watakatifu wafanye nini mala mpinga kristo atakapoonekana ufunuo sula ya 1 mstari wa kanza hadi mstari wa ishirini ili kumshinda mpinga kristo mala atakapoonekana muda si mrefu toka sasa basi imewapasa watakatifu kujiandaa kuuawa na kufia dini kwa imani yao katika bwana ili kuweza kufanya hivyo ni lazima wafahamu vizuri kuhusiana na mpango mwovu ambao mpinga kristo ataileta hapa duniani ni baada ya kuifahamu mipango hiyo ndipo watakatifu watakapoweza kusimama kinyume naye na kumshinda kwa imani shetani atajaribu kuziingamiza imani ya wakristo kwa kuwafanya watu waipokee arama ya jina lake au namba yake sababu inayomfanya ajaribu kuiharibu imani ya wakristo ni kwa sababu anasimama kinyume na mungu na kwa hiyo analenga kuishusha imani ya wenye haki na lengo lake kuu ni kuwazuia watu wasiweze kupokea ondoleo la dhambi zao kwa kuamini njili ya maji na roho mpinga kristo atawageuza watu na kuwafanya watumishi wake na kuwafanya wasimame kinyume na mungu hivyo mpinga kristo na watumishi wake wataokuwa wamebaki katika ulimwengu huu watapokea adhabu kubwa na mapigo wenye haki ni lazima waishi maisha yao ya kiimani hali wakiwa na uelewa sahihi wa mapigo mabakuli saba ambayo mungu atayamimina kwa madai zake kama vile mungu alivyosema katika kumbukumbu la torati sul a b mstari wa hhita kisasi ni changu mimi na kulipa mungu atalipa kisasi kwa ajili ya vifo vya watoto wake kwa hivyo ni lazima tuilinde imani yetu na kisha kuishi maisha ya ushindi baada ya kuzidiwa na hasila ya, na kisha kufanya matendo ya hasila watakatifu ni lazima wapambane dhidi ya mpinga kristo hali wakiamini ukweli kwamba mungu atawaangamiza wale wote watakaosalia katika dunia hii baada ya wao kuuawa na kufia dini neno la kweli ambalo halipaswi kamwe kusahauliwa kile ambacho watu wote waliopokea ondoleo la dhambi wanapaswa kukikumbuka ni ukweli kwamba watakatifu wasio na dhambi ndio watakaofufuliwa na kunyakuliwa mara ya pili ku, kuwawa na mpinga kristo na hivyo kuifia dini siku ya kuonekana kwa mpinga kristo na mauaji ya watakatifu ya kufia dini yatakapowadia basi tutapaswa kukumbuka kwamba ahadi zote za mungu zinatimizwa kuanzia aya ya kumi na nne na kuendelea neno la mungu katika sura ya kumi na nne linatufundisha kwamba ni hakika kuwa unyakuo unawajia watakatifu na kwamba wakati wa kunyakuliwa utakuwa mara baada ya kuuawa na kuifia dini tusisahau kwamba ufufuo na unyakuo wetu utakuja baada ya shetani kuwafanya watu kuipokea arama ya ile ifahamike kwamba baraka ya ufufuo na kunyakuliwa inawangoja wenye haki ambao watauawa na kuifia dini na mpinga kristo wenye haki watapokea mauaji na watakatifu na kufia dini ili kulinda imani yao hii ni kwa sababu watakataa kuipokea arama ya shetani hivyo wenye haki wafia dini watapokea thawabu yao kulingana na kazi yao hapa duniani kisha wataongezewa utukufu wa mungu mala utakapoowana wa, utakapo watakatifu wenzao wa na watumishi wakiuawa kuifia dini ili kuilinda imani yao usiomboreze na kusakasilika badala yake watakatifu wote wanapaswa kumshukulu mungu na kumpatia utukufu kwa kuwaruhusu kuifia faini ili kuilinda imani yao maana mara baada ya kuifia dini wafia dini watafufuliwa katika miili mitakatifu kisha kunyakuliwa na bwana mapigo ya mabakuli saba yaliyoandaliwa kwa ajili ya wale wanaosimama kinyume na mungu ni yapi aya19 inasema malaika yule akatupa muundu wake hata nchi akachuma mzabibu wa nchi akazitupa zabibu katika shinikizo hilo kubwa la ghadhabu ya mungu wale ambao watakuwa wamesimama kinyume na upendo wa mungu ni hakika kwamba wamepangiwa kupokea mapigo ya mungu na kutisha mala baada ya mauaji ya wafia dini hii ni kwa sababu walipokuwa hapa duniani walikataa kuipokea injili ya maji na roho iliyotolewa kwa bwana katika mioyo yao na badala yake wakasimama kinyume na injili hii hawa ndio wale waliofanyika kuwa maadui wa mungu kwa kutoamini katika uokovu wa yesu kristo aliyekuja kwa damu na maji ili waokolewe toka katika dhambi ni lazima wapokee siyo tu mapigo ya mabakuli saba yatakayomiminwa na mungu bali pia wanapaswa kupokea adhabu ya kutisha ya kuzimu milele aya ni mapigo saba ambayo mungu atayaleta kwa wale ambao hawajanyakuliwa na bwana baada ya mauaji ya watakatifu mungu tena bila huluma atayashusha mapigo ya mabakuli saba ambayo atakuwa ameandaa kwa wale ambao kwa utoshiriki katika unyakuo watakuwa wamebakia hapa duniani kama watumwa wa shetani huku wakiendelea kuukufulu utukufu wa mungu ni kwa nini mungu atawafanya wenye haki kuuawa na kufia dini ni kwa sababu kama wenye haki wangelibakia katika dunia hii pamoja na wale ambao hawajazaliwa tena upya mungu angelishindwa kuyashusha mapigo yake na mabakuli saba wakati utakapokuwa umewadia na kwa kuwa mungu awapenda wenye haki anawaruhusu kuifia dini kwamba kuungana naye katika utukufu wake hii ndiyo sababu mungu atawafanya wenye haki kuifia dini kabla ya kuyatelemsha mapigo ya mabakuli saba na baada ya kuwafufua na kuyanyakua wenye haki waliofia dini hapo ndipo mungu atakapomimina mapigo haya duniani kwa uhulu mapigo haya ya mabakuli saba ni mapigo ya mwisho ambayo mungu anayaleta kwa wanadamu katika dunia hii ufalume wa milenia na mamlaka ya watakatifu kipindi cha ufalume wa milenia kitaanza wakati bwana pamoja na watakatifu wake watakaposhuka hapa duniani tena matayo sula yaao mstari waao inatueleza kwamba heli wenye upole maana watairithi nchi wakati bwana anaporudi katika dunia hii pamoja na watakatifu neno la zaburi 37a 29 kwamba yenye haki watairithi nchi litakuwa limetimizwa hivyo bwana wakati atakaposhuka hapa duniani pamoja na watakatifu wote bwana watawapatia mamlaka ya kuifanya dunia hii kuwa mali yao wakati huu bwana atawapatia mamlaka ya kutawala juu ya mji kumi na wengine mji mitano zaidi bwana atatufanyia ulimwengu huu pamoja na vitu vyote vilivyomo ndani yake kuwa vipya kaisha atawafanya watakatifu kutawala pamoja naye kwa miaka elfu moja na baadaye sasa ni tumaini gani ambalo watalifafua na kipindi hiki wanapaswa kuishi nalo wanapaswa kuishi hali wakitumainia siku ambayo ufalume wa kristo utakuwa umejengwa hapa duniani wakati ufalume wa bwana utakapokuja hapa duniani amani furaha na baraka zitatoka katika utawala wake zitakuja juu ya dunia hii ukweli ni kwamba kuishi chini ya utawala wa bwana kutatufanya tusipungukiwe na kitu chochote na hivyo tutaishi katika neema yake na ukamilifu wakati ufalume wa bwana utakapowadia katika tumaini hili matumaini yote ya ndoto za wenye haki zitatimizwa baada ya kuishi katika dunia hii kwa miaka 1 basi hapo ndipo wenye haki watakapoingia katika ufalume wa mbingunimlele lakini wale waliosimama kinyume na mungu watatupwa katika ziwa la moto la milele na kibeliti watateseka milele na hawatapumzika mchana na usiku hivyo wenye haki ni lazima waishi kwa matumaini hali wakisubiri siku ya bwana wenye haki wote wanapaswa kukumbuka kwamba mauaji ya kufia dini ufufuo unyakuo na uzima wa milele ni vyao naomba ulishike hili neno la kweli na tumaini lililosikika kwa uthabiti wote wenye haki wataendelea kuishi hali wakihubili njili ya maji na roho kisha kuliweka tumaini lao katika ufalume wa mbinguni hadi siku ambayo bwana atalejea wenye haki wana mamlaka ya kuishi milele katika ufalume wa mungu na wana mamlaka ya kuihubili njili ya maji na roho katika dunia hii watakatifu wanaoishi katika kipindi hiki cha giza wanapaswa kufanya nini ni dhahili kwamba kipindi hiki ni kipindi cha giza na ni kipindi ambacho kinaendelea kuwa vigumu sana kuishi ndani yake hivyo ni lazima tuihubili injili ya maji na roho kwa kwenye dhambi kisha kuwaleta wenye haki ni lazima wauneze upendo wa mungu na ondoleo la dhambi zao lililopitikana kupitia injili ya maji na roho iliyotolewa na yesu kristo katika ulimwengu mzima hili ni jambo ambalo watakatifu wanapaswa kulifanya ikiwa watakatifu wataipoteza fursa hii basi nihakika kwamba fursa hii hawataipata tena kwa kuwa mwisho wa ulimwengu huu hauko mbali sana basi tunapaswa kuihubiri injili ya maji na roho zaidi na kisha kuzileta nafsi zilizopotea kwa kupitia tumaini la ufalume wa mungu hili ni jambo jema ambalo wenye haki wanapaswa kulifanya katika ulimwengu huu wa sasa kuna watu wengi ambao pamoja na kuwa hawana neno la injili ya maji na roho wanaendelea kudai kumwamini yesu ya kuwa maisha yao huku wakimtumaini bwana lakini wale wanaoishi katika maisha a kidini pasipo ukweli halisi ni manabii wa uongo waongo hawa ni wadanganyifu ambao kazi yao ni kunyonya mali na vitu vya waumini kwa kutumia jhina la yesu hivyo wanatumwonea huruma wale wote wanaojaribu kuishi maisha yao kiimani huku wakidanganywa na hawa manabii wa, manabi wa uongo hali wakiishia pasipokuwa na injili ya maji na roho na huku wakidai kumwamini bwana wakristo hawa wa mazoea wanaendelea kubaki kuwa wenye dhambi na wanaendelea kuishi chini ya raana ya torati ya mungu wanaendelea kuishi katika dhambi wakati wote hali wakiwa wanafahamu ukweli kwamba kama wangelifahamu injili ya maji na roho basi zambi zao zote zingelipotea na zingelifanywa kuwa nyeupe kama theluji na hasa kwa sababu hiyo wangelipewa roho mtakatifu kama hakarama lakini kinyume chake watumishi wa mungu wanaoamini katika injili ya maji na roho wanaendelea kuishi kwa amani watumishi wa mungu na watu wake wanaifurahia injili ya maji na roho wanashuhudia hivi bwana yesu amezifanya dhambi zote ulimwenguni kutoweka kwa kuzichukua dhambi za ulimwengu katika mwili wake mala moja kwa ubatizo wake toka katika yohana na kuhukumiwa kwa ajili ya dhambi hizo msalabani ninapowaumini uokovu huu na upatanisho wa dhambi zangu zote ambazo zilikuwa zikinielemea zilizoweka sasa nimefanyika kuwa mwenye haki watakatifu katika kanisa la mungu wanampatia mungu utukufu kwa ushuhuda kama huo wale walio na imani hii wanaweza kuwa na tumaini mbinguni ufufuo wa kwanza ni tukio lililohifadhiwa kwa ajili ya watakatifu hii punde bwana atarejea hapa duniani muda mfupi tangu sasa mtu mmoja ambaye atakuwa ni mpinga kristo ataonekana na kisha kuiweka chapa yake katika mikono ya kulia na katika vipaji vya nyuso vya watu wangi tu wakati huu utakapowadia utapaswa kutambua kwamba ujio wa mara ya pili wa bwana pamoja na mauaji ya wafiadini ufufuo na unyakuo vitakuwa vimekaribia siku kama hiyo na saa kama hiyo itakapowadia basi unapaswa kutambua kuwa itakuwa ni siku ya furaha kufu, kwa watakatifu lakini kwa wenye dhambi ambao hawajazaliwa tena upya itakuwa ni siku ya hukumu ya dhambi zao watakatifu wote watafufuliwa mara baada ya kufia dini kisha watajiunga katika chakula cha halusi ya mwana kondoo pamoja na bwana wakati wewe na mimi nitakapouawa na kufia dini wakati huo muda sio mrefu miili yetu itafufuliwa na kunyakuliwa haijalishi kitakachokuwa kimetokea kwa miili yetu watakatifu waliounganishwa kabla yetu yaani kama mimi miili yetu iliyobadilika na kuwa vumbi au la au hata kama miili yao haina ya maumbo lolote hakutakuwa na shida ya juu ya hao wa kufufuliwa kwa wakati utakapowadia watakatifu watafufuliwa wasio katika miili ya udhaifu sasa bali katika miili mikamilifu yenye haki watafufuliwa katika miili mitiifu na wataishi na bwana milele hata wakati ambao nyakati ngumu zitasubili yani wakati ambao mpinga kristo ataonekana na kututesa basi sisi tunapaswa kuilinda imani yetu katika yesu kristo kwa kuamini katika neno la mungu ambalo tumelisikia hivi sasa pia tutasahau kwamba kwa kuwa wewe na mimi nimeamini katika injili ya maji na roho basi sisi sote tutashiriki katika mauaji ya kufia dini ya watakatifu tutashiriki katika ufufuo na unyakuo sasa hupaswi kuanguka na kuiacha imani yako katika ukweli huu kisha unapaswa kuishi maisha ya kumpinga na kumshinda mpinga kristo kwa pamoja na yani pamoja na wale waliokolewa kabla yetu kwa kuamini katika ukweli huu tunapaswa kulishikilia neno la mungu na kisha kumfuata bwana kwa imani hadi siku hii atakapowadia hata sasa kuna wagonjwa wengi wanaowadanganya watu hata sasa kuna idadi kubwa ya watu ambao kama watumishi wa shetani wanafundisha imani ya uongo kimsingi kuna wauongo wengi wana ambao wametetea na kuifundisha nadharia ya kunyakuliwa kabla ya mateso a wa waamini wao hali wakijaribu kuwashawishi kwamba hawana jambo la kuhofia wala kufanya mahusiano dhidi ya kuu ya miaka saba kinyume chake bibilia inaeleza wazi kwamba mauaji ya watakatifu ya kufia dini na kunyakuliwa vitatokea baada ya kupitia miaka mitatu na nusu ya ile dhiki hivyo isidanganywe na hao mauongo badala yake hebu tufahamu na kuwaamini kwamba baada ya kipindi cha miaka mitatu na nusu kupitia katika ile miaka saba ya dhiki kuu basi sisi sote tutauawa na kufia dini na muda mfupi baadaye tutafufuliwa na kunyakuliwa kwa pamoja hivyo ni lazima mkae mbali na manabii wa uongo wanaofundisha kwamba hawatakuwa na acha kufanya kuhusiana na miaka saba ya dhiki kuu watakatifu na wakweli waumini kwamba mauaji yao ya kufia dini ufufuo na unyakuo na karama ya uhalusi ya mwana kondoo vyote vitatokea mara baada ya kupitia ile miaka mitatu katika ile miaka ya dhiki sasa sisi sote tuishi vipi kwa sasa unapaswa kutambua kwamba ikiwa mtu unamwamini bwana kuwa ni mwokozi wako yaani bwana aliyekuja katika ulimwengu huu akazibeba dhambi za ulimwengu huu kwa ubatizo wake toka kwa yohana akaimwaga damu yake msalabani na akafufuka toka katika wafu basi roho mtakatifu atakuja katika moyo wa mwamini huyu kama karama yake unapaswa kusikiliza kwa masikio yako na kisha kuamini kwa moyo wako kile ambacho roho mtakatifu anakuambia kwa kupitia kanisa la mungu na kisha udumu katika imani yako kwa mungu watakatifu wote ni lazima waishi maisha yaliyoongozwa na kanisa la mungu hakuna mtu anayeweza kuihubili kushiki au kutumikia injili ya maji na roho hali akiwa ya peke yake hii ndiyo maana kanisa la mungu ni muhimu sana katika kwa watakatifu ambao wamekwishazaliwa upya tena hayo mungu amelianzisha kanisa lake na watumishi wake hapa duniani na kwa kupitia hapo anawalisha wanakondoo wake kimsingi kazi za mungu zinakuwa ni za thamani sana na zenye umuhimu kadiri nyakati za mwisho zinavyozidi kukaribia na kwa sababu hiyo ninaomba na kuamini kwamba utaishi maisha uaminifu, ya uaminifu yaliyojazwa na roho mtakatifu kadiri nyakati za mwisho zinavyozidi kukaribia wenye haki ni lazima wafanye kazi kwa juhudi zaidi katika kuangana na kuomba katika moyo kuishikilia imani na katika kusaidiana na katika kuishi kwa ajili ya bwana hali wakiwa wameungana katika moyo moja kwa nia moja mungu ameruhusu mauaji ya kufia dini ufufuo unyakuo na uzima wa milele kwa watakatifu hebu sisi sote tuishi maisha ambayo yanasimama kinyume na mpinga kristo na kisha tusimame kwa uthibitisho mbele za mungu haleluya mungu wa mbinguni na akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnr ssn