kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza enyi watoto watiini wazazi wenu katika bwana maana hii ndiyo haki kwa the moment unapoanza kumheshimu umtii mzazi katika bwana umeipata haki yako ulioitafuta ulioiotea ulionyang'anywa miaka mingi kuna watu mnaonewa maofisini aiahai zen haki zenu benki kuna watu mnanyimwa haki zenu kwenye ndoa mnanyimwa haki zenu kwenye kazi unafikiri unafikiri unafikiri mungu mungu mungu mungu ajui ajui ajui kwamba kuna kuna wababa wakorofi mungu wa kuna wababa wababa huku huku duniani wakorofi unafikii munuau au mungu ajui kuna watu wanaoumiza watoto wao na ndugu zao nafikiri hajui ila amekwambia hivi waheshimu baba yako na mama yako kamaliza hajatoa maelezo wakikuuzi ufanyeje hajatoa maelezo siku mama akinionea akinizaa akanitupa alafu nikaja kumjua ukubwani ninatakiwa bado a mungu kanyamaza kimya kaishikmbi baba yako na mama yako aliyekwambia hivyo anaijua dunia kuliko unavyoijua wewe aliyekwambia hivyo ndo aliyekuumba anajua kabisa kiungo gani kwenye mwili wako usipomweshimu baba yako na mama yako kinaanza kuoza anajua weshimu baba yako na mama yako ili upate heri heri mwanaake baraka heri mwanaake mambo ya you parent ni kwa urefu gani utaishi duniani inategemea sana vipi wazazi wako hamna kidonge wala upako wa kuishi mda mrefu upako uko kwa mama ako mzazi na kwa baba babaako mzazi Amen. au mama mlezi na baba mlezi hao hey. wana upako wako wa kuishi muda mrefu mungu aliposema waheshimu baba yako na mama yako mpaka anatuandikia huo mstari wanne ya kwamba enywa baba msiwachokoze manake mungu anajua waka wa baba wachokozi wakwa baba wanaochokoachokoa wa wa mambo wanaowaweka watoto wao kwenye engo ambazo mtoto anajikuta anashindwa kuvumilia anapasuka mungu anazijua kesho zetu ka mungu alipoyasema hayo alijua kabisa wako wazazi wenye shida lakini katikati ya hayo katikati ya hawo wazazi wenye shida anakuita wewe uplay we'll uple apai unafikiri mungu aliposema usizini unafikiri amesema usizini kama anajua uzinzi sio shida anajua kabisa miili yetu utoatial itatamani kuzini siku moja mpaka tumeandikiwa zile amri maanake mungu anajua anajuaainawa aliposema usiibe anajua kabisa kuna engo engoo utawekwaa kwa hiyo jambo lolote kama excuse kwamba mtumishi we ujui tumi napitia vitu gani hujui tu baba yetu alitufanya nini hayo yote mungu aliposema waheshimu baba yako na mama yako asingeyasema hayo kama tusingekuwa na engo ambayo wazee wanatuweka pakautufanya tusiwaheshimu mpaka anatukumbusha manake anajua kuna engo mtawekwa nyinyi mnajikuta mnashindwa kuheshimu tena wewe kwenye hayo mambo fanya sehemu yako katikati ya maumivu mengi aliyokusababishia baba yako du Please do your part anakukanyaga mzee kwa namna ambayo you can never again feel anything for him haf chochote juu yake tena niwaambie kitu ili uitwe utii lazima upewe kufanya linaloonekana haliwezekani kwenye mazingira yako ili uitwe umemtii mungu ili uitwe umemweshimu mungu lazima uwekwe kwenye engo ambayo kwa mazingira ya kawaida una option ya kuchagua kingine nilipokwambia usile ili tunda ninajua kabisa unayo nafasi ya kulila au ya kutokula mungu aliposema waheshimu baba yako na mama yako anajua kuna engo tunaweza kuwaweka nyinyi yaani sisi wazazi kuna engo tunaweza tukawaweka ambazo zinatengeneza mazingira magumu yawewe wakuniambia hata shikamoo lakini mungu alipokwambia umweshimu mzazi umweshimu baba na mama hakuwa anasema mazingira yatafaa kama ingekuwa ni hivyo tusingeambiwa mungu anajua tunazo hisia mungu anajua tunayo mioyo mungu anajua tunazo changamoto mungu anajua tunavyo vitu vya kutuumiza lakini katikati ya hayo tusingeambiwa sameheni kama anajua tutaumia kama anajua kwa hali ya kawaida ya duniani unatakiwa usisamehe anajua kabisa it is impossible for you to forgive the kabisakusamehe hiki kitu ni kazi ni ngumu lakini nakuita nasema hivi samehe manake ukiweza kulifanya hilo umeingia kwenye esprieni nyingine Me. ya kimungu sio ya kibinadamu tena Me. moyo wako umesha hama haui tena moyo wa kibinadamu unakuwa na moyo wa kimungu ambao unaweza kue vitu ambavyo mungu sasa anataka ku mungu ni kama anasema hivi nyinyi kuna vitu inavitamani kutoka kwangu kuna vitu inatamani niwafanyie lakini haviwezi kukaa kwenye kuka, kwenye kwenye ambao haviwezi haviwezi kukaa kukaa ya ya chuki kuka, kwenye ya uchungu mbinguni sina, sina mtu moyoni wote tena bure. bila kuniomba mkitaka kuwa na mapenzi yangu. Yes, mapenzi, yako, na mapenzi yangu yangu yako yafanyike duniani maisha hn tendo yanguyakifaia wenye maisha yennasamee kiahinaachiia kiahinachii kiahiaawaniawaaewaa moyo uliyobaki mwaka jana hauwezi kufanya mambo mapya ya mwaka huu ukiendelea kushikilia mambo ya mwaka juzi hautobohi wacha niwaeleze mambo leo hawa wazee hawa wababa wanapitia experience nyingi sana ndani yao zinawahukumu kuliko mnavyofikiri karibia wababa wote duniani including me, kuna ambazo ninazo kila mwanaume unayemwona duniani ana majuto nyinyi wanawake mnaweza msielewe ila kila mwanaume aliyeko duniani analojuto analojutia msikilize baba yetu wa kwanza kabisa adam anasema ni huyu mwanamke singekuwa hu mwanamke nisingekuwa hapa leo natoka kwenye bustani ya kwa sababu huyu mwanamke uliyenipa wewe mungu sikukuomba liniletea hii option kuna tumewekwa wa baba ambazo tumeshindwa kutoka akili zetu zilikuwa ndogo wakati mwingine paulo anasema nilipokuwa mtoto niliongea kama mtoto mchanga lakini sasa nimekuwa mtu mzima nimeyaweka mbali yale mambo ya kitoto ili sasa nifanye mambo ya kitu kituuzima mwanake kila baba kuna wakati alikuwa na hali ya utoto we are going through a lot as fathers kama wanaume na kama mababa tunapitia vitu vingi kuna siku na zitamani zisingetokea kuna mwanamke ulikutana naye umesalimiana naye umelala naye moyoni mwako unasema hivi i wish that day was not there nisikilizeni watu wa mungu sitetei dhambi sitetei ujinga ila kuna sababu mungu alimwambia mwanadamu si vema mtu huyo awe peke yake because there is the natural weakness in every father kila mwanaume ana udhaifu wa asili ambayo mungu aliuona akasema si vema so men need help wanaume wanahitaji msaada hapo walipo kuna maamuzi aliyoyafanya juu ya fedha anayajutia mpaka leo ntamani nisingeamua kufanya ile kazi mwingine aliacha kazi ili ajaribu kufanya biashara zake watoto wake waishi anajuta mpaka leo i wish nisingeacha so baba zenu wanago trao thins of things a lot of regrets huku ndani men m dying inside na ndio maana ret ya vifo vya wanaume ni kubwa ndio maana hakuna mwanaume anaweza kuishi baada ya mkewe kufa wengi wana survive kwa tabu sana tusamee wanaume oga baba aliyekuchukia baba ambaye hataki kupokea simu yako u wewe msamee huku ndani alafu endelea na maisha atakuelewa mbele saa mungu aliposema uwaheshimu hakusema watakuwa c narudia mungu aliposema uaheshimu baba yako na mama yako hakusema wazazi wetu watakuwa p alijua kuna mahali watakwama Amen. sipoteze baraka yako leo hii nimekuja mbele yenu kama mtumishi wa mungu kwa niaba ya wanaume wenzangu wote kwa niaba ya mababa wote tanzania na duniani you for forgiveness inawezekana baba ako hajawahi kuomba msamaa nawezekana baba yako ajawai kuomba msamaha alivyokutelekeza msama. alivyokuacha uleleo na mama wa kambo umeumizwa alivyokuacha familia yenu itawanyike alivyowaumiza alivyokutesa baba yako alikuonea asking for forgiveness on behalf of your father naomba unisamehe na umsamehe baba yako mimi nakuomba kwa niaba ya baba yako naomba unisikilize iki nachokisema ni cha kitaponya maisha yako okay. ninaomba mimi o nimwakilishe baba yako aliyekataa kukusomesha aliyekataa kukusaidia ulipotaka msaada wake aliyekataa kukupa msaada aliyekataa kutokea kwako wakati uliomwhitaji mimi kwa niaba ya baba yako naomba msema. because you need to forgive him ili maisha yako yaendee okay. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe