ma mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimizaukaambiayerem usifanye baraka nikuulize tu unaona nini yeremia akasema naona ufito wa mlozi akasema kabla ujakimbilia kunielezakingilichokinau hapana ah, maana yake ni hii naliangalia neno langu nipate kulitimiza manaake unataka hautaki neno langu mimi ndo naloliangalia siangalii malalamiko yako nipate kuyatimiza siangalii maombi yako ni pata ya kuyatimiza siangalii malalamiko yako siangalii changamoto zako naliangalia neno langu swali ni hili kwenye hizo changamoto unazopitia neno la mungu lilonalo ni lipi swali ni hili kwenye mambo unayoyapitia kwenye shida ya ndoa ulionayo kwenye shida ya kazi ulionayo neno lilonalo la kutimizwa kwa mungu ni lipi kwa sabu mungu atimizi kukosaw mungu anatimiza neno lake kwako oh, yes. swali ni hilo, una neno gani la kukupatia wewe ajira una neno gani la kukupatia wewe uponyaji oh, yes. una neno gani la kutuliza mawimbi doa yako oh, yes. unaneno gani la kutuliza changamoto za biashara yako oh, yes. maana ni hilo ndio mungu atakaotimizameemikuanaliwaa oh, yes mungu akija kwako je atalikuta neno lake kwako kama yes. mungu analiangalia neno lake ili apate kulitimiza mwanaake matatizo yangu hayamshtui mungu yes. matatizo yangu hayamufu mm-hmm. kilio changu akimwamishi oh, yes. ndio maana unaona mzee wapendwa wengi yes. wanalia wanalalamika mbele za bwana lakini kama mungu amenyamaza ajui yeah. kanuni imekataliwa oh, yes. kanuni imegoma Amen. Mungo hawezi kujifunga mwenyewe yes. maana shetani atampeleka kwenye mahakama ya kiroho okay. atamwambia we mrongo umesema neno lako i kulitimiza unapomsaidia huyu mtu umetumia neno gani hawezi kwenda kinyume na neno lake analiangalia manake mahali pengine anasema hivi amekuza ahadi zake kwa kwa jina lake, ndiyo kwa jina lake maana maana ya la nyingi lakini kama la mungu, matokeo, kwa jina yesu, masikimi, lakini kama neno neno mungu ni. Oh, yes. ndiyo kwa ni manabi, oh, yes. mungu hana sababu manabii na wa sisi ili hilo mtumishi ibada sanamu you you must have your man of God. You must ausv kwa sababu ukiwa kwenye presa huna muda wa kuomba huna muda wa kuangaika huna muda wa kumsikia lakini ukiwa na mtumishi wako wa mungu ukasema this man is my myp ni nabii wangu oh, yes. huyu ni mtumishi wangu wa bwana oh, yes. huyu jamaa huyu Amen. akisikia kitu kutoka kwa mungu oh, yes. akinitamkia mungu anakifuata hicho mungu anakiangalia hichoeuukiwa oh, yes. oh, yes. kwenye changamoto yako Amen. au kwenye shughuli nyingi oh, yes. kwenye mapito magumu oh, yes. kit yes. pekeunachoweza kufanya oh, yes. ni hivi hiki ndicho mungu ulichoniambia yes. kutoka kwa wako Amen. mtumishi wako amesema hiki yes. mimi nasema kama vile mtumishi alivyoniambia oh, yes. ndivyo itakavyokuwa kwa nini useme hivyo bibli nasemah wakuwa sisi nasi tunayo roho ile ile ya imani na mani huja kwa kusikia imani huja kwa kusikia neno anasema kwa kuwa sisi nasi tunayo roho ile ile ya imani basi kwa tumeamini yes. sasa kwa manake, we speak yes. what we oh, yes. Tunazen, tunazungumza tunachokiamini umekipata wapi unachokiamini yes. nimeambiwa oh, yes. nimesikia nilichokiamini oh, wai yes. kwa hiyo yes. mizimu ya kwenu inajua kaisa yes. mapepo ya kutoka kwenye familia yakutoknye inajuakabisa huyu mtu huyu hawezi kutoka hapa mungu ampe neno yes. na maana bidii kubwa mashetano no yanayoyafanya wanakuhakikisha hauna kanisa wanahakikisha hauna mchungaji wanahakikisha hauji kanisani usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 76215359 barikiwe