kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza kutimizainasema malaika wa kalia gasema ole wa nchi nayo bahari maana ibrisi ametupwa kwenu yeye mwenye kuwashtaki mchana na usiku kama ana uwezo wa kuwashtaki mbele za baba then ufahamu ana vithibiti au anavithibitishwa au ana kwa lugha ya kisheria ana to show ana vithibitisho vya kuonyesha ushahidi wa tukio ulilolifanya tena evidence alizo nazo ni kulingana na sheria kwa sababu hushtakiwi kinyume na sheria siku zote utashtakiwa tu kulingana na sheria Yes. ko kama ibilisi anaitwa mwendesha mashtaka au mshtaki wetu has to come to the other anabidi aje mbele za hakimu mungu aje mbele zake akiwa kwanza na kifungo cha sheria lakini oh, yes. pili akiwa na evidence na ushahidi wa kosa lako so kama anajua kifungo cha sheria yamwendesha mashtaka ventukubaliana anaisoma katiba kama anaisoma katiba na katiba yetu ni neno la mungu entukubaliane ibilisi analisoma neno usiku na mchana analijua usiku na mchana yes. anajua maandiko yalivyo u... hk oh, yes. yes. anayajua maandiko yalivyo usiku na mchana then akitaka kuwakamata watu wa mungu anajua pa kuwakamata kwenye kifungugai ni hatari kuwa na taifa au na jamii ambayo askari tu nawaendesha mashtaka peke yao ndio wanazijua sheria za nchi halafu wananchi hawazijui sheria za nchi kwa uwe na uhakika mwendesha mashtaka na askari the of law watawakamata wananchi halafu wananchi wakipelekwa mahakamani mioyo yao itakuwa inanungunika itasema sisi hatukujua sisi hatujui sheria hizi na the Of law is not oh, yes. ujinga wako wa kutokujua sheria au kutokujua sheria sio salama yako huwezi ukafika mahakamani ukamwambia mweshimiwa akimu mimi sikuwa najua kama hili ni kosa atakwambia sasa tunakwambia ni kosa na kwa sababu ho kulingana na kosauliolitenda unaenda ea m sud So, ndipo hosea 4 6 nab anasema watu wangu wanaangamizwa kwa kutokujua vifungu vya shi, kwa kukosa maarifa dying sa p hawa watu ni maskini hawa watu wanakufa wachawi wanawaonea washirikina wanawaonea watu wanawatisha na uganga wao na uchawi wao sio kwa sababu waganga wana nguvu sio kwa sababu washirikina wana nguvu no, kwa sababu tu mshtaki wao anajua sheria kuliko sine shu aaio aukaaaraai b sheria ya bwana bwana sheria sheria sheria yake huitafakari huitafakari mchana mchana mchana na mchana na na usiku usiku usiku heri mtu kwenye shauri la ake, moja wala barazani bali ya ya mti oh, yes. atakuwa kama mto oh, yes. oh, yes. oh, yes. halitakauka oh, yes. ya bwana nwnno ya eti, eti, eti. ukitafakari tsheri yabwaa ukiiju tu sheriya bwa unanawiri unastawi unakua ini anajaribu kuambia ni iyo sheria ya bwana utakapoijua ndio ambapo jani lako ikitaka kukauka unamwambiaaukush ikitak sheria ya bwana huitafakari mchana naushia i anazijua sheria akimkamata hata kama ni kweli alifanya kosa kulingana na kifungo cha sheria kazi ya wanasheria hawa wanaoitwa lawyers hawa mawakili hawa tena private. kazi yao anaruhusiwa ana kumtetea muhalifu ndo yes. kazi yake kumtetea mwalifu kwaio wewe umemkamata na kifungu cha sheria kabisa lakini anakwenda mahakamani yule mwanasheria anakwenda mahakamani hali akijua huyu jamaa amekosea kweli na kulingana na sheria ni kosa lakini anakuja na kifungu kingine oh, yes. ambacho kinakipiga chili kifungu cha kwako oh, yes. na anakitetea anakitetea nakitetea mm. akisoma mwishoni maelezo oh, yes. hakim anasema nimejiridhisha oh, yes. huyu jamaa yuko huru oh, yes. inawezekana kweli oh, yes. inawezekana kweli ushahidi mliuleta oh, yes. Yes. aiulinganana sheria hiiulinganana oh, yes. kifung hiki yes. na hiki na hiki hu jamaayuko hurualifanyakufanya yes. ndio maana kuna namna yesu anasema ninyi mko hurumko huru mko huru ule uhuru tunaoambiwa pale kama ujafundishwa huko huru kwa namna gani bado utakamatwapasaka yes. siko nyingi kwenye biblia hapa tunaiangalia pasaka ya kwanza ni nuhu na familia yake mungu anasema sitashindana na wanadamu tena maana maovu yao yamezidi so sod anasema nitamfutulia mwanadamu kwenye uso w nchi ndipo nikaanza kukwambia hivi ibilisi alikuwa mbinguni alikuwa kwenye jopo la malaika alikuwa ni moja ya masirafi tena akaondoka mbinguni na theluthi nakumbuka malaika kazi yao ni kutendea kazi neno ka maanake hawa watu wana experieni ya kulisikia neno la mungu theno oh, yes. the oice of oditis yes. so dneros thatmonothe oic ofo ancia sus yani mungu anaponena mapepo yanaijua sauti yake lakini wakristo hawaijui sauti ya mungu ahiaty fr yesu anasema mtaifahamu kweli nayo kweli itawaweka huru ko kumbe kinachowafanya watu wasiwe huru sio kwamba mapepo ana nguvu ah -ah. yakaradis kinachowafanya watu wawendelee kuteseka sio kwamba mapepo au shetani ana nguvu mm. maelezo ya masta mtaifahamu kweli nayo kweli maanake whatever prison you are the knowledge of the truth can take you out of that prison no thaoa the gods, jalishi kuna majeshi wangapi oh, yes. inawezekana kwenye ndoto zako unaota huko kwenye chumba cheusi yes. kizito umezungukwa yes. hauna pakutokea <laughs> na ndivyo maisha yako yalivyo umekwama hupigi hatua umezingirwa kila upande yes. io ukiangalia ndoto zako wewe unaota umezungukwa tu kwenye chumba cheusi hamna pakutokea ukuta hukuutukutahukuukuta huku ukuta huku uku. na kwenye maisha yako unajiona huko mahali ambapo huna pakutokea huwezi kupiga hatua yoyote hamna maendeleo yte unayoyafanya me kitakachokutoa hapo utaifaham kweli nayo kweli nayokwelit e na kweliya kukuweka hurua ja asutakuwekuusiache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toy apolaoaopamoja namai 6215359barikwe