atakuwa na siku bora analo tauwanasubora kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza maishani mwakosijaribu kuacha dui zako wakakutawala wakakuntro wakakuendesha ambapo adui yako you have to be happy. Yani so happy kwa yako adu yako, yako, wisa, huyu apa alipo yani, yako vuruga adui zako siache hadui zako akaelewa zako confuse your enemies the easiest way you can beat down your enemies is by confusing them mvu zakonjia pesa unaweza kupiga hadui zako ni wavuruge vuruga vurugayni vuruga wote usi wavuruge kwa kuwachamba wanaweza kufanya fanya kile ambacho auabsa dui zangu hiki awezi kufanya ukiwa unashindana skianakuambia dunia hii ni mashindano eh? dunia hii unataka hautaki bibli imeshasema kushindana kwetu sisi kwa maanaake tuko mashindanoni hata wakati tunajifanya hatuko mashindanoni hata kama tunajifanya sisi ni wema ni wazuri tuko mashindanoni ndo biblia imesema kushindana kwetu sisi Siju ya juu yadamla nyama manayake kuna mashindano yanaendelea kwenye maisha yetu hata kama hatuyaoni maishani kwenye macho ya damu na nyama ila yanaendelea kuna ulimu, kwenye ulimwengu mwingine kuna mashindano yanaendelea kuna watu tu ha ukuona una amani they, they want sasa hawawezi kukufanya usio na amani k watakutengenezea mazingira ya kukufanya usio na amani hawawezi oh, yes. kuwa na na wewe hawawezi kuwa karibu na wewe yes. ila wanawajua waliokaribu na wewe watatengeneza mazingira walio karibu na wewe, yes. wewe. wakufanye yes. wewe ukose amani vita sio wingi wa silaha vita sio wingi wa nguvu vita ni strategy vita ni mkakati dui zako ni watu kama wewe oh, yes. lazima wewe na nyingine oh, yes. ambayo ni zaidi ya wanadamu oh, yes. adui zako wamesoma kuliko yes. adui zako oh, yes. wana mbinu kuliko ui oh, wanaujua mtaa yes. kulikosasa weweutakiinaenda wewe kujifunza mtaa yes. wewe na akili za kiunu ulio oh, yes. uwa na akili ya mungu akiliyamungu oh, yes. aliwaumbuunawapigia wa hata kama unajua huyu brotha au huyu siste ni tatizo kwangu ukimwonae usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja nainga namba ni 762153539barikie