ulimwengu wa babeli umeanguka ufunuo sula ya kumi na nane mstari wa kwanza hadi mstari wa ishirini na nne baada ya hayo naliona malaika mwingine akishuka kutoka mbinguni mwenye mamlaka kuu na nchi ikaangazwa kwa utukufu wake akaliya kwa sauti kuu akisema umeanguka umeanguka babeli ule mkuu umekuwa maskani ya mashetani na ngome ya kila roho mchafu na ngome ya kila ndege mchafu mwenye kuchukiza kwa kuwa mataifa yote wamekunywa mvinyo ya gadhabu ya uasherati wake na wafalume wa nchi wamezini naye na wafanyabiashara wa nchi wamepata mali kwa nguvu za kibuli chake kisha nikasikia sauti nyingine kutoka mbinguni ikisema tokeni kwake enyi watu wangu msishiriki dhambi zake wala msipokee mapigo yake kwa maana dhambi zake zimefika hata mbinguni na mungu amekumbuka maovu yake mlipeni kama yeye alivyolipa mkamlipe mara mbili kwa kadiri ya matendo yake katika kikombe kile alichokichanganyishia mchanganyisheni maradufu kwa kadiri alivyojitukuza na mfanya anasa mpeni maumivu na huzuni kadiri ilivyo hivyo kwa kuwa usemi moyoni mwake nimeketi malikia wala si mjane wala sitaona huzuni kamwe kwa sababu hiyo mapigo yake yatakuja katika siku moja mauti na huzuni na njaa naye atateketezwa kabisa kwa moto kwa maana bwana mungu aliyemhukumu ni mwenye nguvu na hawo wafalume wa nchi waliozini naye na kufanya manasa pamoja naye watalia na kumwombolezea wauonapo moshi wa kuungua kwake wakisimama mbali kwa hofu ya maumivu yake wakisema ole ole mji ulio mkuu babeli mji ule ulio na nguvu kwa kuwa katika sasa moja huku yako imekuja nao wafanya biashara wa nchi waliya na kumwombolezea kwa sababu hapana mtwwa mnunuwaye bizaa iyote tena bizaa ya dhahabu na fedha na kito chenye thamani na ruru na kitani nzuli na nguo ya rangi ya dhambalau na halili na nguo nyekundu na kila mti wa udi na kila chombo cha pembe na kila chombo cha mti wa thamani nyingi na acha shaba na cha chuma na chamalilali na chamdalasini na iliki na uvumba na namarihamu na ubani na mvinyo na mafuta ya mzeituni na unga mzuli na ngano na ng'ombe na kondoo na farasi na magari na miili na roho za wanadamu na matunda yaliyotamaniwa na roho yake yamekuondokea na vitu vyote vilivyo raini na vitu vya fahali vimekupotea wala watu hawavioni tena kamwe na wafanya biashara ya vitu hivyo waliopata makali yake watasimama mbali kwa hofu ya maumivu yake wakilia na kuomboleza wakisema ole ole mji ule mkuu uliovikwa kitani nzuri na nguo ya rangi ya hambarau na nguo nyekundu na kupambwa kwa dhahabu na kito cha thamani na ruru kwa kuwa katika saa moja utajiri mwingi namna hii umekuwa ukiwa na kila nahodha na kila aendaye mahali popote kwa mtango na, maha, na mabaharia nao wote watendao kazi baharini wakasimama mbali wakalia sana walipouona moshi wa kuungua kwake wakisema ni mji upi ulio mfano wa mji huu mkubwa wakatupa mavumbi juu ya vichwa vyao wakalia wakitokwa na machozi na kuomboleza wakisema oleole ole, mji ule mkuu ambao ndani yake wote wenye marekebu bahali walipata mali kwa utajiri wake kwa kuwa katika saa moja umekuwa ukiwa furahini juu yake enyi mbingu nanyi watakatifu na mitume na manabii kwa maana mungu ameuhukumu hukumu yenu juu yake na malaika mmoja mwenye nguvu akiinua jiwe kama jiwe kubwa la kusagia akalitupa katika bahari akisema kama hivi kwa nguvu nyingi utatupwa babeli mji ule mkuu wala hautaonekana tena kabisa wala sauti yawapiga vinanda na yawapiga zomari na yawapiga filimbi na yawapiga balagumu haitasikika ndani yako tena kabisa wala fundi awaye yote wakazi yoyote hataonekana ndani yako tena kabisa wala sauti ya jiwe la kusagia haitasikiwa ndani yako tena kabisa wala nulu ya taa haitamlika ndani yako tena kabisa wala sauti ya bwana halusi na bibi halusi haitasikia ndani yako tena kabisa maana hao wafanyabiashara wako walikuwa wakuu wa nchi kwa kuwa mataifa yote walidanganywa kwa uchawi wako na ndani yake aliyonekana damu ya manabii na na ya watakatifu, na ya ya ya watakatifu wale wote juu ya mafafanuzi aya ya kwanza baada ya hayo naliona malaika mwingine akishuka kutoka mbinguni mwenye mamlaka kuu na nchi ikaangazwa kwa utukufu wake watu wanaweza kusikia mahubili juu ya baraka na raana za mungu kwa kupitia watumishi ambao mungu amewatuma hapa duniani ili kuzifanya kazi zake hivyo ili muweze kuwekwa hulu toka katika dhambi zenu zote na hali ya kutokuwa na furaha ninyi nyote mnapaswa kulipokea katika mioyo yenu na kuliamini neno la baraka ya roho ya mbinguni linalohubiliwa na watumishi wa mungu aya ya pili akalia kwa sauti kuu akisema umeanguka umeanguka babeli ule mkuu umekuwa masukani ya mashetani na ngome ya kila roho mchafu na ngome ya kila ndege mchafu mwenye kuchukiza hii sentesi inayosema umeanguka babeli ule mkuu inaonyesha kile ambacho mara nyingi bibilia imekuwa ikikitaja ambapo neno babeli limekuwa likihusishana na ulimwengu wa kidunia kwa mfano katika agano la kale tunakutana na habari juu ya mnala wa babeli mnala ambao ulijengwa na wanadamu wakijaribu kumpinga mungu kwa kuziunganisha nguvu zao binafsi ambazo baadaye ziliangushwa na mungu wakati kifungu hicho hapo juu kinaeleza kwamba babeli ule mkuu umeanguka basi ni dhahili kwamba kifungu hiki kinatueleza kwamba ulimwengu huu utakuja kuanguka kuna baadhi ya watu ambao wanaweza kufikiria hivi kwa sasa ulimwengu huu upo vizuri sasa inawezekanaje basi ulimwengu huu kuanguka lakini mungu anatueleza hapa kwamba wakati mapigo ya mabakuli saba yatakapomiminwa moja baada ya jingine basi hapo ndipo mungu atakapouangusha ulimwengu huu kama ilivyounganishwa ujenzi wa mnala wa babeli sasa ni kwa nini basi mungu atatuangamiza ulimwengu huu kwa mapigo ya mabakuli saba ni kwa sababu watu wa ulimwengu huu watakuwa wamejiunga na mpinga kristo katika kuuawa wa takatifu waliozaliwa tena upya wanaoamini katika injiri ya maji na roho pia ni kwa sababu watu hao watakuwa wamesimama kinyume na mungu hadi mwisho wao pia mungu atauangamiza ulimwengu huu kwa sababu utakuwa ni mahali ambapo mashetani yanakaa kwa nini hali itakuwa hivi kwa nini ulimwengu huu utakuwa ni mahali ambapo mashetani yanakaa ni kwa sababu wakati nyakati za mwisho zitakapowadia watu wengi watasalimu amri kwa mpinga kristo na kugeuka na kuwa watumishi wa huyu mwovu kwa kuipokea chapa ya shetani toka kwa hiyo mpinga kristo katika maandiko neno mnyama linatumika kuimaanisha shetani na mashetani kumaanisha watumishi wa mnyama hivyo kifungu hiki kinaeleza hapa kwamba ulimwengu umefanyika kuwa mahali pa mashetani hii inamaanisha kwamba mpinga kristu ambaye ni mtumishi wa mnyama ataukamata ulimwengu kikamilifu ulimwengu wa nyakati za mwisho utakubaliana na dhiki na kutisha wala mapigo mabakuli saba yatakapomiminwa juu ya ulimwengu ulimwengu huu utakuwa ni ulimwengu wa mnyama na mashetani yatakuwa mengi kama kwa ulimwengu huu uliumbwa kwa ajili yao na ulimwengu huu utaanguka kwa halaka sana utaangushwa kwa mapigo ya mabakuli saba yatakayomiminwa na mungu aya ya tatu kwa kuwa mataifa yote wamekunywa mvinyo ya gadhabu ya uasharati wake na wafalume wa nchi wamezini naye na wafanyabiashara wa nchi wamepata mali kwa nguvu za kibuli chake kama vile aya hii inavyojieleza hapa mataifa yote hapa dunia wameelewa mvinyo ghadhabu ya uasharati wake kwa maneno mengine watu wa ulimwengu huu wamefikilia ulimwengu huu kama ni mungu na wameamini na kufuata hivyo wameupenda ulimwengu kuliko kumpenda mungu hivyo ulimwengu huu umekuwa ni kitovu cha dhambi na watu wake wameishi na wanaishi wakiwa wamelewa dhambi hivyo matokeo yake ni anguko la ulimwengu lililetwalo na dhambi kwa kuwa watu wameupenda na kuufuata ulimwengu kama kwamba ni mungu basi mungu atawaangamiza kwa adhabu yake ya mapigo ya mabakuli saba hatimaye kila mtu anayeishi katika ulimwengu huu ataangamizwa kwa haya mapigo saba makuu yaliyoletwa na mungu na kisha watatupwa jehanam mungu anatupatia onyo la wizi kwamba kila mtu ambaye haamani sasa katika injili ya maji na roho iliyoletwa na bwana atakabiliana na mapigo ya mabakuli saba hapo mwishoni unapaswa kukumbuka kwamba ukiwa kuamini katika injiri hii na kisha ukaendelea kusimama kinyume na mungu basi unapaswa kutambua kwamba si tu kwamba unaadhibiwa kwa mapigo ya mabakuli saba bali utapokea pia adhabu ya milele huko jehanamu hivyo watu wanapaswa kutambua kwamba wanapaswa kuingia kuirudia injiri ya maji na roho hivi sasa ili kwamba waweze kuyakwepa mapigo makuu na ya kutisha ya mungu na kwamba wanapaswa kuirudia imani katika injiri ya kweli ya maji na roho mala moja kadiri iwezekanavyo pamoja na kuwa wafalume wengi na wafanyabiashara wa nchi watakuwa wamejirundia utajiri mkubwa kwa wingi wa mali ukweli ni kwamba hao wote wataishia kulia kuomboleza kuhuzunika na kupiga yowe mala watakapomuona ulimwengu huu ukivunjika kwa mapigo makuu yaliyolechwa na mungu hivyo sisi sote tutasisahau kamwe kwamba tunapaswa kuihubili injili ya maji na roho kwa kila mtu na kwamba tunapaswa kuishi maisha yetu hadi tukiitazamia milenia mpya na tunapaswa kumwongoza kila mtu kuelekea katika injili ya maji na roho ili kwamba kila mwanadamu aweze kuyakwepa mapigo makuu aya ya kisha nikasikia sauti nyingine kutoka mbinguni ikisema tokeni kwake enyi watu wangu msishiriki dhambi zake wala msipokee mapigo yake tokeni kwake enyi watu wangu msishiriki dhambi zake wala msipokee mapigo yake hili ni neno la mungu linalozungumziwa kwa watakatifu wake kwa maneno mengine watakatifu hawapasi kujihusisha na ulimwengu wa nyakati za mwisho na kuishi maisha yao kama watumwa wa ulimwengu huo hata kwamba wale ambao hawakwishafanyika kuwa watakatifu ukweli ni kwamba kama wataangukia katika dhambi za ulimwengu na nyakati za mwisho basi ni hakika kwamba hawatakwepa hukumu na mapigo ya kutisha ya mungu kwa maneno mengine mungu anawaeleza watakatifu wote kutojirudia hasila ya mungu kwa kukubali kuwa watumwa wa ulimwengu aya ya tano kwa maana dhambi zake zimefika hata mbinguni na mungu amezikumbuka maovu yake ni hakika kwamba mungu anazikumbuka dhambi na matendo yote ya ulimwengu huu na anaisubilia tu siku yake ya hukumu maangamizi yatakubika ulimwengu mzima kama mungu alivyopanga baada ya kuonekana kwa mpinga kristo hata hivyo bado kuna watu ambao wanaamini kwamba ulimwengu huu hautaangamizwa na kwamba ulimwengu huu unadumu milele hata hivyo ulimwengu huu hautadumu milele kama wanavyofikilia bali ulimwengu huu utaangamizwa mara baada ya mapigo ya matalumbeta saba na ya mabakuli saba yanayotolewa na mungu wakati wa nyakati za mwisho zitakapowadia mungu analeta dhiki kila mahali hapa ulimwenguni na kisha kuuangamiza hivyo ni lazima tuwe na subila na uvumilivu katika maisha yetu ya kiimani hadi mwisho hali tukishikilia kwa nguvu imani yetu kwamba ni katika kuwa ufalume wa yesu kristo utakuja kabla ya mungu kuamulu maraika zake kuyamimina mabakuli saba hapa duniani ni wazi kuwa dhambi za ulimwengu zitakuwa nyingi mno na zitakuwa zimeenea sana kiasi zita kuwa zitakuwa zinastahili kupokea adhabu ya mungu hivyo mungu atazikumbuka dhambi za ulimwengu huu naatayazuia mangamizi yake tena zaidi ya yote mpinga kristo na watu wa kidunia watatesha watu wa mungu huku wakilazimisha watakatifu kuikana imani yao na kisha watawaua wengi wao kama wafia dini wakati mambo haya yatapotokea ulimwengu huu utakabiliana na mapigo ya mabakuli saba aya ya sita mlipeni kama yeye lipa mkamlipe mara mbili kwa kadili ya matendo yake katika kikombe kile alichokichanganyia mchanganyieni maradufu hapa imeandikwa kwamba mlipeni kama yeye alivyolipa je hiki kiwakilishi kinachowakilisha jinsi ya kike kinamuhusu nani kinamaanisha ni ulimwengu yaani mahali ambapo yenye dhambi wanaishi ndani yake ambayo ni mpinga kristo na shetani hii inatueleza kwamba mungu atawalipa kama wao walivyoleta mateso unyanyasaji dhiki na vifo kwa watakatifu aya ya sita pia inasema katika kikombe kile alichochanganyisha mchanganyieni maradufu hii ni amri ya mungu iliyotolewa kwa mamlaika wake ili kuziadhibu dini zote za uongo za mhapa ulimwenguni ambapo ziliwaongoza watu kwenda kuzimu kwa kueneza uongo na ibilisi hii inamaanisha kwamba mungu ataileta gadhabu yake na adhabu juu ya ukristo wa uleo kwa dhambi yake ya kutoa mafundisho ya uongo yaani kwa kulichanganya neno la mungu pamoja na mafundisho ya shetani na hatimaye kuwaongoza wa kwenda kwa ibirisi hivyo wakristo wanaoamini katika injiri ya maji na roho wataipokea adhabu hiyo hiyo kwa ajili ya dhambi kama watu wa ulimwengu watakavyoipokea kwa kadili ilivyojukuzwa na kufanywa anasa mpeni maumivu na huzuni kadili hiyo hiyo kwa kuwa kusema moyoni mwake nimeketi marikia wala si mjane wala sitaona huzuni kamwe hapa mungu anatueleza kwamba atazilipa dhambi za watu wenye majivuno kwa maumivu na huzuni mungu ataziuliza dhambi za kila mmoja wao na kuwaadhibu yaani kwa watu wote wa dini na wahapa ulimwenguni ambao hawajazaliwa tena upya na kwa watu wa dunia wasiowaamini hata hivyo watu bado ni wenye majivuno hali wakijisema hivi nimeketi malikia wala si mjane wala sitaona huzuni kamwe hivyo mungu atawaeleza mapigo kwa huzuni na kupoteza mali zao zote za kidunia na wapendwa wao mara moja na kwa wakati mmoja kwa mapigo makuu yatakayoletwa na mungu aya ya nane kwa sababu hiyo mapigo yake yatakuja katika siku moja mauti na huzuni na njaa naye ataketezwa katika moto kwa maana bwana mungu aliyehukumu ni mwenye nguvu kwa ujio wa mapigo saba ambayo ni mapigo ya kifo kuomboleza na njaa vitafutia mbali ulimwengu huu kwa siku moja mpinga kristo na wafuasi wake wote wa hapa ulimwenguni watakabidhiwa na kuchomwa katika moto wa jehanamu milele aya ya tisa, na hawa wafalume wa nchi waliozini naye na kufanya anasa pamoja naye watalia na kumwombolezea wanapouona moshi wa kuungua kwake watu wa ufalume wa ulimwengu huu watashuhudia kwa macho yao ulimwengu wao ukigubikwa na moto na matokeo ya ardhi na kuharibiwa na mapigo ya mabakuli saba hivyo wafalume wa hapo ulimwenguni watalia na kuomboleza na kupiga yowe kwa sababu ya hasara yao aya ya kumi wakisimama mbali kwa hofu ya maumivu yake wakisema ole ole mji ule ulio mkuu babeli mji ulio na nguvu kwa kuwa katika saa moja hukumu yako imekuja watu ambao hawakuamini kwamba ulimwengu huu utaanguka watashushwa kwa hofu mala watakapouona ulimwengu mzima ukianguka mbele ya macho yao hukumu ya mungu itashuka siku moja juu ya ulimwengu ambao unatetemeka kwa uzuri wake na hivyo ulimwengu utaanguka mala moja aya ya kumi na moja hadi kumi na tatu nao wafanyabiashara wa nchi walia nakuomboleza na kwa sababu hapana mtu amumamaye bidhaa yote tena bizaa ya dhahabu na fedha na kito chenye thamani na lulu na kitani nzuli na nguo ya rangi ya dhambalau na halili na nguo yenyekundu na kila mti wa uudi na kila chombo chenye pembe na kila chombo cha mti thamani nyingi na cha shaba na cha chuma na cha malimali na cha mdalasini na cha iliki na uvumba na marihamu na ubani na mvinyo na mafuta ya mzeituni na unga mzuli na ngano na ng'ombe na kondoo na farasi na magari na miili ya roho za wanadamu ni nani atakee amnunua au kuuza wakati maangamizi ya ulimwengu yatakapokuwa yamewadia me, ya wafanyabiashara wa nchi pia watalia na kuomboleza kwa hasara ya ulimwengu wao wa mungu watapoyashusha mapigo ya mabakuli saba hakuna mtu katika ulimwengu wote atakayekuwa akinunua kitu chochote ulimwengu huu utapekezwa hujengwa na badala yake ufarume wa kristo ujengwe juu yake hapa kuna orodha ya wafanyabiashara ambao walijasteleshea hadi siku hizi ilipowadia lakini mambo haya yote yatakuwa hayana maana kwa muda wa siku moja na hakuna hata mmoja ambaye atakuwa akiyafatua mambo hayo ya kidunia mambo haya yote ndiyo yale ambayo dini za kidunia zinayafanyia ya biashara dini za ulimwengu zimefanya mambo yanayozaniwa kwa ajili ya tamaa yao ya fedha zikiwa hazihofu hata kuuza roho za binadamu kwa ajili ya fedha aya ya hadi nane. na matunda yaliyotamaniwa na roho yako yamekuondokea na vitu vyote vilivyolaana na vitu vya furaha vimekupotea wala watu hawataviona tena kamwe na wafanyao biashara ya vitu hivyo waliopata mali kwake watasimama mbali kwa hofu na maumivu yake wakilia na kuomboleza wakisema ole ole mji ule mkuu uliovikwa kitani nzuri na nguo ya rangi ya dhambalau na nguo nyekundu na kupambwa kwa dhahabu na kito cha thamani na lulu kwa kuwa katika saa moja utajili mwingi namna hii umekuwa ukiwa na kila na hodha na kila endaye mahali popote kwa matanga na ma- ma- baharia na wote watendao kazi baharini watasimama mbali wakilia sana walipouona moshi wa kuungua kwake wakisema ni mji upi ulio mfano wa mji huu mkubwa hayo watu wawawezi kuziona mali zao kidunia kamwe wafanyabiashara ambao walipata utajiri kwa kupitia ulimwengu huu watalia na kuomboleza mala watakapoona ulimwengu wao ukivunjika wataomboleza kwa huzuni sana maana ulimwengu utakapoanguka wao nao wataanguka pamoja na huo ulimwengu na mali zao walizojirundikia zitatoweka kwa siku moja wakati dini zilizojengwa katika misingi ya utajiri wa kidunia zitakapoanguka watu wa ulimwengu huu watajikuta wakiomboleza oleole pia wafanyabiashara wa kimataifa nao wanahodha wanaozunguka ulimwengu nao wataomboleza watu hawo watalia kwa huzuni ni ustaalabu hupe uliowahi kujengwa na mwanadamu uliokuwa mkuu na mzuli kuliko huu wa sasa aya ya kumi na tisa wakatupa mavumbi juu ya vichwa vyao wakalia wakitokwa waki na machozi na kuomboleza wakisema oleole ole, mji ule ulio mkuu ambao ndani yake wote wenye merikebu baharia walipaa mahali kwa utajiri wake kwa kuwa katika saa moja umekuwa ukiwa wale wote ambao walifikiri kwamba ulimwengu huu utadumu milele wakati wakilia kwa huzuni mara wakapoona ulimwengu ukiangushwa kwa mapigo ya mabakuli saba wale watakaokuwa wamesalia katika ulimwengu huu watakuwa wakilia na kuomboleza baada ya kushuhudia ulimwengu mzima ukiangamizwa mara moja kwa mapigo ya mabakuli saba yakiletwa na mungu lakini kulia kwao kote hakutakuwa na maana yoyote kwa kuwa wakati huo kila kitu kilikuwa ulimwengu huu kitakuwa kimeshafika ukomo kama watakuwa na nguvu ya kulia wakati huo basi watapaswa kulia hivi sasa kwa ajili ya majaliwa majali nayo yaani kwamba wamepangwa kwenda kuzimu kwa sababu ya dhambi zao na ile waweze kukombolewa toka katika maangamizi hao ya milele basi wanapaswa kuamini njiri ya maji na roho aya ya ishirini furahini juu yake enyi mbingu nanyi watakatifu na mitume na manabii kwa maana mungu ameihukumu hukumu yenu juu yake watakatifu walionyakuliwa ngani watafurahi wakati mapigo ya mabakuli saba yanapoletwa maana mungu aliwapatia kiasi kwa mapigo haya ni jambo sahihi kwamba mungu atayamimina mapigo makubwa na ya kutisha kwa maadui zake aya ya ihiina moa na malaika mmoja mwenye nguvu akalia jiwe kama jiwe kubwa la kusagia akalitupa katika bahari akisema kama hivi kwa nguvu nyingi utatupwa baberi mji ule mkuu wala hautaonekana tena kabisa hapa mungu anatueleza kwamba ulimwengu huu hautaonekana tena kama vile jiwe la kusagia lilivyotupwa katika bahari kisha bwana wetu ataufanya ulimwengu huu kuwa mpya pamoja na vitu vyote ndani yake na atimiza kazi yake ya kuubadili ulimwengu huu kuwa ufalume wa kristo aya ya wala sauti ya yawapiga vinanda na yawapiga zamuri na yawapiga filimbi na yawapiga baragumu haitasikikwa tena ndani yake tena kabisa wala fundi ya waye yote wa yoyote haitaonekana ndani yako tena kabisa wala sauti ya jiwe la kusagia halitasikika ndani yako tena kabisa wakati mpigwo ya mabakuli saba yatakapoisha hakuna sauti ya mziki ambao watu waliwahi kuusikia katika ulimwengu huu itakayosikika tena wala hakuta kuwa na sauti ya ufundi wa aina yoyote ile atakayosikika aya aa wala nulu ya taa haitamlika ndani yako na tena kabisa wala sauti ya bwana harusi na bibi harusi haitasikika ndani yako tena kabisa maana hawa wafanyabiashara wako walikuwa wakuu wa nchi kwa kuwa wataifa yote walidanganywa kwa uchawi wako wakati ya mapigo ya mabakuli saba yatakapomiliki ulimwengu huu hautaona tena mwanga wata wa sauti ya bibi na bwana harusi pia uongo wa uchawi hapa ulimwenguni pia utaisha maana ulimwengu utakuwa umeisha aya 24 na ndani yake ilionekana damu ya manabii na ya watakatifu na ya wale wote waliouwawa juu ya nchi sababu iliyomfanya mungu kuyamimina mapigo makuu mabakuli saba juu ya dunia hii ni kwa sababu watumishi wa shetani watakuwa wameingia wamemwaga damu ya manabii na watakatifu wake mungu wa mbinguni na akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnr misshencm