kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimizamungu ibianmtmbelead Yes. kwasababu ni imani huja kwa kusikia oh, yes. na watu wangu wataishi yes. kwa imani o yes. ili adam aendelee kuishi anapaswa kuendelea kusikia yes. kwasababu imani huja kwa kusikiaman yes. yes. huja kwa kuskiao th mungu alipoacha kuwatembelea e marafiki anayekushauri usiende kwenye ibada anakutoa kwenye uwepomume au mke anayekushauri usiende kwenye ibadaesta amayou ae siku ukikosa umeikosa iman na mwenye haki yes. anaishi tu kwa imani manaake unaendelea kueisti wewe kwenye hiyo ndoa ni kwa sababu tu ya man siku ukipoteza iman watoto wa dunia hii visebengwa watachukua hiyo ndoa mele ya macho yako so the man who tells you to listen to the word to hea the wordto p toitn to the oh, yes. uiskiakila wakatii yes. yes. na kwa sababu imania wakusikia so wakati kama h tusishie tu kuomba put the ord nsi oh, yes. so chhitht yes. neno ni upanga yes. na imani ni ngaoo watu hawa wanaomba pia wakiomba waombe na neno a sauhilonnonolitakataoroata Yes. when you listen yes. to the advic of the devil yes. hee iner a yes. ther kuna hatari ya kuipoteza bustani yako ukimsikiliza nyoka anachokwambia mungu amekwambia ukila matunda haya utakufa nyoka anakuja kukwambiaukil tokufa anajua mtafanay ni kama ushauri mwingine wanaopewa watu wa nchi nyingine i ushaui mzuriam watuaikusayie kubushaui mzur ushauisalasane ngu ajili oh, ya rahis wetu aliye na ufunuo akasema wache watu waabudu wache watu wamome mungu oh, yes. nami nasema kwa jinayayesu kwa oh, hili yes. t kwa hili tu, kwa hili tu yes. mungu akamkumbuke weye na uzao wake eye na vizazi vyake kwa jina yesu Amaya. maana kwa imani hii aliyonayo ataiona ni Yes. iprofes ataiona nchi hii tena atawaona watanzania tena ataona biashara zao tena atauona uchumi wa watu hawa ukinyanyuka tena sautaeluya nhu wakati wa kujenga safina yes. mungu alimwambia jenge safina yes. safina yake likuwa chini wakati arika inaanza wakati maji anakua yes. yanaisomba dunia yoteill iliyokua am eie beba sb sh y ykpanda uu and uu Yes. tunacosema ni hivi oh, yes. kwenye garika hii biashara yes. zetu zitanyanyuka oh, yes. kazi yetu itanyanyuka watoto wetu baadaye ya kurudi nyuma oh, yes. wataenda mbele tutawafundisha nyumbani oh, yes. watakuwa kwa jina la yesu biblia inasema yesu akawatokea wanafunzi wake akawafunulia ili wapate kuelewa na maandiko mungu akakufunulie upate kuelewa na namna ya kufanya biashara namna ya kupata faida kwa mamlaka a jina la yesuausa hesabu hasara kwenye biashara yako kwenye ofisi yako Amen. kwa jina la yesu haleluya sema hii kitu hairudishi nyuma biashara yangu hairudishi nyuma uchumi wangu hairudishi nyuma kazi yangu hairudishi nyuma mambo yanguaeuy wnoaalibadiliki i lililu no, oh yakeiliiisabahyanyuesafiatasabahsyananuk ya yes, sisi tunaomwamini mungu yes. na wao ambao wajaokoka yes. kwa sababu kama ni kuilima bustani yes. na wao wanalima yes. kama biashara na wao wanafanya kama hela na wao wanazo tofauti yetu na wao ni hii wakati wa garika kama huu wao hawana neno la kunyanyua yes. maana maanabib nasema yes. wakati wa changamoto kama hizi yes. wakati wakati wa oh, yes. wa wa wa wa kanisa la bwana kunyanyuka kunyanyuka watu watu watu mungu kwa sababu watu wa dunia hawana yes. hawana hawana tumaini yes. watu wa dunia hi, yes. imani yes. imani yes. oh, yes. yes. imani maana yes. mmoja yesu yesu kristo wao ambao uhakika kwamba watanyanyuka yes. baada ya korona hii hawana yes. uhakika yes. kwamba watafanikiwa yes. baada ya korona hii yes. lakini sisi yes. watu wa mungu yes. tunalotumaini yes. maana yesu wetu yes. alikufa yes. Yes. akafufuka yes. eya oh, yes. kwa hiyo tunalotumaini yes. la kufufuka yes. kwa biashara zetu yes. tunalotumaini yes. la kufufuka yes. kwa kazi zetu yes. hapo ndipo ufufuko yes. wa yesu kristo yes. unapoleta maana yes. wao wakwao yes. alikufa yes. akazikwa Yes. akaishia huko yes. lakini wakwetu yesu kristo alipokufa Foyas. alifufuka iyo inatuambia aijarishi kwa namna gani yes. mambo yepo yamezikwa yes. yamezikwa yes. yamefunikwa yes. saa inakuja siku ya tatu yesu alifufuka yes. baada ya korona hii biashara yes. yako utaiona juu tena yes. baada ya wagonjwa hili yes. kazi yako yes. utaiona juu tena baada ya mambo haya biashara yako karia yako ndomana oh, yes. paulo anasema kama akufufuka yes. basi imani yetu haina maana ni bure yes. lakini kwa kuwa wamefufuka imani oh, yes. yetu inaleta maana yes. oh, yes. sisi tunalotumaini kwamba oh, yes. katika kufa oh, yes. tutaona kufufuka oh, yes. haleluya nawatamkia watu wa mungu oh, yes. kakua tunakolisikiliza kwa yes. jina la yesu naitanguliza neno oh, yes. neno na unabii u iende kwenye biashara yako iende kwenye kazi yako kwa jina la yesu ya kwamba baada ya haya yote baada ya haya yote oh yes. kwa kuwa yesu alifufuka itaona oh yes. biashara yako oh yes. ikifufuka tena oh yes. nchi yetu tanzania oh yes. itakuwa juu tena oh yes. maisha yetu oh yatakuwa yes. juu tena yes. anasema yeye aiponyaye ya nafsi yake yes. ataiangamiza yes. lakini aiangamizaye nafsi yake oh yes. kwa ajili ya mimi oh yes. ataiona ten ataiona tena yes. ataiona tena yes. Ata inawezekana magufuli anaonekana kama yes. anawaangamiza waangamiza wa tanzania lakini oh amewapa wulu wa kuabudu amewaambia watanzania wa Yes. anaonekana kama anaangamiza yes. lakini ataziona tena yes. nafsi za watanzania yes. ataiona tena yeah. tanzania iliyosimama oh yes. ataiona tena yes. tanzania nyeongezeko oh yes. ataiona oh yes. oh yes. oh yes. yes. yes. tena tanzania iliyoinuka re theaeoesustioniaai taifa letu itanyanyuka tena yesu alisema yeiaangamizaye nafsi yake kwa ajili yangu ataiona tena huyu rahisi yes. ataiona tena yes. tanzania iliyosimama yes. oh, yes. ataiona tena yes. tanzania iliyofaa oh, yes. nami mi niwaambiwa wa tanzania yes. mtaangaliana mtagundua yes. yes. oh, ya kwamba tumenyanyuka tena oh, yes. tumefanikiwa tena oh, yes. tumeongezeka tena oh, yes. oh, yes. This is the word eoun kwa jina ya yesu nchi yes. yetu itanyanyuka tena biashara yes. oh, yes. yetu utanyanyuka usimu oh, yes. wetu utanyanyuka tutakuwa salama kwa sababu tunalo nena siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pastatoni kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe