kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizao anz munu aliigna nchnayo chiukt the bibnagiza ilikolimetanda uya use waviindivyamaiza ilikolimetanda juu ya use wavilini vya majidbibia you know, nasemaja mungu aliumba mbingu na nchi kwaiyo mbingu na nchi lishaumbwa yeah, ilaias way sae somho kwa hiyo waiyo duniahi tunayoona ya sasa yasasa, sio dunia ya kwanza kuumbwa jesus ilishaumbwa ya kwanza kwenye mwanzo mmoja darkness is on the face moja kama mungu tu alifanya mradi wake wa kwanza ukawa na giza wee nani lakini mungu ametuambia hayo duyuna you know ametuambia hayo kwa sababu gani ametuambia hayo kwa sababu anatuonyesha ye alivyotoka kwenye giza lake hakutoka kwenye giza kwa sababu ya kutafuta watumishi Never. He sit on the chair alikaa kwenye kiti chake yeye mwenyewe akasema Let there be light. mungu akasema hakumuita malaika hakumtafuta mtu wa kumsaidia wakumsaidia a tafuta matajiri wote duniani hata wapagani hata mabudha hata hatawaiam uwote watakwambia hivi kila jiambie mwenyewe jiambie mwenyewe ntawezae matajiri wotesuya gano la kaleya kitabu cha mwanzo hata mpagani anaweza kuitumia amletea matokeo wewe huko na yesu huwezi kuitumiachoamaneno yakowaato thats your life mungu anasema akaiambia nuru ing'aye kutoka gizani god never neve darkness in the darkness he said light in the darkness mungu akusema giza hakulizungumzisha giza hakuongea na giza wakati wa giza hi was never even neveeved aisema jambo moja na nuru na iwe nuru, what runs iweru maisha yako na nini na matukio haya duniani ivna sema tusienende kwa kuona kwahio kama tusienende kwa tusieeed nini kwa imani tunaipataje imani kwa kusikia o kwa, kwa lugha nyingine tusienende kwa kuona bali kwa tulichokisikia tusienende kwa kuona bali kwa nini kwa imani imanimani huja kwa kusikia na kusikia uja kwa neno la kristo kwa hiyo tunaenenda kwa nini kwa tulichokisikia yesu ametuambia sio kwa tulichokiona kinachoendelea tunaenenda kwa tulichokisikia yesu alichotuambia sio tunachokiona kinachoendelea unaona mwili wako unaishiwa nguvu mikono inaishiwa nguvu inatetemeka ni kama skok inakuja hivi najiuliza swali je seme ninachokiona au nilichokisikia bwana alichoniambia maana according to bwana amesema yeye yeah, yeah, aliye mnyonge aseme nina nguvu ila uhalisia naona mikono yangu inatetemeka inaishiwa nguvu kwa hiyo nisemeje nisemeje niseme mimi ni mgonjwa au niseme mimi nina nguvu ukiwa kanisani ukiwa kwenye ibada kama hivi ni rahisi kusema nina nguvu tumeondoka wote umebaki chumbani kwako peke yako mikono ainyanyuki inatetemeka sahi unasemaje apo ndo natafuta unasema ni unasemajakmooanamnahii unaonakabisa i i kabis kwa sababu dalili zote unazijumarafiki zako wote walioondoka nanawajua na uliwaona nadalili zao wanakumbuka alizokwambia hatuenendikwakuona tunaenend na imani huja kwa kusikia kwa hiyo umesikia nini e umeambiwa nini mikono inaniambia sina nguvu ila bwana ameniambia nisie na nguvu nina ni unajua bwana mungu yuko very fair unajua ajasema yeye aliye mnyonge ajione na nguvu no amesema aseme ka hata kama ujioni na nguvu ropoka tu na nguvu e, nguvu sasa ssana nguvu Yani, kuna time mimi ukinikuta chumbani kwangu aekasema kichaa huyu hapa hapanaela eh, eh, sasa ndio wakati diowakatinaaiswali i, I hiliiwauliz wapenda wa wangu wai naongea kwa unyenyekevu kabisa kwani moyoni mwenu umewahi kujiuliza kwani what in ivikinachokwaga kigumu pale then you will know this is youilno ndio utajua hii ni vita nachoka uko hoi maumivu makali in the midst of agony you say it is well mimi ni mzima nina nguvu katikati ya maumivu makali nina nguvu furaha ya bwana ndiyo nguvu zangu cha kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe