kama mtu atakuwa na siku bora analo neno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo sio ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila licho ana uwezo wa kutimiza ili neno alishughuliki na mwili na akili za mt ili neno linashughurika na nafsi ya mtu ndani kila mara neno iinapokuja kwao alijaja kushughulika na akili auakushughurika na nafsi yako And when your soul is acquainted to information of this way I promise you, your life will never be the same. Amen! i mho no i y ndomaisha yo ko this word ukisoma abari laabsalom it kan tell you ukifanya kama absalom taisha kuninginia kwenye mtithis woaa tell ou you where youll end it kan tell you this word isnotbusiness for me this is not aproectchurch to me is not a project ministy is not a project kwangu mimi uduma sio projet sio mradi isalife giving idea f Man. ni wazo la kuwapa wanadamu uzimatukionyesha kujali kujifunza wenye hili enohili eno lina ia utukitaka kuisiita kuwaa kila mahali linapozungumzwa kwako au linapohudumiwa kwako au inapotwa faiy misinaweza ikawa ni maisha ya nuru yanayokupeleka kwenye nuru au ni maisha ya giza yanayokupeleka kwenye giza this ya mtu zaidyaiya mtu so usiligo ili neno kwa sababu ya mwonekano wa mtu aieshimu lenyewe kama lenyeweyoyote aliyepewa nafasi ya kulihudumu kwako hilih usimtake huyo mt unaweza usimwamini huyo mtu word stands on its own hili neno linasimama lenyewe even when pastor ton is no longer there this word will stand so people come and go people disappoints people will make you happy people will make you sad but this word stands on its own principles wat anaweza kubadilika hili neno lina ukweli wake ulio tayari kusimama uliothibitika yaani soai ya mtu haichenji ukweli wa ili neno unapolisikiliza unapolisoma usisome eti kwa sababu aliyelisema yuko hivi unapolisikia usilisikie eti kwa sababu aliyelisema ni mzuri sana mimi nampendaga huyo aliyelisema silisikie kwa sababu anayelisema unampenda au ni mkamilifu machoni pako au amekufurahisha kwa hiyo utalisikiliza kwa sababu umefurahishwakweli like ni kweli hata ikisemwa na mpumbavu niw bibilia anasema mpumbavu akinyamaza huonekana mwenye hekima kwahiyo kuna wakati mpumbavu pia anakuwa na hekima kuliko wenye hekima kwa hiyo kama mpumbavu akinyamaza anakuwa na hekima kwa hiyo mwenye hekima akiongea anageuka mpumbavu kwa hiyo upumbavu wa mtu na hekima ya mtu usilinganishe kwa vile unavyomjua mtu hekima inasimama yenyewe kama hekima ukweli unasimama wenyewe kama ukweli uchafu wa mtu aulichafui neno ucafu mhakuna uovi wa mtwanucau linajisimamia lenyewe siku zote ukiwa unaliendea ihunalisoma peke yako nyumbani au unalisikiliza au unaenda kwenye kongamano au kwenye mkutano mahali au kusikiliza This word, remember, it ajisimamia lenyewemume wako anaweza asilipende ili alibadilishe ukweli kwamba ndivyo lilivyo mke wako anaweza asilipende alibadilishi ukweli kwa hiyo <coughs> oni italifuata neno la Mungu past si kumke wangu akiwa aitaki tena i will have to remain believing it on myself siku mume wangu akiwa aitaki tena i have to remain believing it on myself sitaki kuamini kwa sababu ya influence ya mume sitaki kuamini kwa sababu ya influence ya mke sitaki kuamini kwa sababu weti wazazi wangu wanaliaamini kwaona mimi naliamini sitaki kuliamini eti kwa sababu rafiki zangu wanaliaamini kwaona mimi naliamini never in your life come to this because of your friends submit your own heart moyo wako wenyewe ulifuati because this word has life there is life in this word if you choose to care useme dini yetu sisi atujazoya nonono there is no religion in this word because religion doesn't give people life this word gives people life hili neno likienda kwa mkatoliki akilichukua kama lilivyo akaliamini litamletea matokeo likienda kwa mwislamu akilichukua kama lilivyo litamletea matokeo likienda kwa mpagani akalichukua kama lilivyo litamletea matokeo na the funny thing is hili neno siku likizungumzwa au likitumiwa hata kama anayelitumia wakati huo hajui kwamba ni neno linamletea matokeo you can use it you can live with it you can take it and you may not know kwamba it's a word it's a principle from the word na linakuletea matokeo okay. so watu naweza wakao nafanikiwa mtaani because they applied the principles in the word hii inakuonyesha kwamba principles zilizoko huku hata kama you are not aware kwamba ndio principles za huku za kuleta matokeo so this word is powerful never undermine this word never take for granted this word ndio kiji na nakuambia this word mungu akupe neema ya kuelewa this way. Mm-hmm. na leo hii mungu atakutana na wewe kwenye this way. This way. mimi niikutana naye kwenye this way. Okay. maisha yangu alianza kuchukua hatua nyingine kwenye this way. kwa hiyo na wewe utaona matokeo kutoka kwenye this way. siache kufuatilia masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 762153539 barikiwe