mkristo ni nani walumi sula ya nane mstali wa tisa hadi mstali wa kumi na moja wale waufuatao wa mwili hawawezi kumpendeza mungu lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi hamuufuati mwili bali mwaufuata roho lakini mtu awaye yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake na kristo akiwa ndani yenu mwili wenu umekufa kwa sababu ya dhambi bali roho yenu ii hai kwa sababu ya haki lakini ikiwa roho yake yeye aliyemfufua yesu katika wafu anakaa ndani yenu yeye aliyemfufua kristo yesu katika wafu ataihuwisha na mili yenu iliyo katika hali ya kufa kwa kuwa roho wake anayekaa ndani yenu ikiwa mtu ni mkristo wa kweli au la mtu huyo anatofautishwa na kiongezo ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yake au la inawezekanaje kuwa mtu wakuwa mkristo ikiwa mtu huyo hana roho mtakatifu katika moyo wake paulo anatueleza sisi kuwa hata kama tunamwamini yesu hilo siyo swala muhimu sana bali ikiwa tunamwamini yesu hali tukiwa tumeungagundua haki ya mungu au la imani ya kweli inayohitajika kwa watakatifu ni ile imani ambayo iko tayari kupokea la kufwanywa makao ya roho mtakatifu uwepo wa roho mtakatifu ndio unaoweza kutukumbatisha ikiwa wewe ni mkristo au la kwa hiyo paulo alisema lakini mtu awayo yoyote asipokuwa wa roho wa kristo huyo si wake paulo alisema awaa yeyote haijalishi ikiwa mtu ni mtumishi wa mwinjilisti au mwana mwanauamsho ikiwa mtu hana roho mtakatifu ndani ya moyo wake basi huyo si wake ni lazima ukumbuke kuwa ikiwa huamini katika haki ya mungu ambayo inakuongoza ili uweze kupokea roho mtakatifu basi wewe ni mwenye dhambi ambaye umepangiwa kwenda kuzimu hivyo sisi sote tunapaswa kuzingatia injili ya maji na roho ambayo ina haki ya mungu ikiwa roho mtakatifu anakaa ndani yetu hii inamaanisha kuwa sisi tunakuwa wafu kwa dhambi kupitia imani yetu katika ubatizo wa kristo lakini roho zetu zinafanywa kuwa hai kwa sababu ya haki mpya tunayoipata zaidi ya yote katika siku ile ambayo bwana wetu atarudi tena basi miili yetu ya uharibifu itapokea pia hii ndiyo sababu tunapaswa kumfikilia yule ambaye ametupatia roho mtakatifu ikiwa hauna imani inayoamini katika haki ya mungu basi wewe si wa kristo kwa upande mwingine ikiwa una imani hii katika haki ya mungu basi roho wa mungu anakaa ndani yako pasipokuwa na imani hii roho mtakatifu hawezi kukuongoza kwa hiyo ikiwa hauna neno la ukombozi ambalo lina haki ya mungu basi wewe si wa kristo hata kama utaendelea kukili na kukili imani ya mitume katika kila ibada ya jumapili ikiwa wewe si wa kristo roho yako italaniwa na itakuongoza katika uharibifu na maangamizi ya milele hata kama utajitahidi kufanya mema kiasi gani mungu wa mbinguni akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya j or the