roho mtakatifu anayewasaidia wenye haki walumi ya nane, wa na 6, hadi wa hadi na kadhalika roho naye hutusaidia udhaifu wetu kwa maana hatujui kuomba jinsi itupasavyo lakini roho mwenyewe hutuombea kwa kuugua kusikoweza kutamkwa na yeye aichunguzaye mioyo aijua niya ya roho ilivyo kwa kuwa huwaombea watakatifu kama apendavyo mungu nasi twajua jua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yaani wale walioitwa kwa kusudi lake roho mtakatifu yumo katika mioyo ya wale wanaoamini katika haki ya mungu roho mtakatifu anawafanya wao kuomba na anawasaidia kufanya hivyo pia roho mtakatifu huugua kwa kufanya maombi kwa niaba yao kusikoweza kutamka hii inamaanisha kuwa roho mtakatifu anawasaidia kuomba kwa mujibu wa mapenzi ya mungu hii ndiyo sababu wale wanaoamini katika haki ya mungu wanaitwa wana wa mungu bwana anawaahidi wao kuwa atakuwa pamoja nao wakati wote hata mwisho wa dahari roho mtakatifu yumo ndani ya wenye haki haki ikifanya maombi kwa mujibu wa mapenzi ya mungu je unafikiri kuwa unaweza kumpokea roho mtakatifu ni kwa kuomba je unafikiri kuwa unaweza kumpokea roho mtakatifu hali ukiwa na dhambi zako zote roho mtakatifu anafanya kazi na anakaa katika mioyo ya wale wanaoamini katika haki ya mungu tu wakristo wanaopenda kuomba kwa mujibu wa mapenzi ya mungu wanapokea msaada toka kwa roho mtakatifu wanajifunza na kufahamu kile wanachopaswa kukiombea ikiwa umempokea roho mtakatifu kwa kuamini katika haki ya mungu basi roho mtakatifu atafanya maombi kwa ajili yako na kisha ataiongoza njia yako mambo yote yanafanya kazi pamoja kwa ajili ya mema nasi twajua jua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yani wale walioitwa kwa kusudi lake sula ya nane, wa na nane. mungu yupo katika upande wa waamini hali akifanya mambo yote kufanya kazi pamoja kwa ajili ya mema kwa wale wanaompenda mungu mungu anawapenda waumini waliozaliwa upya tena wakati mwingine mungu anaweza kuwatumia adui zetu kwa ajili ya faida yetu binafsi lakini mwishoni anawaadhibu adui hao kwa dhambi zao hivyo kila aliye adui yetu atakuja kupotelea katika adhabu ya milele kwa kuwa kila kitu ambacho mungu anakiruhusu ni kwa ajili ya mema kwa waumini mungu wa mbinguni akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwn dot com