Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza of course, ni kawaida wakati mwingine unaweza ukanyanyua mtu ukamuheshimisha ukampenda ukampa cheo alafu akakungurumia wewe mwenyewe ni kawaida i sasahivi kama fanodam alivoambia imbwmiwenenakmmwakua uakona nakua wewe ni baba namlea mmlea mtoto ala afi mahalia kfns baba yao ma babaanchii iose because your father hapo alipo sahizi yuko kwenye umri wa majuto skamfundishababaosautazaa si you sikuatafut wanadamu wote duniani wanaotukana watumishi wa mungu rudi kwenye nyumba za baba zao shinda kumweshimu baba yako mzazi ni ngumu sana kuesiumtumishiwa mnusi ukaja apa ukatambukasema hey, hey, kwenu wanza mm-hmm. kabla ya yakobo kukutana na malaika kumbadilisha jina he had to make sure chakula chake kitamu kimeliwa na isaka mm-hmm. so anaanza isaka kwanza kusema mwanangu uyapokee manono ya mbingu na mm-hmm. manono ya nch malaika nutananamalaikaso tuko makanisani tuna kutafuta baraka kutoka kwa watumishi wa mungu na baba zetu wakiro baba zetu wakiafutwatu wote wanaauahwauleayako watu wa na baba yako mzazi naweakatakanae baba yako aliye akakusomesha baba yako mzazi umeshindwa kumheshimu mimi mchungai umekutana namiu tu safari yangu na wewe naweza kuisema naweza nikaieleza safari yangu nanaaila utaishiawapi iliyokuwa nayo na, we... na mke wangu mwanzoni kabisa waat unakutana kwenye uchumba babaake namama ae naishimo laiilihakikishtunamleta kwanza wewe ni mnafiki ukiniambia unanipenda mimi uliokutana na mimi choo kikuu alafu baba aliyekuzaa aliyekupa uhai duniani umemkataa we n mwongoutanikimbia utanitoroka ndoa yetu takaasalamnaingia kwenye machakabila mtoto asiyejua kumpigia goti totowakike asiyejuakumpigiyty ch babakuna kitu ambacho kkikosa kwa babaakom so the greatest assignment pamoja na maumivu yote aliyokuwa nayo mke wangu pamoja na changamoto zote alizokulia utotoni wake she had to break her heart to the level to the level shi kan emresa hafadhr anaweza kumkumbatia tena babake anaweza tena kumpenda baba ake, anaweza a kumwheshimu baba ana uwezo wa kumpigia simu tena ana uwezo wa kumtumia hela ana uwezo wa kuongea naye tuna uwezo wa kutoka morogoro tukaenda kumtembelea regardless of the past ugomvi wa mama yako na babako haukuhusu you are never there Amen. Due are never there. Ko unataka kufurua shuka ambayo babako na mamaako walilalia. Wewe ni nani? Who are you? Alafu unalamika leo hii mme wako anakutesa. Unalamika leo hii wanaume wakupenda. Unalamika leo hii mke wako anakusumbua. Unalamika leo hii vitu havikai. Vitu havikai wa vinakaa wapi? Amen. Kuna vitu vingine unavitafuta kwa watumishi wa Mungu, umeviacha nyumbani kwenu. Very true. Umeviacha kwa mama yako mzazi, umeviacha kwa baba yako mzazi. Yes, wana demand too much wakati mwingine. Yes, ni wazee wale, wanakera wakati mwingine. But There is a There is always a lang- kuna lugha ya kutumia kuongea na mzee mpaka akakuelewa kwamba unaela wakati huu kwamba unajenga so lazima mwambie kila kitu kuna hekima unaweza ukatumia hmm. kwamba hizi mama najenga sio lazimaumwambie najenaunafaya ninin no, kuna lugha ya kutumia kiasi kwamba hela yako ikabaki naye maisha yak yakaend maendeleo ya nyumbani kwenu yanakutegemea we mamana maendele ya yumbani kwako yanakutegemea we baba so, kila kitu anachokupa mme wako au kila kitu kiitnachofana na mke wako mama yako anajua zako anajua zako yaoanajujhejumjifunze kuwanaza ndoza ailia sio kila jamajenenee yani waje kuona wameingia kwenye jumba ambalo baba kwanza wenyewe mtotowo unatafuta unabii kwa upi na wa abii i aiwawanueucha ambaye alikuwa na wanawake watatu yule yule na wanawake watatu duniani mbona amekupa ngozi na nyama mbona amekupa mifupa ma amekupa mifupa majimaji maji yake yana muujiza wa mifupa kwenye mifupa yako mbona ameweka mifupa kwenye mwli wako mona kaweka mifupa atashinda kueka chakula mezani mwako ama akaweka kama ameweka maini kwenye tumbo lako atashindwa kuweka chakula mezani mwako mi simweshimu bana kwa sababu yule alikuwa na hampendi mama angu na wanawake wengine Your mouth will cost you watu wote ambao wanasumbua makanisa wanasumbua taasisi angaliaawazazi waomama angalia na ake na babaaewaaa atn awote ambao wanawasumbua watafuta kwa limuona, eti mama na wa mama, acha kuwaeleza nn n wasadie kuwalza watotowako mt w tw sad a a baa nataka mgongo wako uache kukuuma nataka mifupa yako iache kukuuma nenda pale utashangaa kuna magonjwa mengine ya ajabu unaojuuliza mtu ameungua na sumu ameungua na asidi wanakwambia hapana ameungua na moto hapana ni nini ni kansa tu kilitokea tu kama kipele nag paka mamake kamtukanamama ake mtu ambaye ameishia darasa la saba ana uwezo wa kunyanyua mtu profesa na miprofesa kibao wameshindwa kureis watoto wakamaliza hata hata fom 4 huyu mwanamke mwenye uwezo wa kunyanyua mtoto anayesoma phd na yeye hajasoma darasa hata hili kwa kuuza nyanya kwa kuuza mchicha amereisi mtoto wa namna hiyo una mnyea wewe una kitu nakitafuta kuna shimo utatumbukia na hakuna mchungaji wa duniani wa kuutoa ujiulize swali kwa nini leo waliona madigirii yao ni profesa ya ajabu watoto wao wanaishia kuwa walaunga na madawa kulevyo ambao tulitegemea kwama labda watoto wao watakuwa kama wao na bibia natuambia ti siku za mwisho ni bora kuliko siku za nyuma mnaferi wapi maprofesa wetu madaktari wetu baba zenu ambao hawakusoma wameweza kureisi majitu ya ajabu nyinyi mmeferi I am naka chii mpak niambi kaa juu hao mimi na utoni wangu na umaarufu wangu nilio nao sabu umejuabiblijuzi unafundisha neno naanza kumkosoa babawako ulikuwa mni sa zaa m ianamri gani unasema wanji, na mwanamke wa nje umri si kunikosoa akalala aelana mwanakewane awa otowake ambaye naonekanan na ni nukunia, pombe. Bibi asima, <laughs> baba baba akamcheka yuko uchi Mwuni, mzinzi baba gani uchi namna hiyo siwezi kuishi naye siwei kaka zake wakubwa kuliko yeya. jafet na wakachukua nguo bibi anasema bila kuuangalia unajua maana bila bila bila tu message bila kutafuta tafuta hivi ni hata kuchungulia wanaangalia mbele baba yuko nyuma nisikilize siku nafunga ndoa hata kama baba yake mke wako hayupo na hajaja kwa sababu ya magomvi au ya matatizo never spite on that tha sio mzee unatakiwa useme hivi nashukuru familia ya mke wangu baba yao na mama na wote siku binti unaolewa hata kama babako amekukataa na hakutaki natamani baba yangu angekuwepwa hapa lakini kwa sababu ya majukumu mengi naona amekosa wakati lakini naamini huko aliko anatuombea yupo, yupo, wawapungie mkono a tunamshukuru mungu u na mama jamaasiaaapnie kitu nawapandia watoto wako a chukua nguo mfunike baba yako nyuma nyuma yan watu hawataki kujua baba yako yuko wapi amegombana nini hataki nini baba yako kusiwa babayakuina kinwaji tuu eh bila kusiwa na pombe ni hivi, kwa sababu hakuna pombeiieooauaunaombii nimeokoka babayangu amekataauauakutaapombibora nigombanena adam nipatane na mungu, mungu yupi simamia msimamo wako staki pombe baba amekataa kuja baba itamani uwepo sababu ulitamani pombe sitaweza ila mbele za wazee wenzie sema hivi baba amekuwa na mambo mengi angeweza kuja ila mambo yamekuwa mengi mfunike memfunika namna hii naema baba alipoamka akajua mwanaye amemcheka aliambiwa na nani kwa sababu alikuwa amelala anasema alipoamka akajua amemcheka so hii mizee nyie mnaiona miboya mijinga kumbe hii mizee ina alaaniwe alaaniwe kanani hakumlaani amanie no, l ni mtoto wa waa kwayo baba aliigonga laana sio kwa aliigonga watoto wa mtoto wake la so kawannwatotwtws Si bado utaikuta ya baba alipo pigwa kama k o utkt anini kwa sababu ya uchi wa baba yako liohufunua tumishi niombee napitia mapita magumu sana nitakuja na mafuta takuja na maji na damu ya yesu na sok za upako na kila kitu cha upako lakini upako utadunda kwenye laana ya baba na mama kila baba yako akiongea kuna chakukosa esien bwana mama mi nakujua sana nakujua ndo tabia yako nakujua ndo tabia yako siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe