unachopaswa kukifanya kabla ya kumiminwa kwa mabakuli saba ni ufunuo sura ya kumi na sit mstari wa kwanza hadi mstari wa ishirina moja kati ya mapigo ya mabakuli saba pigo la kwanza ni lile la majipu pigo la pili ni lile la bahari kugeuka kuwa damu na pigo la tatu ni lile la maji ya mito na chemichemi kugeuka na kuwa damu na pigo la nne ni lile ambalo watu wataunguzwa hadi kufa kutokana na joto la jua kifungu kikuu kinatueleza kwamba na huyu wanne atakapomimina kitasa chake juu ya jua nalo litapewa kuwaunguza wanadamu kwa moto wanadamu wataunguzwa maunguzo makubwa hii inatuonyesha kwamba mungu atalisogeza jua karibu na dunia na kisha kuviunguza viumbe hai hadi kifo wakati mungu anaporuhusu hili kutokea hakuna hata mmoja atakayeweza kulikwepa joto la jua lenye kuunguza hata kama mtu angelichimba pango chini ya ardhi na kujificha huko hata kuviwasha vyoyozi vitakavyokuwa vimewekwa tayari kwa ajili ya pigo hili havitaweza kulizuia pigo hili la mungu wakati wote hawatakuwa na raha kufanya zaidi ya kufa bila shaka tunaweza kufikiria jinsi hali hii itakavyotokea hasa wakati pigo hili litakapowadia ngozi zao zitachubuka nyama ya mili yao ya ndani itaunguzwa na kuwa nyekundu na kisha kuoza hivyo kila mtu atakufa kutokana na kansa ya ngozi hata hivyo pamoja na kuunguzwa hadi kifo kutokana na joto kali la jua watu watazitubia dhambi zao pigo hili la mungu ni la kushangaza sana lakini hata kuwa watu wanaokataa kutubu pamoja na kuwa katika pigo hili ni kuwashangaza pia kadiri watakavyozidi kukataa ndivyo mapigo ya mungu yatakavyoendelea kifungu kikuu kinasema na huyu watano akamimina kitasa chake juu ya kiti cha enzi cha yule mnyama ufalume wake ukatiwa giza wakatafuna ndimi zao kwa sababu ya maumivu wakamtukana mungu kwa mbingu kwa sababu ya maumivu yao na kwa sababu ya majipu yao wala hawakuyatubia matendo yao tunapoangalia ulimwengu wa leo tunamuona mtu wengi ambao wamelipaswa kuhukumiwa na mungu sasa hivi lakini kwa kuwa mungu anaizuia hasira yake huku akisubiri ndiyo maana mungu bado hajahukumu hata hivyo ikiwa watakufa hali wakiwa hawaiamini injili ya maji na roho iliyotolewa na yesu kristo mungu atawafanya kuwa hai katika miili yao isiyokufa na kisha watakabiliana na moto wa milele wa kuzimu jambo hili litakapotokea watu wataka, watakufa hii ni kwa sababu mateso yao yatakuwa ni makubwa sana na watashindwa kuyavumilia lakini mateso ya kuzimu yatakuwa ni ya milele Uta, fika wakati ambao wale waliohukumiwa na mungu watatamani kufa lakini kifo kitawakimbia kwa kuwa mungu atazuia ile wasife ili aweze kuwahukumu milele pigo la sita ni la vita vya magedoni na pigo la saba ni la mwisho na la tetemeko kuu la mvua kubwa ya mawe aya ya ya hadi inatueleza kwamba na huyo wa atamimina kitasa chake juu anga sauti kuu ikatoka katika hekalu katika kile kiti cha enzi ikisema imekwisha kuwa pakawa na umeme na sauti ya radi na palikuwa na tetemeko la nchi kubwa ambalo tangu wanadamu kuwapo juu ya nchi hapakuwa na namna ile jinsi lilivyokuwa kubwa tetemeko hilo na mji ule mkuu ukawagawanyika na mafungu matatu na miji ya mataifa ikaanguka na babeli ule mkuu ukakumbukwa mbele za mungu kupewa kikombe cha mvinyo ya ghadhabu ya hasila yake kila kisiwa kikakimbia wala milima haikuonekana tena na mvua ya mawe kubwa sana na mawe mazito kama talanta ikashuka kutoka mbinguni juu ya wanadamu wanadamu wakamtukana mungu kwa sababu ya lile pigo la mvua ya mawe kwa maana pigo lake ni kubwa mno kifungu hicho hapo juu kinatueleza kwamba mungu atakapoiamimina mabakuli saba tetemeko kuu litapita sayari ulimwengu wote utagawanyika vipande vitatu na majengo yote yatakayokuwa bado yanasalia katika ulimwengu huu yataangushwa chini hakuna hata jengo moja litakalosalia kwa kuwa ulimwengu huu umewekwa chini ya gadhabu ya mungu ya kutisha basi visiwa vyote na milima vitatoweka je milima ya himalaya itabaki wakati wa jambo hili lilikitokea kwa kweli hapana milima yote mirefu itatoweka mbele za macho yenye aliye hai kimsingi kila mlima katika ulimwengu huu unatoweka na mahali pake hapataonekana kifungu hiki kinatueleza pia kwamba mvua kubwa ya mawe huku kila jiwe la mvua hiyo likiwa na uzito wa paundi 1 sawasawa na kilo 45 yatangu katika dunia hii je tutakuwa na mtu yoyote atakayesalimika kutokana na matetemeko haya ya aridhi na mvua kubwa za mawe ufunuo sula 18 inatueleza kwamba gadhabu ya mungu inaletwa juu ya wale ambao hawakumwamini mungu na ambao walidhalau neno lake baadhi ya watu katika ulimwengu huu wanadai kana kwamba walikuwa kimungu huku wakisema sitangukia katika gadhabu ya mungu wala sitangumiminwa na mungu hata hivyo hukumu ya mungu inaletwa kwa watu kama hawa ambao wamejaa majivuno na kibuli ni lazima tuamini kwamba ulimwengu huu umetoweka utakapokuwa umepigwa na mapigo haya ya mabakuli saba yanayotumminwa na mungu ni lazima tuwe na imani katika neno la mungu mungu anatueleza kwamba ataufanya ulimwengu huu kupotea hivyo ulimwengu huu hautadumu milele hivyo wote wanaoukubali mwisho wa ulimwengu huu wanapaswa kuiamini katika ukweli huu na kushiriki kwa imani yao kiroho hivyo watu wote wa ulimwengu huu ni, ku, ni lazima waandishwe toka katika usingizi wao wa kiroho sijui umekuwa ukiishi maisha yako ya kiimani kwa imani ipi hata sasa lakini sasa ni wakati wako wa kuzingatia yale ambayo yanatokea katika nyakati za mwisho na kuishi kuamka na kuamini unapaswa kuwa na ufahamu sahihi juu ya mapigo yaliyobadiliwa katika ufunuo na anapaswa kuwa macho bwana wetu ametuambia kwamba muda si mrefu dunia hii itakuwa chini ya mapigo ya mabakuli saba ya mungu kwa hiyo ni lazima kumsubiri bwana hali tukiendelea kuhubiri injili hata kama watu hawajaipokea vizuri hatama ya ulimwengu huu sasa imekaribia na kama tete ulimwengu wala leo upo katika kila aina ya hatari kuanzia vita hadi hadi mbaya ya hewa uharibifu wa mazingira kuzidi kwa migongamano ya kijamii na kila aina ya magonjwa hivyo mungu anatueleza kwamba wakati wa sasa ni kama wale ule wa nuhu ikiwa watu wa sasa ni kama wale wakati wa nuhu basi hii inamaanisha kwamba ulimwengu huu umeingia katika siku zake za mwisho ishara ya nyakati za mwisho ni kwamba watu watapenda zaidi vitu vya kimwili kama vile kula kunywa kuoa na mambo mengine kama hayo hivyo wamestahili kuhukumiwa na mungu wakati wa nuhu watu wa jinsi hiyo hawakulisikia lile ambalo nuhu aliwambia hivyo waliangamizwa wote isipokuwa nuhu na familia yake ya watu nane ulimwengu no unaokuja utakuwa vivyo hivyo karibu vitu vyote ambavyo mungu ameviahidi vimeshatimia kama vilivyoandikwa katika bibilia kati ya mambo ya hayo ni takribani asilimia tano bado hajatimia lakini asilimia nyingine yote imekwishatimia neno la uokovu na ukombozi pia limetimizwa katika neno la mungu kilichobakia ni hukumu kwa wale wasioamini njiri ya maji na roho na kwa wale waliozaliwa tena upya ufalume wa milenia na mbingu na nchi mpya mahali ambapo wengi haki wataingia na kuishi vinawangojea mungu ni mwenye rehema anasimama upande wa wenye haki hata hivyo kwa wale ambao wanastahili gadhabu ya mungu ni hakika kwamba mungu anaishusha gadhabu yake juu yao na kwa wale wanaostahili rehema yake mungu anashusha rehema pigo hili litatokea lini pigo la bakuli la saba litakuwa baada ya mauaji ya watakatifu ya kufia dini wakati ambapo alama ya66 itakapokuwa imewekwa katika ulimwengu huu na kisha kupigwa na watakatifu baada ya mapigo haya ufufuo wa kwanza ufalume wa milenia na hukumu ya mwisho yesu akiwa ameketi katika kiti cha enzi vitakuja hii itafuatia na kufunguliwa kwa ufalume wa mbingu na milele tunapaswa kuwapa ufahamu wa majaliwa ya mungu kupitia bibilia je unaamini ukuu ukweli kwamba yesu alifufuka tena toka katika wafu unaamini kwamba bwana amezifanya dhambi zote za mwanadamu kutoweka kwa kupitia ubatizo wake na damu yake bwana wetu alizichukua dhambi zote za mwanadamu kwa maji na damu yake akafufuka tena toka kwa wafu baada ya siku tatu na sasa ameketi mkono wa kuume wa wa kiti cha enzi cha mungu hivyo dhambi za wale wanaoamini katika yesu kristo zimetoweka kikamilifu na kama vile kristo alivyofufuka tena toka katika wafu vivyo hivyo na wao watafufuliwa hivyo watakatifu wataku, watatukuzwa pamoja na bwana lakini wakati wakiwa hapa duniani watakaribiana na mateso mengi kwa ajili ya bwana lakini mateso ya wakati huu wa sasa hayawezi kulinganishwa na utukufu unaowangojea kwa kuwa utukufu wa mungu ndiyo kitu pekee kinachowangojea watakatifu waliozaliwa tena upya hivyo watakatifu hawapaswi kuhofia huku hatima yao ya baadaye kile ambacho wenye haki wanapasa kukifanya ni kuishi maisha yote kwa ajili ya injili na kwamini hayo ni lazima tujitoe katika kazi ya kuziokoa nafsi na si kufuata ulimwengu hebu tuyatoe maisha yetu yaliyosalia kwa mungu ninahofia kwamba anaweza kuwepo miongoni mwetu mtu ambaye ataikana injili yeye anayeikana injili ya maji na roho atakuwa amemkana bwana mwenyewe pamoja nakua, na kuwa sisi ni dzaifu ikiwa tunaamini na kuifuata injili ya maji na roho iliyotimizwa na bwana basi hapo sisi sote tunaweza kuishi kwa imani watakatifu kunaweza kuishi kwa kuitegemea hakima yao na nguvu binafsi ikiwa watafanya hivyo wataishi kuikana imani yao na kukabiliana na maangamizi yao hivyo ili kukwepa hali hiyo tunapaswa kuishi kwa imani kwa nini bwana wetu atawaruhusu wanadamu kuipokea alama ya 6 hii ni kwa lengo la kutenganisha nafaka na makapi kabla ya kuruhusu watakatifu kunyakuliwa basi kitu ambacho mungu atakifanya itakuwa ni kutenganisha nafaka na makapi zipo vita za kiroho ambazo watakatifu wanapaswa kuzipigania nazo kwa hiyo watakatifu wanapaswa kuogopa kupigana dhidi ya maadui wa mungu ikiwa watasita kupigana dhidi ya shetani basi wasitegemee kupigwa kumbo na shetani hivyo watakatifu wote ni lazima wapigane vita vya kiroho kwa ajili yao vita vyote vya kiloho vinavyopiganwa na watakatifu ni halali ili kumfuata mungu kila mtakatifu ni lazima apigane na kumshinda shetani na watumishi wake watakatifu ni lazima wapigane kwa ajili ya ufalume wa mungu pia ni lazima wateswe kwa ajili ya ufalume wa mungu na kisha kuchukuliwa na watu wa ulimwengu kule kusema kwamba watakatifu wanapewa fursa ya kupigana kwa ajili ya bwana ni jambo zuri sana ikiwa ungelipewa fursa hii ya kupigana kwa ajili ya mungu basi ni hakika kwamba ungelipaswa kumshukuru mungu kwa ajili ya fursa hiyo vita ya jinsi hiyo ni vita nzuri kwa kuwa ni vita kwa ajili ya haki ya mungu mungu anawasaidia wenye haki hakuna siku nyingi zilizosalia katika maisha yetu ni tumaini langu na ombi langu kwako sisi sote tuishi maisha yetu yote yaliyosalia tupigane vita ya kiroho kuzifanya kazi za roho hadi tutakaposimama mbele ya bwana haijalishi watu wa ulimwengu huu watasema nini kwetu tunapaswa kupigana vita ya kiroho kuzaa matunda ya kiroho na kisha kuyatoa matunda haya mbele za bwana wetu wakati siku ya kurudi kwa bwana wetu itakapowadia hebu tuweze kusimama mbele yake kwa ujasiri wakati siku hii itakapowadia bwana atawafuta machozi yetu yote na atatuweka mahali ambapo hatutalia tena mahali ambapo ma, hatutaona maumivu tena wala hatutaona dhambi tena hebu sisi sote tuishi kwa imani kwa kiasi hiki sisi sote tuingie katika ufalume wa mungu kwa imani hii mungu wa mbinguni akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwnl mssionc