mwanzo wa mapigo ya mabakuli saba ufunuo ya 16 wa wa hadi nikasikia sauti kuu kutoka hekaluni ikiwaambia wale malaika saba enendeni mkavimimine vile vitasa saba vya ghadhabu ya mungu juu ya nchi akaenda huyo wa kwanza akakimimina kitasa chake juu ya nchi pakawa na jipu baya bovu juu ya wale watu wenye chapa ya huyo mnyama na wale wenye kujisujudia sanamu yake na huyo wa pili akamimina kitasa chake juu ya bahari ikawa damu kama damu ya mfu na vitu vyote vyenye roho ya uhai katika bahari vikafa na huyo watatu akamimina kitasa chake juu ya mito na chemichemi za maji zikawa damu nami na nikamsikia malaika wa maji akisema wewe u mwenye haki uliyeko na uliyekuwako mtakatifu kwa kuwa umehukumu hivi kwa kuwa walimwaga damu ya watakatifu na ya manabii nawe umewapa damu wa inywe nao wamestahili wakasikia hiyo madhabahu ikisema nam bwana mungu mwenyezi ni za kweli na za haki hukumu zako na huyu wanne akazimimina kitasa chake juu ya jua nalo likapewa kuwaunguza wanadamu kwa moto wanadamu wakaunguzwa maunguzo makubwa nao wakatukana jina la mungu aliye na mamlaka juu ya mapigo hayo wala hakwa kutubu wala hakumpa utukufu na huyo wa watano akaimimina kitasa chake juu ya kiti cha enzi cha yule mnyama ufalume wake ukatiwa giza wakatafuna ndimi zao kwa sababu ya maumivu wakamtukana mungu wa mbinguni kwa sababu ya maumivu yao na kwa sababu ya majipu yao wala hawakuyatubia matendo yao na huyo wa wasita akamimina kitasa chake juu ya mto ule mkubwa furati maji yake yakakauka ili njia itengenezwe kwa wafalume watokao katika mawio ya jua nkaona roho tatu za uchafu zilizofanana na vyula zikitoka katika vinywa vya yule joka na katika vinywa vya yule mnyama na katika vinywa vinavyofanywa ishara ziitokanazo na kuwaendea wafalume wa ulimwengu mwenyezi mungu tazama naja na kama mwivi heli ya keshae na kuyatimiza mavazi yake asiende uchi hata watu wakaiona aibu yake wakawakusanya hata mahali paitwapo kwa kiebrania magedon na huyo wa saba akamimina kitasa chake juu ya anga sauti kuu ikatoka katika hekalu katika kiti kile cha enzi ikisema imekwisha kuwa pakawa na umeme na sauti na radi na palikuwa na tetemeko la nchi kubwa ambalo tangu wanadamu kuwako juu ya nchi hapakuwa na namna ile jinsi yalivyokuwa makubwa matetemeko hilo na mji ule mkuu ukagawanyika mafungu matatu na mji ya mataifa ikaunguka na babeli ule mkuu ukakumbukwa mbele za mungu kupewa kikombe cha mvinyo na gadhabu ya hasila yake kila kisiwa kikakimbia wala milima haikuonekana tena na mvua na mawe kubwa sana na mawe mazito kama talanta ikashuka kutoka mbinguni juu ya wanadamu wanadamu wakamtukana mungu kwa sababu ya lile pigo la mvua ya mawe kwa maana pigo lake ni kubwa mno mafafanuzi aya ya kwanza nikasikia sauti kuu kutoka hekaluni ikiwaambia wale malaika saba enendeni mkamvimie vile vitasa saba vya ghadhabu ya mungu juu ya nchi mungu ataileta hasila yake juu ya watumishi wa mbingu kristo watu wale watakaokuwa wakiishi katika dunia hii kwa mapigo ya mabakuli saba ya hasila viumbe vyote pamoja na watu watafutwa na dhuruba ya ghadhabu ya mbingu ambayo italipuka baada ya miaka mingi na uvumilivu kisha wanadamu watateseka kwa mapigo makuu watayaumiminiwa juu ya kitika kipindi kitakachokuwa kimebakia katika ile miaka saba ya dhiki kuu wakati huo ulimwengu huu utafang, utafanywa na kuwa kama majivu maana utakuwa umevunjwa vunjwa katika vipande na utashauliwa, utashauliwa kabisa ufunuo sula ya 16 ni sula ambayo mapigo ya mabakuli saba yanamiminwa wale ambao wakati huo wakuwa bado hawajafahamu wala kuiamini injili hii ambayo inabeba ushuhuda wa uokovu ambao ingeliwezesha kunyakuliwa angani bwana yani injili ya maji na roho wataangamizwa wote na mapigo haya aya ya pili akaenda huyo wa kwanza akamimina kitasa chake juu ya nchi pakawa na jipu baya bovu juu ya wale watu wenye chapa ya huyo mnyama na wale wenye kuisujudia sanamu yake pigo la jipu baya na bovu ambalo mungu analitim, analimimina kwa kupitia malaika wake litawashukia wale waliopokea arama ya mnyama pigo hili la jipu ni ugonjwa wa ngozi ambao hauna tiba ambao utatungisha usaha katika ngozi za liyeathiriwa na maambukizi yake yataenea katika sehemu yote ya ngozi mateso haya yatakuwa makubwa sana maana waathirika yatawatesa na mapigo hili hadi kifo chao je si jambo la kutisha lakini mungu hatalishusha pigo la jipu tu kwa wale wote waliopokea alama ya mnyama bali atayashusha pigo mapigo sita mengine yatakayofuata baadaye hivyo watu wote wanapaswa kutafuta njia ya kuepukana na mapigo haya kwa kuipokea injili ya maji na roho na kwa kufanya hivyo watayakwepa haya mapigo ya kutisha hasa wanapoiamini injili hii sasa hivi bwana wetu anasema atayashusha mapigo mengine sita kwa wale wanaomwabudu mnyama na sanamu yake jeni dhambi gani ambayo mungu anaichukia zaidi dhambi anayoichukia zaidi ni kutengeneza sanamu ya kitu fulani au mtu fulani zaidi ya mungu na kisha kuichukulia kama mungu na kujisujudia hivyo tunapaswa kufahamu kikamilifu jinsi bwana mungu wetu na yesu kristo walivyo na kisha tukamwambini kwa kumwabudu kristo yesu hakuna yeyote yule katika ulimwengu huu zaidi ya bwana mungu mwenyewe anayeweza kuwa mungu wetu ikiwa unataka kulikwepa pigo la jipu na mapigo mengine sita yanyongeza basi jifunze na uamini katika injili ya maji na roho iliyotolewa na bwana idadi kubwa ya watu ambao wamesimama kinyume na mungu katika maisha yao ya kila siku sasa na waliokataa kuiamini injili ya maji na roho wanateseka kwa mapigo haya hadi wanapokuwa wameangamizwa kabisaat na huyo wa pili akamimina kitasa chake juu ya bahari ikawa damu kama damu ya mfu na vitu vyote vyenye roho ya uhai katika bahari vikafa pigo la pili ni wakati ambapo bahari itageuka na kuwa damu ya mfu mungu ataviua viumbe vyote baharini kwa pigo hili kutokana na pigo hili la pili litakalokuwa limemiminwa na mungu baharini bahari itaoza na viumbe vyake vyote havitaweza kuishi ndani yake mungu atakapolileta pigo hili la pili hakutakuwa na mtu atakayeweza kula mazao ya baharini kwa kupitia pigo la pili mungu atajidhihirisha kwamba yupo hai na kwamba yeye ni bwana juu ya uhai wote pigo hili la pili ni muhimu ni hukumu ya mungu ambayo itakuwa imeshushwa kwa watu wote wa ulimwengu huu ambao badala ya kumwabudu bwana mungu kwa ajili ya uumbaji wake watakuwa wakijisujudia sanamu ya mnyama ambayo ni adui wa mungu na mambo watakaimwaga damu ya watakatifu pigo hili la pili ni miongoni mwa mapigo sahihi ya haki ya mungu anatueleza kuwa atachukulia mbali utajili wa asili wa wale wote ambao hawamshukuru bwana kwa viumbe vyote na mungu aya ya hadi ya hadi iioumwa na huyo watatu akamimina kitasa chake juu ya mito na chemichemi chemi za maji zikawa damu nami na nikamsikia malaika wa maji akisema wewe umwenye haki uliyoko na uliyekuwako mtakatifu kwa kuwa umeham, umehukumu hivi kwa kuwa walimwaga damu ya watakatifu na ya manabii nawe imewapasa damu yao wainywe nao wamestahili nikasikia hivyo na dhabihu na imesema nami bwana mwenyezi ni za kweli na za haki hukumu zako pigo la tatu ambalo litaigeuza mito ya nyazo na maji kuwa damu kwa kweli ni moja kati ya mapigo ya kutisha sana pigo hili lililokuja kama adhabu kwa wale wote wasiomwamini mungu litazibadili chemichemi na kuzifanya kuwa damu na kisha litawafanya wanadamu hao washindwe kuishi hapa duniani mungu atazigeuza chemichemi chemi na mito yote katika dunia hii kuwa damu pigo hili ni pia ni hukumu iliyowekwa kwa ajili ya watu wa ulimwengu kama mshahara wa adhabu yao wa kusimama kinyume na mungu ambaye aliwapatia maji ambayo ni mzizi wa msingi wa uhai wote sababu inayomfanya mungu kuleta pigo hili juu ya wale waliosimama kinyume naye ni kwa sababu waliokuwa watakatifu wake na manabii walipokuwa hapa duniani hao ndio wale ambao sio tu walikataa kumwamini mungu kuwa ni mungu bali pia ndio waliosimama kinyume na mungu hali wakiungana na mpinga kristo hali wakiwa wamegubikwa na nguvu za mpinga kristo wale wanaosimama kinyume na upendo wa mungu katika ulimwengu huu watawatesa na kuwaua watakatifu na watumishi wanaopendwa na mungu wale wasioamini sasa injili ya maji na roho ambayo bwana wetu ameitoa ili kuwakomboa watu wa ulimwengu huu toka katika dhambi watauawa watakatifu wengi na manabii wa nyakati za mwisho na kuimwaga damu yao hivyo mungu ataimimina pigo lake la tatu juu ya ulimwengu huu ambao maadui zake watakuwa wanaishi na kwa pigo hilo atayageuza maji ambayo ni mizizi ya msingi wa uhai wote kuwa damu na kwa sababu hiyo atawaangamiza hii ni hukumu ya mungu ya haki na watakatifu wakiwa angani wataifurahia hukumu hii kwa nini kwa sababu mungu atalipiza kisasi cha vifo vya watakatifu kuileta hukumu yake ya haki kwa maadui ambao waliwaua watakatifu hivyo watakatifu na watumishi wa mungu hawapaswi kuogopa bali watapaswa kuilinda imani yao katika bwana mungu na kisha wataiangalia ahadi ya mungu na malaika yake wakati watakapokabiliana na mauaji ya kufia dini aya ya nane, hadi ya hadi na huyo wanne akamimina kitasa chake juu ya jua nalo likapewa kuwaunguza wanadamu kwa moto wanadamu wakaunguzwa maunguzo makubwa nao wakalitukana jina la mungu aliye na mamlaka juu ya mapigo hayo wala hawakutubu wala kumpa utukufu wakati malaika wanne alipomimina bakuli la pigo la nne katika jua watu wataunguzwa maunguzo makubwa hadi kifo kwa sababu ya joto kali mungu ataileta pigo la jua lililochomoa kwa watu wale waliosimama kinyume na dunia hii inazunguka jua kwa usahihi lakini ikiwa dunia ingelikuwepo na kutoka katika njia yake na kusogea hata kama ni kwa umbali mdogo tu kuelekea liloko jua basi ni hakika kuwa wakazi wote wangeliunguzwa na kufa hivyo wakati pigo hili la nne litakapokuwa limemiminwa watu wote watakaokuwa wakiishi katika dunia hii watateseka sana kwa kuungua hata hivyo bado wanadamu hawalitabii dhambi yao ya kusimama kinyume na mungu kwa nini kwa sababu kwa kusimama kinyume na injili ya maji na roho basi wanakuwa wamekwishapangiwa kuingia katika uharibifu hivyo kila mtu ni lazima iandae imani yake ambayo itawezesha kuikwepa hasila ya mungu na imani hiyo ni ile kuamini katika injili ya maji na roho kuwa ni uokovu wa mtu hivyo kila mtu ni lazima auamini ukweli wa maji na roho aya ya kumi hadi kumi na, moja. na huyo watano akamimina kitasa chake juu ya kiti cha enzi cha yule mnyama ufalume wake ukatiiwa giza wakatafuta ndimi zao kwa sababu ya maumivu wakamtukana mungu kwa mbingu kwa sababu ya maumivu yao na kwa sababu ya majipu yao wala hawakuyatubia matendo yao pigo la bakuli la tano ni lile ambalo litaleta giza na maumivu mungu atalimimina bakuli hili la pigo la tano juu ya kiti cha enzi cha mpinga kristo na kisha kulileta pigo la giza na maumivu kutokana na pigo hili watu watazitafuna ndimi zao kwa sababu ya maumivu na kuteseka mungu atahakikisha alipiza kisasi cha mateso wa watakatifu juu ya wanadamu kwa maumivu makubwa mara mbili zaidi kwa maneno mengine mungu atawafanya wateseke zaidi vile walivyowafanya watakatifu kuteseka lakini bado watakatifu mungu na, kutu, na kutotubu hata pale watakapokuwa wakiteseka kutokana na majipu yao hivyo kwa sababu hiyo watapokea adhabu ya milele ya kuzimu kwa kuunguzwa na moto na kiberiti aya ya kibiriti na huyu wa wasita akamimina kitasa chake juu ya mto ule mkubwa fulati maji yake yakakauka ili njia itengenezwe kwa wafalume watokao katika mauio ya jua pigo la bakuli la sita litamiminwa kwa ajili ya mungu ni pamoja na njaa ambalo litakufanya mto fulati kukauka wanadamu watakimbilia mateso makuu kutokana na pigo hili pigo la njaa na pigo litakalosisisa zaidi kwa maisha ya kila mtu pigo hili ambalo litamiminwa juu ya wale wote ambao watakuwa wameikataa injili ya maji na roho iliyotolewa na bwana linaonyesha jinsi adhabu inavyokuwa kubwa kwa wale wote walioukataa upendo wa mungu na kusimama kinyume naye baadaye jeshi la mungu la mbinguni na jeshi la shetani la hapa duniani yatapigana katika uwanja huu wa vita shetani na wafuasi wake watazimishwa na kuangamizwa na mungu aya ya nikaona roho tatu za uchafu zilizofanana na vyula zikitoka katika kinywa cha yule joka na katika kinywa cha yule mnyama na katika kinywa cha yule nabii wa uongo aya hii itaonyesha kuwa kazi za roho zote chafu na mapepo zinatoka katika kinywa cha shetani mnyama wa shetani na kutoka katika manabii wa uongo kazi za mashetani zitaendelea kuwepo katika ulimwengu hadi mwisho wa ulimwengu utakapokaribia mashetani watawadanganya watu na kuwaongoza kuelekea katika maangamizi kwa kufanya miujiza na ishara kupitia shetani manabii wa uongo na kwa kupitia mpinga kristo hivyo ulimwengu wa nyakati za mwisho utakuwa ni ulimwengu wa mapepo lakini ulimwengu huu utafikishwa mwisho kwa mapigo ya mabakuli saba yatakayomiminwa na yesu kristo pamoja na ujio wake mara ya pili aya ya 18. hizo ndizo roho za mashetani zifanyazo ishara zitokazo kuwaendelea wafalume wa ulimwengu wote kuwakusanya kuwa kwa vita ya siku ile kuu ya mungu mwenyezi loho za mashetani zitaivutia mioyo ya wafalume wa ulimwengu mzima kukusanyika mahali pamoja ili kuwapigana na mungu katika ulimwengu wa nyakati za mwisho moyo wa kila mtu utawatawaliwa na roho za mashetani na hivyo mtu mke na mtu mme watageuzwa na kuwa watumishi wa shetani huku wakizifanya kazi za ibilisi aya ya kumi na tano tazama naja kama mwivi heli ashikae na kuyatunza mavazi yake asiende uchi hata watu wakaiona aibu yake bwana atakuja katika ulimwengu huu kama vile mwivi na kwa sababu hivyo wamebarikiwa sana wale wanaolinda imani yao na kuihubili injili hadi mapigo ya mabakuli saba yatakapomiminwa bwana wetu anawaeleza watakatifu watakaokuwa wakiishi katika nyakati za mwisho za ulimwengu kwamba wanapaswa kuishi kwa imani yao katika injili ya maji na roho iliyotolewa na yesu kwamba wanapaswa kuilinda imani hii hadi siku ya mwisho wale wanaoilinda imani yao katika bwana kabla ya kumiminwa kwa mapigo ya mabakuli saba watapokea thawabu kubwa toka kwa, kwa mungu ni hakika bwana wetu atakuja tena ili kuwachukua wale ambao atawapatia baraka zake aya ya kumi nasit wakawakusanya hadi mahali paitwapo kwa kibrania almagedon bibilia inatabiri kwamba vita ya mwisho kati ya shetani na mungu itapiganwa mahali panapoitwa almagedoni lakini kwa kuwa mungu ni mungu mwenyezi atamshinda shetani kisha kumtupa yule mnyama katika ziwa la moto na kiberiti ni lazima tutambue kwamba shetani ni mdanganyifu wakati wote ni kwa sababu hiyo ni lazima tuilinde imani yetu katika bwana kwa uimari wote hadi siku tutakayosimama mbele za mungu aya ya na hadi na, na huyo wa saba akamimina kitasa chake juu ya anga sauti kuu ikatoka katika hekalu katika kile kiti cha enzi ikisema imekwisha kuwa pakawa na umeme na sauti na radi pakawa na tetemeko la nchi kubwa ambalo tangu wanadamu kuwako juu ya nchi apakuwa na namna ile jinsi ilivyokuwa kubwa tetemeko hilo na mji ule ukuu ukachanganyikana uka, uka mafungu matatu na miji ya mataifa ikaanguka babeli ule mkuu ukakumbukwa mbele za mungu ukapewa kikombe cha mvinyo ya ghadhabu ya asila yake kila kisiwa kikaembia wala milima haikuonekana tena na mvua ya mawe kubwa sana ya mawe mazito kama talanta ikashuka kutoka mbinguni juu ya wanadamu wanadamu wakamtukana mungu kwa sababu ya lile pigo la mvua ya mawe kwa maana pigo lake ni kubwa mno wakati mungu atakapolimimina pigo la bakuli la saba angani ngulumo na umeme vitawaka angani wakati huo pia tetemeko kuu litatokea tetemeko ambalo halijawahi kutokea hapo kabla lilijapiga dunia ulimwengu wa kwanza utatoweka kwa sababu ya machafuko haya mahali pake hapataonekana tena baada ya pigo hili watakatifu wataishi katika utukufu pamoja na yesu kristo katika ulimwengu utakaokuwa umefanywa upya kwa miaka elfu moja inayofuata baada ya miaka elfu moa na kupitia na wakati wa kuitimiza ahadi ya mungu ya mbingu na nchi mpya kwa watakatifu itakapowadia mungu ataufanya ulimwengu wa kwanza kutoweka katika uta, utapita watakatifu mbinguni na nchi ya pili kisha watakatifu watatawala pamoja na mungu katika mbingu na nchi mpya milele watakatifu ni lazima waamini kwamba wataishi katika ufalume wa kiroho kwa miaka elfu moja na kwamba wataishi milele katika utukufu wa mbingu na nchi mpya watakatifu ni lazima waishi katika tumaini hili hali wakisubili kuja kwa bwana mungu wa mbinguni akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya www bj newlife org