tokeni okay, kwake enyi watu wangu wala msipokee mapigo yake yakekatika sula ya 18 mungu anatueleza kwamba atauangamiza mji ule mkubwa wa babeli kwa mapigo yake makuu hii ni kwa sababu zitakapofika nyakati za mwisho ulimwengu huu utakuwa umeangukia na kuwa mchafu na wenye dhambi sana mbele za macho ya mungu na kuwa mungu atakuwa na maamuzi mengine zaidi na nakuuangamiza ulimwengu pamoja na kuua aliumba yeye mwenyewe basi mungu atayaruhusu mapigo makubwa ambayo hayatahitimisha ulimwengu hivyo ulimwengu huu utafanywa ukiwa hadi pale utakapokuwa umeharibiwa kabisa sababu halisi itakayowafanya mungu kuuharibu ulimwengu huu ni kwamba utakuwa ameona damu ya manabii na watakatifu wake na kwa kuwa ulimwengu huu umekuwa umefanya dhambi nyingi na kubwa kwa kupitia vitu ambavyo mungu aliupatia basi nihakika kuwa ulimwengu huu utakuwa ni mchafu sana kiasi kuwa mungu hataweza kuvumilia katika sayari ambayo mungu ameziumba dunia ndiyo sayari nzuri zaidi kuliko zote hii ni kwa sababu mungu aliumba ulimwengu huu kwa uangalifu mkubwa sana pia kwa sababu dunia ni mahari ambapo pa mpango wa mungu wa kuwaokoa wenye dhambi katika yesu kristo ameitimiza hivyo mungu amekwisha panga jinsi utakavyoangamiza ulimwengu huu na jinsi utakavyofanya ufalume wa kiloho kristo wakati ulimwengu huu utakapokuwa umejawa na kila aina ya uchafu basi mungu ataharibu kwa kupitia malaika zake kwa mapigo na mabakuli saba kisha atafanya yote kuwa mapya na kuwafanya watakatifu wake kutawala katika ulimwengu mpya babeli mji ulioanguka wafalme wa dunia wamezini na vitu vya ulimwengu na wakati wakatika anasa zake wakati wa mafanya biashara wamekadhana wame katika kuuza na kununua kila kitu ambacho mungu amewapatia na kwa sababu hiyo wamempoteza mungu kwa kuzifuata tamaa zao mungu ataharibu kila kitu yaani majengo dini bidhaa zote zitakazopatikana katika dini watu waliojitajilisha kupitia dini wafalume wanasiasa watu walioelemewa na tamaa za umiliki wa vitu na mali na zaidi haya yote yatabadilika na mungu mungu atalitikisa kila jengo duniani na kuliangusha chini na hata acha hata jengo moja ikiwa limesimama na ataharibu vitu vyote kwa moto kuanza watu hadi misitu na miti wakati kila kitu katika ulimwengu huu kitakapoanguka watu wataomboleza na kulia hasa mungu atakap kisha kuwa anamwangamiza wote waliohitaji kuisha kupitia dini ni muhimu kufahamu mapema kwamba mungu atauangamiza ulimwengu huu mzuri ambao ulimwengu wenyewe mwenyewe wakati huu mungu atawaruhusu watakatifu waliozaliwa upya walioshikilia katika ufufuo wa kwanza wa yesu kristo kutawala hapa duniani kwa kwanza yesu kristo kutawala hapa duniani kwa miaka elfu moja mungu atawahifidia watakatifu kwa kazi ya kuitumikia injiri ya maji na roho na kwa kuwa na kufia dini katika kulinda imani yao walipokuwa hapa duniani ambapo utawala umefaulu wa ufalume mungu atawapatia mamlaka juu ya miji kumi juu ya mji mitano na juu ya miji miwili na atawafanya kutawala kwa miaka elfu moja na baada ya hapo atawapitia mbingu na nchi mpya ili waishike na kuishi humo milele kwa nini basi mungu anakwenda kuiangamiza dunia ambayo ni sayari nzuri zaidi ulimwenguni hii ni sayari pekee ambayo samaki wanaweza kuogelea katika mito wanyama wa polini wanaweza kuzunguka misituni na mwanadamu anaweza kuishi ndani yake lakini kwa kuwa mungu hataweza tena kuvumilia ulimwengu ambao dhambi zimekuwa nyingi sana basi mungu hataufanya ulimwengu huu kwa mapigo yake kuwa mabaki mungu amenunua kuangamiza ulimwengu kila mtu anayeishi katika dunia hii isipokuwa tu kwa wale waliookoka wataangamizwa kwa mapigo ya mabakuli saba kwa kuwa wenye haki wote na nyakati za mwisho watauawa kufia dini watateswa na kunyanyaswa na ulimwengu huu basi mungu atakanyaga ulimwengu ili kulipiza kisasi kwa matendo maovu ya ulimwengu huu wakati huu utakapowadia viongozi wa kidini wafanyabiashara waliokuwa wakizifanya biashara nafsi za watu wataangamizwa wote mungu hata waua wale tu waliokuwa wakijifanya nai viongozi wa kidini ili hali hawajazaliwa tena upya bali pia atawatupa viongozi hao pamoja na ibilisi katika ziwa la moto na kibeliti ni hakika kuwa mungu atauangamiza ulimwengu huu hivyo ni lazima tutambue na kuamini pasiposhaka kuwa ulimwengu huu utakujaangamizwa mungu atawaua wafanyabiashara wanaojisifia kwa sababu ya vitu vyote vikubwa na waliozifanyia biashara nafsi za watu katika dini zao hata hivyo pamoja na kuwa mapigo ya mungu yanakaribia bado kuna watu ambao hawafahamu chochote kuwa wakiwa na ujasiri binafsi hebu jaribu kuwaangalia viongozi wa kidini vya dunia hii je si watu wenye majivuno kana kwamba wanatenda mambo sahihi mbele za mungu je ni kweli kuwa mungu atawakubali watu wa jinsi hiyo ikiwa mungu amesema kuwa atauangamiza ulimwengu huu kwa sababu ya dhambi za watu basi tunapaswa kuamini hivyo hii ni kwa sababu mambo yote yatakuja kufanyika sawasawa kabisa na jinsi mungu alivyosema pia ni lazima tulilinde imani yetu mimi sisemi hivi kama mmoja wa viongozi wa vikundi vya dini ambavyo wanaunda nadharia zao za mafundisho ya kidini na kisha kuzungumzia juu ya unabii na kiapo plitiki utakaokuja bali mimi ninasema tunapaswa kuamini kile ambacho mungu ametuambia katika maandiko yaani katika kwamba mungu atakaye hai atauangamizwa ulimwengu huu kwa mapigo makubwa ya mabakuli saba hatupasi kujiendekeza katika ulimwengu huu ambao utaangamizwa hivi punde hivyo yatupasa kushikilia tamaa ya kulimbikiza vitu na mali za ulimwengu huu ambao wataangamizwa hivi punde tunapaswa kuridhika na watu ambavyo mungu ametupatia na kisha tuvitumie na kushiriki na wengine katika mungu alivyotaka mali na vitu vya hapa ulimwenguni vinahitajika katika kumtumikia mungu tunapaswa kuishi kama watumishi waaminifu ambao tunasimama vile ambavyo mungu ametupatia katika kuihubili injili hatupasi kujichanganya na kisha kutengwa na mali na vitu vya ulimwengu huu ni kwa sababu tunaamini kuwa mungu atauangamiza ulimwengu huu hatupaswi kujidanganya kwa kufikiri kwamba utaajili na thamani za ulimwengu huu vitamu milele hivyo tunapaswa kuishi tukingojea siku ya kurudi bwana hali tukifahamu kwamba mungu atawakanyaga viongozi wa kidini na wafuasi wa pia tusipofanya hivyo tutaishi kuangukia katika ulimwengu huu ulimwegu ambao utaangamizwa hivi punde kwa hiyo ili tuweze kuanguka katika ulimwengu huu unaokabiliwa na maangamizi yake tunapaswa kuamini kwamba sayari hii ya dunia itaangamizwa kwa hakika hadi sasa mungu yuko macho na wakati anapowadia mungu atayatimiza yale yote aliyosema pamoja na ukweli kwamba hata miongoni mwa wale waliozaliwa tena upya wapo baadhi ambao imani yao haijakomaa tunachopaswa kukifanya sisi ni kuamua pasiposhaka pia sisi sote ni lazima tuwe macho tena na tena hatupasi kukatishwa tamaa na ulimwengu huu ambao utaangamizwa hivi punde na badala yake tunapaswa kuishi maisha yetu kwa kuiweka imani yetu katika neno la mungu kwa nyakati hizi fulani mioyo yetu inaweza kudhoofika lakini bado tunapaswa kuishi katika imani thabiti ni jambo la kushangaza kwamba mungu ataafanya mambo haya yote kwa ulimwengu huu ikiwa mungu amesingeliumba ulimwengu huu kisha akajenga ufalume wa kristo mahali pake basi ni hakika kuwa wenye haki wangelikatishwa tamaa sana hii ndiyo maana mpango wa mungu ni wa wajibu sana na ndiyo maana unatoa tumaini kwa watakatifu wenye haki ikiwa wasioamini wa wangelibakia katika kibuli chao na kisha wakaendelea kuishi kwa furaha hali wakiwa hapa duniani na hata wakaweza kuingia mbinguni baadaye yetu basi ni hakika kwamba kwetu sisi tungelionekana kuwa ni jambo lisilo la haki ambalo mungu ameliluhusu ahadi ya mungu kwamba awahukumu na kuwangamiza wote wanaoteseka wenye haki wanaonyanyaswa kwa uongo wao na wanaomwaga damu ya watakatifu ni ahadi yenye haki na sahihi ikiwa kusingelikuwa na hukumu ya mungu kwa wenye dhambi wa ulimwengu huu je yes, si dhahili kuwa isingelikuwa katika kwa yeye haki ambao wameishi maisha yote kwa ajili ya bwana hali wakivumilia shida na magumu mbalimbali mbali. hivyo ni sahihi kabisa kwamba mungu atahukumu ulimwengu huu wakati ulimwengu huu utakapofikia hatua ya kuwa kama ulimwengu wa wakati wa nuhu basi ni hakika kabisa kwamba mungu ataunua ulimwengu huu na kuuangamiza kwa kuwa tunamwamini bwana ni hakika kuwa hatutaonea tamaa watu wa ulimwengu huu kabisa hii ni kwa sababu bwana amesema kuwa atauhukumu ulimwengu huu na kisha kuutupa shetani mpinga kristo na wafuasi wake katika moto wa kuzimu na kwa sababu hiyo sisi sote tunaweza kuvumilia na kungojea ulimwengu huu umebakiza dakika chache sana ili uangamizwe hii ni kwa sababu wa manabii wa neno la mungu katika ulimwengu mzima tumekwishaona dalili nyingi sana zilizoonyeshwa ujio wa mpinga kristo na nyakati za mwisho hali hii ya hewa isiyo ya kawaida kama vile elinino na magonjwa mapya kama vile kichaa cha ngombe yananusuru ulimwengu huu wa sasa magonjwa yasiyo na tiba ambayo mwanadamu hana uwezo wa kuyatatua yanaendelea kuugubika ulimwengu hivyo hivyo majanga makubwa ambayo hayatatuliwi kama vile njaa ka matetemeko ya ardhi ya kutisha yanaendelea kuipiga dunia mambo haya yote yanapotokea tunapaswa kuwamini kwamba mungu yupo na pia tunapaswa kuishi maisha ya hali tukifahamu kuwa mungu atawahukumu na kuwaangusha wale wote walioishi matanazio yao hali wakijirundikia utajili walipokuwa hapa ulimwenguni katika ulimwengu wa leo dhambi imetawanyika mahali pengi sana ulimwengu huu una matumizi ya ovyo sana kwa sababu ya stalehe na anasa zake watu wametingwa na kuona kula na kunywa na kujenga majumba yao pasipo kukumbuka juu ya hali yao ya kiloho ulimwengu wa leo ni mahali ambapo mwanaume afanya dhambi za zinaa na mwanamke mwenzie na mwanawake wengine pia wakifanya tamaa za kuzini na wanawake wanzao sula ya Mstari, wa na saba. je wakati wa nuhu ulimwengu haukuwa kama hivi unapaswa kufahamu vizuri juu ya maana ya neno ufiraji wakati sodoma na gomora zilipoangamizwa hali ya utamaduni wao ulikuwa kama ulivyo katika ulimwengu unaoishi sasa ulimwengu huu umekuwa ni mchafu sana na wenye zambi kiasi kwamba mungu analeta moto na kuchoma kuwa majivu pia ungegeuka na kuwa ulimwengu ambao unamilikiwa na mashetani manabii wa uongo watauawa mara nyingi manabii wa uongo wanatafuta kumiliki mali na vitu ili kujilimbikizia utajili isiyo halali hali yakiwa yamejificha katika tawala za taasisi zao za kidini ikiwa unamwamini yesu utakuwa tajili utaishi vizuri na utaponwa magonjwa yako na lazima ufahamu kwamba nyuma ya uongo kama huo ipo niya ya kunyonya mali na vitu hata hapo kolea sasa ni muda mrefu tangu kristo ulipoteza imani yake ya msingi katika kuharibiwa na kila aina ya nguvu a kipepo kwa kisingizio cha jina la yesu huu ni ukweli wa ukristo wa leo lakini kwa wale wanabii wa uongo ambao wanapima imani kwa kiwango cha kumiliki mali na vitu vya ulimwenguni ambao wanafanya ushirikina pamoja na neno la mungu basi ni hakika kuwa hukumu ya mungu ya kutisha ya kuzimu na mapigo makubwa ya mabakuli saba vinawangojea mungu anatueleza kwamba wale wote wanaowadanganya watu na watu wanaodanganywa na manabii wa uongo wote pamoja watapokea hukumu hatupaswi kuangalia ulimwengu huu na kisha kuufuata badala yake tunapaswa kuuamini kwamba kwa kuwa mungu yupo hai basi wale wote wasiomwamini yesu na wanaosimama kinyume naye na kuwatesa wenye haki watahukumiwa na kuudhibiti mauti ya wmilele pia ni lazima tuamini kwamba baada ya hukumu ulimwengu ni hakika kwamba mungu atawakalimu watakatifu wa mateso na maumivu yao yote walioyapata kwa ajili ya jina la kristo mungu wa mbinguni na akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnr missioncom