kama mtu atakuwa na siku bora analoneno alilolisikia kama mtu atakuwa na maisha bora anayo maneno aliyoyasikia na maneno hayo siyo ya mtu sio ya baba siyo ya mama siyo ya rafiki bali ni maneno yatokayo kwa mungu mwenyewe ambaye akisema kila lichokisema ana uwezo wa kutimiza ndio maana nasema wanataka kufanya vitu vikubwa wapende wanataka kufanya vitu vikubwa oh, yeah. lazima wajifunze kwenye maisha yao yeah, kuwa serious na mungu adui oh, yes. yes. tunaopigana nao wenyewe wako very yes. Oh, yes. wanajua unaomba yes. wako very serious oh, yes. wanajua unamtafuta mungu yes. kwa hiyo kama ni msuala ma- la kujikoki oh, yes. la kupigana wanafyatua hasa yes. Oh, yes. wakati huo wanafyatua wo unapigapiga tu kelele ndio nayotokea leo watu wanaishia tu kujaa kwenye makusanyiko ya praise and worship wanapiga makelele wanasema mpige yesu kelele za shangwe wanapiga kelele wanasema mungu kaingia kumbe mioyoni mwao mungu hayupo oh, yeah. sio watu wa maombi oh, yeah. sio watu wa mikesho oh, yeah. sio watu wa kumtafuta mungu oh, yeah. hawako hawakos na maisha yao yes kwanapiga kwa kelele lakini mungu hayuko upande wao oh, yes. kumpigia kelele mungu haimaanishi yuko upande wako mm. k mungu anajua kabisa jamaa wananishangilia mimi lakini wala mioyo yao haiko na mimi mm. wauni tu yes. watu wanapoteza biashara zao wanapoteza yes. miradi yao wanapoteza oh, yes. vitu vyao yes. kwa sababu majina yao wanabeba majina ya mungu oh, yes. lakini kiukweli hasa ndani mm. yake hawana mungu oh, yes. na wachawi wao oh, yes. watu wanaopambana nao watu wanaopambana nao yes. wenyewe wako enye ushirikina yes. kuliko wwe ulivos kwenye mambo ya mungukiambiwa oh, yes. uja kanisani unavumavuma tu unagunyagunya tu huna mm. sababu za msingi za kutouja kanisani mashetani ma yanafyatua mabomu hasa oh, yes. kwa sababu wewe ukiwa nasema hivi katika jina la yesun mm. wanajua umemwita wanajua umeomba kuna namna wanatikiswa oh, yes. kula kutikiswa kwao wanasema huyu oh, jamaa yes. oh. asija akaja akamchukua mungu siri asikweli baadaye mm. tumgonge mapema kablajtumfyatue mm. mapema kablajt mtu mm. anapata usingizi kabisa na ana mm. no no kesi mahakamani alawaliuela ulikua umelala wenzako ulioingia nao kesi mahakamani wako macho kwa waganga wa kenyeji mm. usiku wa manane that's wana that's that's loga that's that's washinde hiyo umelala No wewe umelala na ndo hapo mnaona sasa kwa nini wapendwa wanaferi maisha hacha mm. kulala hacha oh yes. kulala oh yes. unalala kwa raha gani ulionayo mm-hmm. na wakati watoto wako wameshikwa akili mm. unalala kwa raha gani ulionayo oh yes. wakati watoto wako ni mazezeta unalala kwa raha gani ulionayo wakati unaambiwa mama yako amepooza unalala kwa raha gani ulionayo wakati daktari amekwambia una kisukari unalala kwa raha gani ulionayo wakati umeambiwa maisha yako saa yoyote watu anayabomoa kwa gani ulionayo oh yes. oh yes. watu wanashika moyo wako unaambiwa una matatizo ya moyo alafu unalala usingizi kilizenu watu wa mungu zinyanyuke oh, yes. macho yenu yawe wazi mjue oh, yes. kabisa hatuko salama yes. kama hatuko ris na mungu yes. ndio maana ukisikia watu wametangaza mkesha mahali oh, yes. au wamesema tutakuwa na mkesha mahali wa kuomba ndugu mm. yangu macho yako yawe wazi liasema oh, yes. oh, yes, yes. yes, yes. kesheni mwombe oh, yes. msije mkaingia majaribuni oh, yes. manayake jaribu liko mbele oh, yes. ila aliyekesha tu a oh, yes. ana ya eh, kuishida yes yesu anaweka maandalizi oh, yes. anasema kesheni mwombe oh, yes. msije mkaingia majariburi oh, yes. manayake jaribu iko mbele oh, yes. ila aliye macho ndo atakee aliona ndo atakee ligonga usiache <coughs> masomo yetu mengine kupitia mitandao yetu mbalimbali mbali ya kijamii ambayo yote inatumia jina la pasta tony kapola youtube facebook pamoja na instagram namba ni 76215359 barikiwe