kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu siyo ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza ukiona kitu kinampata mtu mwingine jua mm. kina uwezekano kabisa yes. wa kukupata wewe mm. ona jambo hili limenisaidia sana ukiona kitu kinampata mtu ndio maana wakati mwingine nakuwa mzito mimi kama mimi kutoa au maelezo juu ya habari ya nyumba ya mtu mwingine mm. ndoa ya mtu mwingine A, changamoto za mtoto wa mtu mwingine maana vitoto vyangu vidogo vidogo kweli kweli na naomba lakini bado sina uhakika na maombi yangu kama uwezo ya wa kunibeba mimi mama yao na wenyewe kwo huwezi kunikuta mi nazungumza habari za mtu hata kwa utani sitani sizungumzi habari za mtu ila ninajifunza ninajifunza nikiona jambo limempata mtu nikiona kwenye nyumba ya mtu huwezi kunikuta namzungumzia nikisikia wa mtu mke wa mtu kapigwa kakutana na nani wapi si jambo linayonifurahisha mm. ila ninajifunza kutokea pale mithali sura ihiri a 4 mstari wa theahi nalipita karibu na shamba la mvivu na shamba la mzabibu la mtu asiyekuwa na akili yes. umbe kwanza mm. hata mvivu naye ana shamba yes. ni mvivu lakini ana shamba mm. ni mvivu yes. ni mvivu lakini Anashamba. ni mvivu lakini ana shamba na shamba la mizabibu la mtu asiyekuwa na akili yaani yes. hana akili mm. lakini ana shamba yes. hana akili mstari wa kumbe lote pia limemea miiba uso wake uso wa hilo shamba sasa mm. ulifunikwa kwa viwavi na ukuta wake wa mawe umebomoka mstari nao hupenda sana mstari mm. wa hathia bii ndipo nilipoangalia na kufikiri sana sio na sio nakusema habari zake mm. unaangalia maisha ya mtu mwingine yes. unafikiri sana ao mm. naliona nikapata mafundisho yes. ameliangalia shamba la mtu mvivu mm. alikuwa anapita na shughuli zake yes. kaangalia shamba la mtu mvivu kaliangalia yes, yes. kaliangalia baada ya kuangalia akachukua yes. yake mm. akaandika yes. kumbe mtu ni mm. mvivu sawa eh? mm. sawa wala akwenda kusengenya mm. wala kusema mahali yes. kamwangalia mvivu mm. akaandika kaandika maisha yes. yana mambo mengi hatuishi mm. kama kisiwa mm. kwamba uko peke yako huna taarifa mm. uh-huh, unasikia hili na lile yes. wakati mwingine unaona hili nalile mm. baada ya kuona yote hayo ifunze toka hapo na somo thelathina mbili ndipo nilipoangalia na kufikiri sana Yes. na aliona nikapata mafundisho nikapata mafundisho yes. unaona mtu anapitia jambo mm. unaona mtu ana kitu yes. nasikia mama fulani kafiwamama yes. fulani mtoto wake mlevi mm. mama fulani si ndoa yake amefanyaje mm. sio ifunze toka hapo na somo yes. Aa, kwa hiyo yu yule alikuwa na hivi kwahiyo hapa mimi nipite njia hii Mm. ili kwa sababu huyu mama huyu kapita huku limemkuta ili Aha, mm. soma nipate mafundisho yes. nipate mafundisho sio nipate masengenyo mm. mafundisho yes. inaruhusiwa na ni sawa kujifunza kutoka kwa watu wengine nijifunze yes. mambo ya mtu mwingine yasikupe s yasikupe stori ya mambo ya mtu mwingine kwako yafanyike darasa la milele maana yule mtu kuna njia alipita yakamkuta yale yaliyomkuta yes. watakiwa ufanyaje usipite hapo na njia ukipita mm. njia ya maombi yes. own maumbi fanya mambo yako yes. fanya kazi zako shughulika na maisha yako mm. binafsi yes. zaidi ya yote pata muda wa kuomba si watu wengi wanakuombea jamani yes. hii bibilia yote tunajifunza kutoka kwa watu wengine amen. ni kwa sababu tu sasa imeonekana bibilia iishie hapa mm. lakini lakinilit kama ingekuwa inaendelea mi nawambia hata habari zangu za kula fungu la kumi zingeandikwa mm. ili yes. na nawewe upate kujifunza amen, amen. amen. amen usiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe