kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kupitimiza We are in a au tuko kwenye kizazi ambacho there is too much fear of death. kuna hofu ya mauti isiyo ya kawaida au hofu ya kufa isiyo ya kawaida inaletwa na vitu vingi una kesi ya korona watu wengine hofu zao zinaletwa na magonjwa walio ndani hofu zao wengine inaletwa na wa wajasoma, kwa sababu hawajasoma kwa wanahisi saa yoyote watakufa hofu nyingine zinaletwa na umaskini si? watu wanasema ikiwa mataifa ya uko nje yenye resources yenye fedha yenye mali yote mataifa hayo yenye uchumi mkubwa watu wanakufa unawaza sisi ambao hatuna resources za kutosha if this thing really comes to us in a very power and massive way kama ambavyo ina kwenye nchi nyingine yes. are we going to really survive so everybody is atosusoi kila mtu anakimbilia kwenye mitandao ya kijamii kuangalia ses yake but no one is really And for an hata watu ambao saa hizi wanasema wanamwamini mungu na watu wanafunga na wengine wako kwenye ramadhani sasa hivi wengine wamemaliza kwa majuzi, we must resi tujiulize swali la kawaida huyu mungu ambaye atatuagiza tufunge really huyu mungu hana jibu kwa nini watu wanafunga arbaini kavu a sababu tunategemea ukiomba bibiia anasema kila aombaye hupokea ka manaake atakieasi kila aombaye hupewa mi naomba nisife si kila aombaye hupokea basi mi naomba nisiugue mi naomba nisio masikini tena mibi anasema maali pengine anasema hivi mtu akwenu amekuwa awezi na aombe kwa mungu atapatiwa wazee watampaka mafuta au watamwombea na maombi ya imani atamponya mtu huyo bvia inasema tukiteka kila mawazo ko manake kwenye akili zetu kuna mawazo yanapita ambayo sisi tunapaswa kuyakamata na kuyateka alafu nasema bring them alaanasemahe manake kuyaweka gerezani put them to sell kuyafanya yasinyanyuke yakae chini manake, the real enemy yes, adui wetu mkubwa yes. kuliko ugonjwa kuliko chochote kile yes. adui wetu mkubwa wa kwanza yes. Your hakuna ugonjwa mbaya duniani kama ugonjwa wa mind kirusi kikubwa na kibaya kuliko virusi vyote ni kirusi kinachokaa huko kwa sababu hiki kina uwezo wa kukontrol biashara yako kina uwezo wa kuontro unakufa saa ngapi unakufa lini yes. unakufa na nini niniuaweza yani ukawa hujachagua kuwa kuwa ila ila kubaki kwenye ugonjwa, is your ukawa kuwa maskini, ila kubaki kwenye kwenye ugonjwa inaweza ukawa ujachagua ku gonw kabisa hujachagua njia ya kuenda ya umaskini ila kubaki kwenye njia, ni uchaguzi wako anasema hivi nimeweka mbele yako ka manaake wote tumewekewa hiyi uzima na mauti kila mtu anayo theeisonl one choice to those who believe in christ hawana uzima na mauti wana uzima peke yao kwa sababu kristo alichukua mauti he came to take Death, oh, oh, yes. mauti yetu alishaichukua yeye kuwa tumebakiwa na choici moja ya uzima peke yakeasema us so ili sisi tuitwa wakristo moja sababu yesu aliyokufa kulingana na bibilia kwenye kitabu cha hebrania anasema alikufa ili apate kumwharibu yeye aliye na nguvu ya mauti kwaiyo mauti kama mauti yenyewe haina p bila yes. kuna mtu yuko yes. the power of death. Yes. kuna mtu yuko nyuma ya nguvu ya mautianachagua yes. kuishi emanachagua kuishi nachagua kuwa haisema nachagua kuwa hai nachagua, nachagua kuishi ihave made my choice today my choice. and my today had... choice is to liveelu siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe