kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila alichokisema ana uwezo wa kutimiza siku moja mwanampotevu alienda kuomba urithi kwa baba yake akamwambia nipe urithi wa mali yangu niende nikatumie biblia anasema yule mtu akaenda akatapanya mali kwa uashirati lipozitapanya zile mali ikaja njaa kwenye nchi ile says yule jamaa akawa anajitamani kujishibisha kwa makombo ya nguruwe kwa jinsi ambavyo njaa ilikuwa kubwakumbuka hasemi makombo ya watu wanasema makombo ya ngurue kamanake kile chakula ambacho ngurue anakibakisha baadaye jamaa akakaa chini akazingatia sana moyoni mwake kuzingatia moyoni mwake manake ni kurudi kukaa chini kutafakari kuaza kutulia kuanza kupiga hatua njia mbili tatu hakuomba alichokifanya alifikiri alizingatia moyoni moyoni mwake mwake had moment of silence and review his life sikiliza maamuzi yake akasema nyumbani kwa baba kuna watumishi wengi na kule watu wanakula na nasasa nitarudi kwa baba na kumwambia nimekosa jamaa kurudi kwa baba, kwa baba sababu anampenda jamaa alipiga hesabu kuna vitu vingi mnatafuta wachungaji waombe leo lakini vitu ambavyo ukitulia tu ukaanza ku yangu nimepoteza pale na munaipa, pa, pa, pa. Elayangu, pali na pale pale ujinga tena Do you have time ya kuzingatia mambo ya maishayaanakimbizana tu kia wakati konaifanyano mwenyewe ila ukiulizwab maelezo mengi wakati vitu vingine unavyokwama leo hii unehuatu da bila la yuda yaani simba simba na muda wa kupiga hesabu kondoa anaswagwa lakini simba anatulia anafanya hesabu ya maisha yake yule swala yule pale namchukuaje na ishiri na moja ni mwaka ambao ni wa nuru lakini changamoto zilizoko mundani usipobadilisha aina yako ya maisha hata mwaka ukibadilisha namba huwezi kubadilisha akaunti yako sehemu niliyopo ina njaa sehemu niliyopo na kula na ngurue sehemu iliyopo kuna hali ngumu lakini kula nilikotoka watumishi wakula wana kula na kusaza What do I have to do this year? nisiingie kwenye changamoto okay. you have to think your life unajua kuwa wakiroho kuwa akro akuondolee uwezo wa kuwaza kuwa wakiro akufanya usiwaze una uzima wa mungu wewe mungu mwenyewe anawaza doa nasema hivi mawazo yangu si mawazo yenu mungu mwenyewe ana muda wa kuwaza learn to think program your life yawaze maisha yako nini nilikuwa nanunua sana mwaka jana ambacho kitaletea faida Prioritize your unao uzima wa mungu ndio lakini aukufanyi uendeshe maisha yako kama jinga jingasa maombi mengine yanawaletaga kanisani yalitakiwa tu kutumika kwenye kuwaza vitu vingine o vitafuta garama yake ni lakimbili tu lakini kunalu kumikumi nyingi zinapita maishani mwako msikilize jamaa alifikiri moyoni moyoni mwake mwake Aka ni mwake akazingatia akaangalia akaangalia ya mapato yake Aka yake akasema nitarudi nyumbani kwa a hiidionitarudi kwa baba na nikifika kwa baba simwambianifanye mtotowmh nifane mmojawwtua wako akiwa wajui babatamchukuliajemiia to na hela sanna utajiri mwingi sana watotonguimewaninanienda sana, sana. hilanakuonyesha mahali popote uliowai juu una uwezo wa kurudi ten nauweowa kurudi muhumiwakoliikuawauu una uwezo wakurudi huwezi kukaa chini peke yako watafute watu wenye akili wakusaidie kupanga Amen. uzima wa mungu huko ndani yangu na kataa kuamua kama mjinga kama asie na hekima na uzima wa mungu ndani yangu sitakurupuka Sita siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe