kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema kisema ana uwezo wa kutimiza sio dhaifu mwenye haki sio mtu mtu wa wa mwenye haki sio kujitafutiza visababu vya kukaa chini kwenye udhaifu wake anapokwambia anaanguka mara saba manayake alianguka ya kwanza akasimama akaendelea kukimbia katikati ya mishemishi za kukimbia akajikuta amejikwaa ameanguka tena ya pili never down hakusema akusemami ni mzinzi tu mimi ni muhuni tu mu tuwtu nibake hapahapa heand god nevenge the ame of the man he still all him hei bado mungu anamwita nani mwenye haki iot alipoanguka ya kwanza mungu akamwondoleayakuwa mwenye hakiiot alipoanguka ya pili mungu akasema umezidisha sana ya pili hii na kuondoleaiio in the mind of god eve when you are poor i You are rich Me. kwenye akili ya mungu yes. wakati weo ni maskini anakuona tajiri Me. majibu ya maisha yako hayako kwa watu walioandikwa kwenye why bibliawhhehethe eto Yeah. but the voice of god transfer me from weakness into strength Amen. see it is god who said let the wek say I am <laughs> let the weak say mimi ni mdhaifu kwenye mambo ya uzinzi god didn't want you to say that you want to say i am strong i can overcome this I am because god knows the the trick of the devil is you to believe your present state nguvu ya shetani ni kukufanya we uiamini hali yako nayoipitia working on myself every single day naenda naenda najiona kuna mahali sijakaa sawa narudi tena kujitengeneza Woo naenda naenda naona kuna mahali bado ninakaa udhaifu narudi kujitengeneza naenda naenda naona bado kuna mahali sijakaa sawa narudi kutengeneza mwenye haki anaanguka mara saba kwamba kwa alimaliza yule aliyetoa ujumbe wa mwenye haki alikuwa na ya saba amepewa tu historia ya saba wama lianguka ya nane ya tis ya kumi ya kumi na moja kasau jamaa kama amesimama mara saba uw na uakikanaekusin unaweza kunyanyuka tena iyo biashara ijafa unaweza kusimama tena ezone ziko chini ya mwenye haki ean zinaongozwa na mwenye haki unaweza kusimama tena uliangusha biashara ya kwanza simama tena ikianguka ya pili simamisha tena ikianguka ya tatu simama tena hey, onit c si riko kwenye kukomaa na kitu sio kwenye kuanza na kufanikiwa no kwenye kukomaa na stikin to the dram that roto, yo have seen koman ndoto iyo ona no, utotoni fakti ya kwamba umekosa mkopo diana, yeah. yes. jana yeah. haimaanishio biashara yeah. ndo imekufa fakti yeah. ya yeah. kwamba umekosa mtu akusaidia jana haimaanishio biashara imekufa usipoteze hiyo ndoto yeah. saa inakuja yeah. asema bwana wa majeshi kwa yeah. kwara wake utaweza yeah. si kwa uweza yes. wala kwa mkopo yeah. si kwa uweza yeah. Kwa shangazi, hey. si kwa ulweza, hey. wala kwa marafiki, hey. ni kwa shangazi marafiki kuamini umejaribisha ya kwanza uaaaijaribishnai anasema mungu akamuumba mtu kwa mfano wake itshock you mungu hakubariki mtu alibariki image so itis still in his mind yet he blesses itcom on you have to bletha o kampuni ambalo bado liko kwenye akili yako yes. you have to bless it Amen. you have to talk good about it youhave to speak good about it yo haven't seen it yet yes. buspeak good about it sijaliona sawa bado yes. ini kampuni sijaliona sawa yes jaliona bado baassit yes. adegewa kusema ni zuri degea kusema ni bora yes. nitahudumia watu pale na pale ntafika pale na palebia zangu ntauza pale na pale ntafanya hiki na hiki Best husband yes. for your wife Woo. and the best father. Yes. Kids. Mama, ajalishi, watu kazi ya as tngeneze mjaalimtengeneze mtu wako wandani kuwa jiwe nasema watu wawili walijenga nyumba mmoja alijenga kwenye mchanga mmoja akajenga, akajenga kwenye mwamba aliyejenga kwenye mchanga bianasema upepo ukaja dhoruba zikaja mafuriko yakaja ikaisomba ile nyumba aliyejenga kwenye mchanga uwe na uhakika alijenga haraka haraka haraka haraka akamaliza kuchimba msingi mchanga ni kitu chepesi unachimba unaanza matofali ue upepo ukija akzo zikija mafuriko yakija inasombwa lakini yuko mmoja aliyejenga juu ya ya mwamba mwamba ukipiga suru kwenye mwamba msinge, mwamba juu ukipiga kwenye ili uchimbe msingi msingi msingi msingi ni mgumu wakati mwingine unatoka malengelenge kuchimba wa kuchimba wa yako, kuchimba biashara yako yako yako ndoa kazi yamwamba yeye aendaye kupanda kwa machozi atarudi akishika miganda yake kwa furaha we sow in tears, we reap in joy. hatupandi kwa kicheko tunapanda kwa machozi tunavuna kwa kicheko endelea kupanda endelea kusema na mume wako umemwonya siku ya kwanza kwa machozi siku ya pili kwa machozi usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe