Kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno yaliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba sio ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza watu wa mungu yaafanye maisha yako kuwa ya kiroho acha kuishi maisha ya kawaida Life is too short jesus is very near mm -hmm. yafanye maisha yako kuwa ya nini you, usiwe mtu wa kawaida kawaidusiwe mkristo wa kawaida yani usiwe upo upo tu yni upoupu tu nonoono hatua kwa hatua nyendo zako zifuatilie usisubiri mtu akushikize no zifuatilie we mwenyewela biblia inasema hivyo yesu akamwambia yule mwanamke aliyemkuta kwenye kisima tangu sasa amtamwabudu mungu kwenye mlima huu maana mungu anawatafuta waabudu halisi nao wanaoabudu halisi watamwabudu yeye katika roho na kweli mungu hatafuti waombaji mungu hatafuti wakristo mungu hatafuti watoaji mungu hatafuti wachungaji mungu anatafuta wanaomwabudu katika roho na kweli maana yake nini in the process of your worship honesty must be involved kwenye atua au mchakato wa ibada yako uwazi kwako mbele za mungu uhusike mungu sio kwamba hakujui ila mpe nafasi ya kukujua zaidi Hmm. yaani usione ushamba usione ni, ni ujinga usione ni kupoteza muda noiwatakutoa <laughs> pua watakuzika peupe mjini watu wako kazini masaa i4 right. mnaelewa nachokisema yes. kuwa wa kiroho watu watachimba shimo watakufukia utanyamazishwa kimya stori zako mjini zitapotea umaarufu wako utapotea yani utapotea gafla. kwa nini watu wako kazini tafuta neno la neema neno la neema nehema nini tafuta neno litakalokutoa kwenye kimeo chako chochote kwa maana iloneno kwa sababu neno la mungu ni lazima litimie Amen. nasema neno la mungu ni lazima litimie22 uko kwenye mikono ya katika nyakati zote sure uko kwenye mikono ya mungu maana sure yes. hapo pekee ndio pana usalama Amen usiwe mlokole sula mwaka huu mlokole sula ni kama mtini mtini yesu alikwenda akatafuta matunda ili ale alikuta matawi yamenona maombi mengi kubibilia gukubwa lakini huna matunda you are bearing nothing matundaiisai hauzalishi chochote kwenye ukristo wako wewe unautumia ukristo baadala ya kuuzalishia ukristo matunda yaani unamfanya yesu kama jembe ukimaliza kulimo nalitupa i tumeungwa kwenye tawi ambalo ni yesu mimi natakiwa kumzalia mungu matunda nikisema matunda ustanie naongea kcha ajabu nikisema matundao id maanayake matokeo so sofa kwenye ukristo wako na matokeo ya aina gani huu mwaka ukawe ni mwaka wa matokeo kwako Amen. nasema huu mwaka ukawa ni mwakwa matokeo kwako mwambie mwambia punguza porojo unaongea sana wewe una mipango mingi mno we muongo mwakauu zaa matunda B- b- yaani n- in yani, n- n- ko- aonauakamoja f- ya u- u- u- yeah, yani, mpunga inazalisha gunia sita nanihiiot the ti oii docho hacheni kulala acheni kuzubaa ulokole sio ushamba ulokole sio maskini brin out ex roho ya ubora tunayo sisi vitu vyako zifanye kiolela doi tulioo hahitai kitu ilichokizoeawatu wanunui kitwuanataka kununua waanunua kiwsababuni kipyaue buifu wajabu wak hu ukijiona umekaa wiki nzima ujabuni chocho, to just say chochoteoia o kataa kumaliza wiki bila pjet yoyote heonjia nyepesi ya kufa mapema ni kukaa bila ish jitafutize vya kufanya uwe na kitu unachokimbizana nacho mwaka huu kimbizana na kitu Trust me ukianza kukimbizana na kitu hata muda you know, wa kuugua uski ukiwa ufanyi chochote mawazo yanakuwa mengi mawazo yakiwa mengi akipitiliza ya unaanza kuona majeneza jitafutize cha kufanya sure yosoiino in my heart ninazo levo zangu ninazo kwality zangu so moiheo cimyn na fanya kazi kufikia viwango vyangu i evyday kwa sababu kila mtu ana picha anayoiona ya yeye halisi ausilale kitanda cha uvivu nice so uvivuenye kitanda kina mpogoanunua godoro uzurichakula chakula cha uvivu katafute chochote cha kufanya kufanyaujisikii yani kufanya biashaai ufaya niniendaatafuta kwa nyumba ya mganga amimganga hkiwannakitaka za maisha uskae tu bilaisue pambanaasohave somethi that youare fightin for Amen. if you doaveanthi that youare fihin foryouarenotot oii for moja ya uzuri wa maisha ni mapambano yanayoendelea mwaka huu lijue soko lako jua watu nao wae alafu be ten wt for them uki watu wa klassi fulani wt for them s hao watu asu hao watu wajue hao watu juamali akukutana naunawekeza sure mahali ambapo najua kabisa sokolangu mii la watu wa hali ya chini anu mii la watu wa hali ya juu wasubiriwataka watanunuaananda Kia, bia, unaenda waapi, nugu, unaenda wapi wapi ndugu unakimbizana nani yaani kuna watu maisha yao kama subaru naenda wap wapi ktiingi kwenye kitu ambacho not sure. si Kusi... kwenye msimu ambao hela ni chache usifanye kila kitu ingia kitu ambacho yaani sure usijilazimishe kujenga wakati najua nguvu yako ya kujenga ni chache jisubiri jikusanyi hatua kama unaanza kitu chochote anza kwa imani usianze kwa sababu unavyo tu anza kwa imani kama unasema naanza sina hela ila naanza Mekishwa imani iko na imani ni kuwa na uhakika wa unaoyatarajia kwa mana imani haijakamilika mpaka inataraja aya we unatarajia nini mwaka huu matendo ya mtume 232 umeiona yes. anasemajebs Mm-hmm. sasa naaweka katika mikono ya mungu huyu ni mtume paulo ambaye alikuwa amemaliza kipindi chake cha kuwepo kwenye mji aliyokuwepo kuhudumu en akawa anaondoka kuelekea mji mwingine na wataalamu wa maandiko wanasema hapa paulo alikuwa tu haagi kama anaaga mji lakini alikuwa naaabu ni mzee pialiua nama nawaga, nawaga moja komoja. kwa moja ni kanisa lilokua nalihudumia kwa, so, kwa muda mrefu mudamrefuisnul nyumaiswoteo ni kanisa ambal nalihudumia kwa muda mrefu imefika wakati wayeye kuondoka anaswsasaaulnasema hiv nawaacha wa na katikati yao ln wanasema hivo waswahili maneno ya mwisho ya mtu kabla ajakataro ya yana maana sana manayake ni nini maneno ya mwisho ya mtu kabla ajaachana na wewe kabla ajaondoka kwenye uwepo wako yaani kwa lugha nyingine maneno ya mwisho ambayo mungu atakwambia mwaka 20 kabla ujaingia 21 yana maana sanaa paulo akasema yes. sasa nawaweka namba moja nawaweka katika mikono ya mungu siyo mikono ya pasta siyo mikono ya mtume sio mikono ya nabii sio mikono ya mwalimu alisema nawaweka katika mikono ya mungu muulize jirani yako uko kwenye mikono ya nani ni nani amekushika umeshikwa na nani, umeshikwa na nani. Umeshikwa na nani. so this is the man of god very experienced very anointed full of grace amejaa neema amejaa experience ya maisha amejaa roho alafu sikiza anachokisema anasema nawaweka nyinyi katika vitu vikubwa viwili namba moja mikono ya mungu namba mbili katika neno sema neno neno sema tena neno tenanenonawaweka katika neno la neema yake neema ni nini neema ni uwezesho wa kimungu usiohusisha nguvu yako yoyote yoyotenawweka katika neno la neema neema neema neema yake yake maana maana neno la la la kwa lugha nyingine ni kwamba mungu mungu mungu la mungu tafuta tafuta ya ya yangu tafuta mahali ambapo naona ni msaada wa mungu unahusika moja kwa moja yani tafuta andiko kwenye maisha yako kwenye kila sn utakayoingia nayo elfuba ishii namoja kwenye hali yote utakayoingia nayomoja na mahali unapoona uwezo wako nguvu zako zimekwama tafuta neno la kutolea hapo ceni kuwategemea watu ndio maana mnadhalilika cheni kuwategemea watu mtavuliwa nguo watawanah wanasikia wana raha kusikiliza matatizo yako nawe enyee unaona siaakaisa una una una jambo langu namwambia amewai usadiafikri kama ajawaiusadaywa mtu mwenye uwezo wa kuyawekajkbubka tabasi siku ambayo hujatarajia fanya mahusiano na neno la mungu somaneno la mungu neno la mungu tafuta waalimu wa neno la mungu sikiliza mafundisho ya neno la mungu. Neno la mungu mungu jipange mwenyewe vizuri kwenye usiwe mkawaida utapigwa mtaani huko unachokitafuta mafundiso nenaunuaneenyewe iuri wene nout kiti atumbukie kwenye shimo hili wewe huko huku mtaani unapaka hina tu na kupigaubeambia kiti unachokalia au mungu atakachokupa kukaliasio peke yako nayekitamakpewa nafasi ya kuingia kwenye ndo hiyo ndoa ustanii umetamani peke yako kuingia mwaka huu ni mwaka wa nuru ukaione nuru ya mungu kwenye biashara yako ukaione nuru ya mungu kwenye ndoa yako ukaione nuru ya mungu kwenye maisha yako ukaione nuru ya mungu kwenye mambo yako nuru mwenzake ni nuru ukiona umezungukwa au ukiona giza kila upande ukijiona nyakati za maisha yako umetembea alafu uko kwenye kipindi kigumu ujui hata cha kuomba what what god god did did alichofanya is wenye kipindikiguuckuombawhatdchooiobora si kuliko mungu na iwe nuru anyway, wa lako munguooajookek nuru kwa mungu akutafuta madini sehemu yoyote akutafuta hela sehemu yoyote He kwaninatakakujenga na hela kabla hujatafuta hela ya kujengea sema kwanza bibilia nasema wazi hapo mwanzo kulikuwa na neno naye neno alikuwa kwa mungu naye neno alikuwa mungu alafu asemahivi vyote, sema vyote. Sema vyote mwanawake vya sasa na vya baadaye vyote vilifanyika kwa huyo wala pasipo yeye wala pasipo ajasema wala pasipo hela ajasema wala pasipo mtaji naomba niwaambie hivi chochote ambacho neno akijakupa ni feki akidumu kwa sababu neno ndo lina milele a chochote kilichozaliwa ne neno bibasema ivi chochote kilichozaliwa na mungu kinaushinda kinaushinda ulimwengu Manake, of what face, na biashara imezaliwa na na hayo yamezaliwa na marafiki na wakika, marafiki wana nguvu ya ma the bible says whatever chochote kilicho zaliwa na mungu kinaushinda ulimwenguajlishikna m anazaa kwa lake anasema ninyi mmezaliwa kwa mbegu isiyoharibika yaani neno la mungu kwa hiyo neno la mungu lina uwezo wa kuzaa kitu mfano leo limekuzalia mwaka huu ni mwaka wa nuru so has come uunaytayanuru nayo tayaribiv tayari. tayari. neno la mungu ni silaha siwezi kukupa silaha kama hakuna vita mbele mpaka nimekwambia mwaka huu ni mwaka wa nuru manake kiza loloto tokutana nalo mwaka huu ni fursa ya kwako ya kung'aaso giza yes. lolote utakalokutana nalo mwaka huu ni fursa ya kwako ya kungaa mwanafiki ambao kila ukkaanao wenyewe wanazungumza tu mabaya ya watu mabaa ya wauaba yaa mabaya ya watuioab watu wamejaa uchungu sana kiasi kwamba ukkaanao hawana habari njema yani, hawana jizungushie watu wenye habari njema njemas nikikueleza ubaya wa huyu haitaongeza haitaongezaoketman yako fanya vitu vinavyokuongezea tija sihoofihe withlightktimiyourifuuyoursel with withie watu wenye nuru wakuzunguke dokyoulif kwenye giza so watu wa mungu mwaka huu hautatembea kwenye giza nasema mwaka huo hautatembea kwenye giza mwaka huu hautadanganywa mwaka hu hautalagaiwa mwaka huu hautatapeliwa mungu akutenge mbali na matapeli mungu hakutenge mbali na matapeli kabla hawajakutapeli mungu atawatapeli wao kabla watu mungu atawazunguka nasema mungu atawazunguka nasema mungu atawazunguka yaani kabla mtu aja kuzunguka wewe mungu anawazunguka wao kwa jina la yesu mwaka huu utembee kwenye mwanga utembee kwenye nuru usingie gizani bivia nasema nuru yenu naiangaze mbele za watu wapate kuyaona matendo yenu mema wamtukuze baba yenu aliye mbinguni Where there is light, there is no palipo nanuru pana matendo anasema watu wayaone matendo sio maneno matendo maiako anasema watu wayaone matendo sema matendo sio maneno watu wa mungu kujihurumia kujawahi kujawaimsaidiaga mtu maisha na niwambie kweli kama huko hapa naujampokea yesu kuwa bwana mokoza maisha yako siwezi kukufariji wewe una nuru yaani hii ulichokuwa tunakiongea ni stori kwako the best thing you can do in your life. kitu bora kabisa kwenye maisha yako nachoweza kufanya ni kuiruhusu nuru ing'ae na tunairuhusu vipi kwa kumwalika yeye aitwae nuru ndani ya mioyo yetu bibianasema nuru inapong'aa mioyoni mwenu inafunguka uuafuuk mungu akupe mwanzo mpya mwaka huu nasema mungu akupe mwanzo mpya mwaka huu usiendesha maisha yako kenyeji imekwambia mwaka huu uendesha maisha yako kiroho mjini watu wanategemea nguvu za giza nguvu za giza maanayake wanafunika na kunyanganya kae unasema hauna na ile kauli yako ya kusema hauna ndo inafanya kwa nini kwa sababu ndani ya moyo wako hauna nuru kama ujampokea yesu kuwa bwana makozi maisha yako kama ungependa ni nuru ya yesu kristo ing'aye ndani ya moyo wako leo hii kwa kuokoka usiondoke uo sema bwana yesu nenolako ni neno lako linasema hakuna ushirika kati ya nuru na giza mimi nimeijia nuru yako nimekujia wewe ulie nuru unitoe gizani nga moyoni mwangu leo nga moyoni mwangu leo yesu leo hii ninakupokea uwe bwana na mokozi wa maisha yangu yesu o ingia ndani yangu yesu fanya makao ndani yangu wewe na baba mfanye makao ndani yangu yesu fanya makao ndani yangu yesu nuru yako ingae ndani ya moyo wangu kila giza litoweke sahihi kila giza, kila giza. Li zahi. litoweke zajkwa jina la yesu naipokea <imilala> Na nuru, Na nuru yako kwenye maisha yao, yao. sitkua kama nilivyokuwa sitakuwa kama nilivyokuwa nilivyo Sita nilivyo Sita nilivyo Sita nilivyo Sita nilivyo nimetakaswa kwa damu yako mimi <imilika> ni kiumbe kipya, kipya. ya kale yangu yamepita nimesamehewa nimekupokea yesu yes. umeingia ndani yangu moyoni mwangu Moyo Moyo kwa imani, imani. sikufahamu sana, yes, sana. sikujui sana. sana ila inachojua upo. Yeah, upo. upo upo na watu wakikuomba watu unawajibu wajibu ingia ndani yangu pangua vilivyopangwa na iblisinoa na kilichopandwa panda cha kwako panda cha kwako ndani yangu yesu panda cha kwako panda cha kwako nipandie ni uzima nipandie afya nipandie neema nipandie utajiri nipandie baraka nipandie amani kwa jina la yesu jina lako liwe juu yangu daima jina lako liwe maishani mwangu daima mimi wa dhambi mimi sitakufa si maana ndani yangu hakuna dhambi nimesamehewa hambi kwa jina la layesuusiache <tiped> kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta toni kapolaotb fabo pamoja nanamai76215359barie