Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza In your presence. Santa Baba, we honor you, God. We honor you, Jesus. Thank you because you are a faithful, God. We trust you, Lord, and we trust your word, and we trust your presence. tunaamini uwepo wako utayabadilisha maisha yetu na kuyageuza kabisa siku iya leo kwa jina la yesu Amen. Amen. Amen. the first public appearance ya yesu mtokeo wa yesu wa kwanza kwenye kadamnasi ambao alizungumza kwa mara ya kwanza kwenye kadamnasi yake alisema maneno yafuatayo yapo kwenye luka yamerekodiwa kwenye matayo pia alisema maneno yafuatayo akasema roho wa bwana yu juu yangu kwa maana amenituma ni waubiri maskini habari njema alafu akasema amenituma kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao akasemaje tena na vipofu kupata kuona tena amenituma huyo roh wa bwana kuwafanya vipofu kupata kuona tena akasema kingine akasemaje tena na huru waliosetwa na kuwaacha huru waliosetwa sasa this is the mission of jesus hii ndio ilikuwa misheni yake au niseme aliyokuwa anakimbizana nayo duniani kwa oh yes. kwahiyo mtu yeyote ambaye ni mfuasi wa yesu au ni muhubiri wa yesu au amembeba yesu na anataka kumwintrojus yesu kwa watu lazima ajue yesu anayemwelezea kwanza kabisa roho wa bwana yuu juu yake mbili oh yes. ametumwa anasema roho wa bwana yuu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta na yale mafuta yana assignment oh yes. mafuta aliyopakwa anasema amenituma kuwatangazia kuwahubiri maskini habari njema kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao na vipofu kuona tena alafu anasema kuwahacha huru waliouwtangazia mwabwanaman letu siku hii ya pili ambalo tunaendelea nalo leo hapa kanisani lakini tunasikika sehemu mbalimbali duniani na kupitia vyombo mbalimbali vya habari na maelfu ya watu yanatusikiliza duniani na ninaamini kabisa mungu analo neno kwa watu wa ulimwengu huu oh, yes. so kila muubiri haji kufanya kitu kipya if at all is sent by jesus sisi tumepewa huduma na yesu kristo kusema pale kwenye kitabu cha uh, wa wakorinto anazielezea zile, zile huduma mbalimbali anasema tumepewa huduma lakini aliyetupa huduma ni bwana amen, amen. sema tunaza huduma mbalimbali lakini mwenye kuwapa watu huduma ni bwana mwenyewe so ni bwana ndo ametutuma akatupa huduma na kazi ya kufanya so kila mubiri ni muhimu akamjua bosi wake ni nani so the first introduction ya yesu kwenye kadamnasi utambulisho wake wakwanza, wa kwanza aliwaeleza watu jamani rowa bwana yu juu yangu so mbythesiiao me na huyu ro bwana hayuko tu juu yangu amenipaka mafuta oh, yes. sasa nilikuwa nawafundisha nazungumza nao There is a spiritual oil and oil kuna mafuta ya mwilini au ya kimwili hya yanayoonekana ya mzeituni anayoyatumia lakini pia kuna mafuta ya kiroho kirohoaeuyso mm-hmm. bibainaposema kwa maana amenituma manayake yale mafuta utumishi ndani ya yesu Oh, yes. kwasababu befor kuwa anafanya yale aliyokuwa anayofanya lakini this time baada ya kul roa bwana yu juu yangu kwa maana amenipaka mafuta anasema ili kuwahubiri maskini ya habari njema halafu anasemaje akuwatangazia lile neno kuwatangazia kuwatangazia ukienda kwenye kiingereza anasemaje Nyingine, to neno kutangaza kutangaza kutangaza Amen. kufanya nini hajasema amenituma kuwaombea waliofungwa amesema amenituma kutangaza kuwatangazia sasa lile neno kutangaza ni kama wanasema hivi ameenda kutangaza injili kwa hiyo injiri, injiri actual io sio shule injili siyo masomo injili ni tangazo oh, yes. is an announcement tangazoiaenao injili ni inini tangazo, tangazo. kwamba hey, is a good news ni sasa mtu aasema hivi habari njema habari njema habari njema kwa sababu maana ya injili tafsiri ya injili ni habari njema, njema. tafsiri ya neno injili manaake ni habari njema, njema. sasa habari huwa haihubiriwi habari inatangazwa ndiyo maana wanasema tunakuletea matangazo ya moja kwa moja kutoka tbc au itv au televishen yeyote ya habari kwahiyo wanatangaza habari sio tu wanasoma wanatangaza ndio maana kinaitwa chombo cha matangazo ya habari lo Amen. Oh yes. yes. so soyesu anasema amenituma huyu roa bwana kuwatangazia kuwatangazia kina nani wafungwa kuwatangazia wafungwa nini kufunguliwa kwao kuwatangazia wafungwa kufunguliwa kwao lakini it is very unfortunate ni kwa, kwa bahati mbaya kwamba uelewa wa hubii wengi au wa manabii wengi so called na uelewa wa mitume wengi so called apostles na uelewa wa mapasta wengi ni kwamba deliverance au kufungua waliofungwa kwao wao ni maombi na maombezi fine ni namna walivyoelewa lakini according to the yesu anasema kuwatangazia kuwatangazia wafungwa and uh, kuna kitu hapa nataka ukione nitakueleza kwa nini kwnii hapa kumbuka tuko kwenye msimu wa pasaka oh yes. na tunazungumza habari za pasaka na jana nikaanza kukupa utangulizi wa kwa nini pasaka oh yes. kwa nini pasaka ilikuwepo oh yes. na nikakwambia pasaka haijaanzia tu pale kwa wana wa israeli zilikuwepo pasaka nyingine ambazo hazijawa temdi kama pasaka lakini kwa tafsiri ya pasaka ambayo pasaka maana yake ni pass over, pass over, pass ve maanayake kupita kwa juu au kuepusha kuepushao oh yes siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote yanatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe