utaweza kupokea ujazo wa roho mtakatifu pale utakapoelewa kweli tu yohana sura ya nane, wa moja, hadi sita. basi yesu akawambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli nayo hiyo kweli itawaweka hulu wakajibu sisi tu uzao wa ibrahimu wala hatujawa watumwa wa mtu wakati wowote wewe wasemaje mtakuwa huru yesu akawajibu amini amini nawambia kila ataendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi wala mtumwa hakai nyumbani siku zote mwana hukaa siku zote basi mwana akiwaweka huru mtakuwa huru kweli kweli yatupasa tufanye nini ili tuweze kupokea uwepo wa roho mtakatifu yatupasa kuiamini injili njema ya maji na roho na kuishi kwa imani je unaelewa kweli iliyomo yesu alisema mimi ndimi njia yohana ya 14 wa 6. hivyo kumjua yesu ndiko kuijia kweli je roho mtakatifu huweka makazi ndani yetu kwa kuishukulu imani ya injili njema imekupasa ugundue kwamba ubatizo wa yesu na damu yake msalabani ni taswila ya injili njema hiyo imekupasa kuiamini hivyo siku hizi watu hutumia neno kuzaliwa upya watu imewapasa wazaliwe upya siasa zizaliwe upya dini nazo zizaliwe upya neno hili hutumika kama kauli mbiu ya uboreshaji hata hivyo kuzaliwa mara ya pili haina maana ya uboreshaji wa asili kimwili kuzaliwa upya maana yake ni kupokea uwepo wa roho mtakatifu kwa kusikia na kuamini injili njema ya maji na roho ni maneno gani ya kweli yatuwezeshayo kuzaliwa upya kwa nini mwanadamu azaliwe upya mwanadamu si mkamilifu hivyo imembidi kupokea uwepo wa roho mtakatifu ili aweze kuzaliwa upya akiwa mwana wa mungu tunaweza kuona watu wengi wanaomwamini yesu lakini hawana uwepo wa roho mtakatifu nikodemo alikuwa ni kiongozi wa wayahudi nikodemo anayeonekana katika yohana sula ya tatu alikuwa ni msayuni aliyejaribu kuishika sheria iliyopewa na mungu hata hivyo alikuwa akitumika kama kiongozi wa dini ya watu huku akishindwa kutambua juu ya uwepo wa roho mtakatifu ili kuweza kupokea uwepo wa roho mtakatifu limetulazimu kuamini injili njema ya maji na roho mtakatifu na kuishi kwa imani mwanadamu ataweza kupokea uwepo wa roho mtakatifu pale tu atakapokuwa kuja kuamini maneno ya kweli katika injili njema ya maji na roho mtakatifu yesu alisema ikiwa mmewaambia maneno ya duniani wala hamsadiki mtasadiki wapi niwambiapo mambo ya mbinguni yohana ya mbinguniyo1 omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnsc injili njema ya maji na roho ni kama ifuatayo bwana wetu alizaliwa hapa duniani alibatizwa na yohana akiwa na umri wa miaka thelathi baada ya miaka mitatu alikufa msalabani alifufuka na hivyo alitukomboa toka dhambini mwetu mote amekuwa mwokozi kuwa wale wote kuamini juu ya haya yote amewatunukia msamaha wa dhambi na uwepo wa roho mtakatifu kwa wale wote wanaoiamini injili njema wale ambao bado wana dhambi mioyoni mwao imewapasa kupokea msamaha wa dhambi zao kwa kuiamini ubatizo huo wa yesu na damu yake mwanadamu hawezi kamwe kujizuia kutenda dzambi mbele ya mungu na hivyo ina mlazimu kuokolewa kwa kumkubali yesu kuwa mwokozi wake yesu amesafisha dzambi zetu zote ulimwenguni kwa njia ya injili njema ya maji na roho wenye dzambi wote wataweza kuokolewa kwa kusikiliza na kuamini injili njema ya maji na roho wale wote wenye kuamini injili njema hubarikiwa na uwepo wa roho mtakatifu na kama vile msa alivyomwinua yule nyoka jangwani vivyo hivyo ndivyo mwana wa adamu hanabudi kuinuliwa katika agano la kale ingawa watu wa israeli walitenda dhambi na kugongwa na nyoka wenye sum kali kule jangwani na kufa bila tumaini bado wengi walimudu kuishi kwa kuitazama ile sanamu ya nyoka wa shaba iliyosimikwa vivyo hivyo nasi pia tuna uwepo wa roho mtakatifu yesu ametupa uwepo wa roho mtakatifu kwa wale wanaoamini injili njema shetani hatuwekei vikwazo katika kuifuata injiri njema ya maji na roho na kujaribu kutuzuia kumpokea roho mtakatifu wa kweli hata hivyo mungu alitubariki na msamaha wa dhambi na uwepo wa roho mtakatifu kwa kupitia imani katika injili ya ubatizo wa yesu na damu yake utaweza pia kupokea uwepo wa roho mtakatifu ikiwa utaamini injiri njema je unaikubali injiri hii njema kama ni ukweli mbele ya mungu je unaamini kwamba unaweza kupokea uwepo wa roho mtakatifu kwa kuamini injili njema bwana ametuambia tuijue kweli inayotuokoa toka katika dzambi zetu zote tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru yohana sura ya nane, mstari wa 32. je unaufahamu ukweli wa injili njema ambayo hutuokoa na kutubariki kwa uwepo wa roho mtakatifu ikiwa utaikubali injili hii hakika utaweza kupokea uwepo wa roho mtakatifu mungu wa mbinguni akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnl missioncom