kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama sio ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kupitimizaneno la mungu lina kanuni kanuni hazina namna isipokua kufuatwaiyee amesema tuombe i or yes. kama kristo ameagiza wa watu waome manake kuna vitu kwenye uso wa nchi havitakuja kamwe kubadilika mpaka watu wameomba yes. kuna vitu kwenye maisha yako wewe binafsi nasemahivi hajasema ii the hajasema theeii hapo mwanzo mungu aliziumba hajasema hapo mwanzo pesa kama unataka kuona chochote ambacho hata kama ujawai kukiona iasema mambo ambayo macho hayajawahi kuona wala masikio hayajawahi kusikia wala moyo mwanadamu mama yako hajawai kuwaza wala moyo kuwaza ajawaikuaama hayo ndio mambo ambayo mungu amewaandalia hili neno amewaandalia manake yes. mambo ambayo macho kuona kuna kiwango cha fedha kukiona ambayo macho Anakombia hayo amewaandalia wampendao yes. you know? kila kitu mungu alichosema hivi it is given au mtapewa au mepewa. sio kwamba kiko free. Given, vi, ni kli ameandika lakini amesema hivi hiviombeni nai mta anake kipo ila ampewi <laughs> so hivi yeye asiye na ampewipaka mmlichabuansema hivee asie nana aa ieana kuna namna hekima <laughs> na... ya ndoa kuna hekima ya biashara kuna hekima ya kazi kuna hekima ya kulea watoto anasema oh, yes! mtu wa kwenu amepungukiwa na hekima kiuna amekwama kuna mahali unaferi yes. kuna mahali biashara zako kama zimestaki hivi <laughs> imepungua kwasabu matokeo uliokuwa nayapata mwanzoni hizi uyapati kama yale kuna faida saizi uioni kuna furaha saizi uioni mbona wakati tuko kwenye uchumba tins wer butifazi y right n hins arenook okay. kuna wisdom tumeipoteza mtu wa kwenu amepungukiwa hekima a aombo mwanayake To who prays. Yes. kuna hekima mungu ameiweka anasubiria totekeomba yes. sema baba katika jina la yesuaa iko ekimakwa ajili ya ndoa njemanaitaka hiyo leo Leo. Ipate leo. weka moyoni mwanguhekima mo mwangu. ya namna hiyoma iko hekima wa ajili ya biasharaweka yes. moyoni mwangua mo mwangu. jina la yeskama yes. iko hekima ya kufanikiwa kifedhaeka wenye mah kwa jina la yesu kwa twa fahamu ya kuwa ulimwengu uliumbwa kwa neno na vitu vinavyoonekana havikufanywa kwa vitu vilivyo dhahiri yes. manake chochote kinachoonekana leo kilitolewa from kilitolewa huko kilikokuwa kikaletwai inaonekana ni because ugod took it from the spiritual sirilrem akaileta yes. kwa maneno into the theilre ilikuwepo spiritual rem kulikuwepo yes. na mawe kulikuwepo na samaki kulikuwepo na miti and then god said akaitoa kutoka huku akaileta huku manayake kazi yako yes. iko mahali ni kazi yako kuitoa huku Amen. ndoa yako yes. iko mahali ni yako kuitoa hukukwa yes. jina la yesu, yesu. E bwana e e fungua macho yangufungua yangu. moyo wangu, moyo wangu. Ili, niweze kuwa na ili niweze kuwa na shirika na vitu vyako vya rohoni, vitu vyako vya rohoni. kwa jina la yesu, yesu. niwe na uwezo wa kuamishakilichoko rohoni kukileta, kukileta mwilini usiache yes. yes. kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe