ila anasema hivi nimekuombea waio kila mtu ana neema ya kuombewa na yesu kwamba asitetereke jila pepeto lipo alafu anasema ukisha kuimarika waimarishe na wengine ujumbe huwo leo ukupe nafasi ya kumsaidia mwingine anaye rgret mlete kanisani wape watu kujiona wako huru Amen. fungua watu tumetumwa kufungua watu sio kuwafunga msiwafunge watu msiwaonyeshe kwamba watu kwenye hilo shimo aliloingia hawawezi kutoka kamwewaonyeshe watuiiya wao wanaweza kuwaeta onyesheni watu kwamba wanaweza kuwa bora kuliko jana waonyeshe ndugu zako anaweza kuwa bora kuliko jana wewe ulioolewa mwonyeshe mume wako anaweza kuwa bora kuliko jana mwonyeshe mke wako wewe uliooa kwamba anaweza kuwa bora kuliko jana kweli mkewangu jana najuzi ulikosea likua nakoseaga hapa lakinimi nakuamini unaweza kuwa bora kuliko jana, jana. jana. jana. jana, yeah. jana. tunapotiana moyo hivwatu anapokea siokukumbushana makosaambui wm mimi nimekuona wukiaribikiwa lakini mbona nakuona maisha yake anapanda jui ni kweli ulikosea juliopita ni jana janaulikosa lakini nakuona ukiwa borati you know yes, watoto wa mungu kalatatuakalikwas Ninasamehe. ninasamehe uovu wangu niliyoufanya mimi, mimi mwenyewe na kuniingiza eneo, kuni eneo la majuto leo unapokea uzima, uzima. uzima. sitajihukumu tena. Sita tena kwa kuwa wewe unihukumu hukumu inaleta mauti, mauti. mauti. mauti. msamaha unaleta uzima, uzima. Yesu. Yesu. yesu leo hii hi. nimekupokea wewe uwe bwana na mokozi wa maisha yao uni gange nilipoumia e bwana e ninasamehe. ninasamehe makosa niliyojifanyia maamuzi yasiyofaa niliyoyafanya yanayo ni, ni, ni, Yana ni gharimu leo nimeamua Nime kuiona nuru yako Kui neno lako linasema, linasema. ndani ya neno na uzima na huo uzima. Uzima, uzima ni nuru ya watu, watu. napokea r napokea nuru leo hii napokea nuru leo hii, hii. hii. hii. hii. hii. inayoniganga inayoliondoa Inayoli giza Na,istoa. ninakataa kutafsiriwa na, na giza langu la jana nuru iliyoko kesho. kesho mungu aliyoniwekea Haita haitafukiwa na giza langu la, la jana makosa yangu ya jana, ya jana. hayatazuia Hayata nuru, ya nuru yangu ya kesho kwa jina la yesu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe