kanisa la mungu ambalo sana hapo baadaye ufunuo ufuu sulamstawadmstai wakuminasaba na ishara kuu ilionekana mbinguni mwanamke aliyekuwa jua na mwezi ulikuwa chini ya miguu yake na juu ya kichwa chake taji ya nyota kumi na mbili naye alikuwa ana mimba akilia hali ana utungu na kuumwa katika kuzaa ikaonekana ishara nyingine mbinguni natazama joka kubwa jekundu alikuwa ni vichwa saba na pembe kumi na juu ya vichwa vyake vilemba saba na mikiya wake wa ukokotwa thelusi ya nyota za mbinguni na kuziangasha katika nchi na yule joka akasimama mbele ya yule mwanamke aliye tayari kuzaa ili azaapo amle mtoto wake naye akazaa mtoto mwanaume yeye akayewachunga mataifa yote kwa fimbo ya chuma na mtoto wake akanyakuliwa hata kwa mungu na kwa kiti chake cha enzi yule mwanamke akakimbia nyikani ambapo ana mahali palipotengenezwa na mungu ili wamlishe huko muda wa siku elfu na mia mbili na sitini kulikuwa na vita mbinguni mikaeli na malaika zake wakapigana na yule joka yule joka naye akapigana nao pamoja na malaika zake nao wakawashinda wala mahali pao hapakuonekana tena mbinguni yule joka akatupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwaye ibrisi na shetani audanganyaye ulimwengu wote akatupwa hata chini na malaika zake akatupwa pamoja naye nikasikia sauti kuu ikitoka mbinguni ikisema sasa kumekuwa wokovu na nguvu na ufarme wa mungu wetu na mamlaka ya kristo wake kwa maana ametupwa chini mshtaki wa ndugu zenu yeye awashitakiye mbele za muungu wetu mchana na usiku nawo wakamshinda kwa damu ya mwana kondoo na kwa neno la ushuhuda wawo ambao hawakuupenda maisha yawo hata akufa kwa hiyo changiliyeni enyi mbingu na nchi ninyi mkaawo humo ole wa nchi na bahali kwa maana yule bilisi ameshuka kwenu mwenye gadzabu nyingi akijuwa ya kuwa ana wakati mchache tu na joka yule alipoona yakuwa ametupwa katika nchi alimwambia mwanamke yule aliyezaa mtoto mwanaume mwanamke yule akapewa mabawa mawili ya tai yule mkubwa ili yaluke aende zake nyikani hata mahali pake hapo alishwapo kwa wakati na nyakati na nusu ya wakati mbali na nyoka huyo nyoka akatoa katika kinywa chake nyuma ya huyo mwanamke maji kama mto afanye kuchukuliwa na mtoto yule nchi ikamsaidia mwanamke nchi ikafunua kinywa chake ikaumeza mto ule ulioota yule joka katika kinywa chake joka akamkasirikia yule mwanamke akaenda zake afanye vita juu ya wazao wake waliosalia wazishikao amri za mungu na kuwa na ushuhuda wa yesu naye akasimama juu ya mchanga wa bahari mafafanuzi aya ya kwanza na ishara kuu ilionekana mbinguni mwanamke aliyekuwa jua na mwezi ulikuwa ni chini ya miguu yake na jua ya kichwa chake taji ya nyota kumi na mbili hii inatueleza juu ya kanisa la mungu lilimpatia mungu utukufu kwa kupitia kifo cha kufia dini mwanamke aliyevikwa jua anamaanisha ni kanisa la mungu hapa duniani na ule msemo na mwezi ulikuwa chini ya miguu yake unamaanisha kuwa kanisa bado lipo chini ya utawala wa ulimwengu na kwa upande mwingine msemo unaosema na jua ya kichwa chake taji ya, ya, ya nyota kumi na mbili unamaanisha kanisa la mungu litashinda mateso na vitisho vya shetani kwa kuuawa na kufia dini aya hii inaelezea juu ya kanisa la mungu lilikuwa katika dhiki kuu katika nyakati za mwisho kanisa la mungu linateseka sana na kuudhiwa na shetani na wengi watauawa na kufia dini lakini hata hivyo litamshinda shetani kwa imani yake na kisha litatukuzwa na mungu hata katika wakati wa dhiki watakatifu wa kanisa la mungu watamshinda mpinga kristo na kisha kuibuka washindi kwa kufia dini kwa kuamini katika injiri ya maji na roho ni hakika kwuwa wa, wana wa mungu ambao wamezaliwa tena upya kwa maji na roho wanauawa na wana kufia dini katika nyakati za mwisho wale ambao watakuwa wamekwisha amini na kumtumikia mungu kabla ya kuja kwa dhiki na wale ambao wataiamini njiri na kisha kuinuka kama uyoga katikati ya dhiki wote hao watakuwa na imani ya kuweza kufia dini imani iliyowezesha kusimama kinyume na kumshinda mpinga kristo wale ambao watakuwa wameondolewa katika kufia dini kwa sababu ya kumkana mungu pia wataondolewa na mbinguni kisha wataangukia kuzimu wakiwa pamoja na shetani tunapaswa kujiandaa kupokea kuuawa kwa ajili ya kufia dini hali tukiwa na imani thabiti ili kwamba tusije tukaikosa baraka ya milele tuliyoandaliwa pia tunapaswa kufahamu kwamba wale wote waliozaliwa tena upya watakutana na vitisho vya shetani mauaji ya kufia dini yatakuwa ni ya muda tu ni mara baada ya mauaji haya kuisha basi ufalume wa milenia na ule wa mbinguni vitakuwa ni mali yetu hivyo tunapaswa kuishi katika wakati huu hali tukifahamu kwamba nyakati za mwisho zinapokuja tutauawa na kufia dini kwa imani na kupitia roho mtakatifu wakati huo roho mtakatifu atatupatia maneno ya kuongea wakati wa mauaji hayo hali akituwezesha kuyashinda mateso yetu kwa ujasiri na kisha kupokea kuuawa kwa kufia dini kwa hiali pasipo kuikana imani yetu hata katika, ya, katikati ya dhiki ya kutisha kanisa la mungu litapigana dhidi ya shetani na kumshinda kwa kuuawa na kufia dini ni wazi kwamba kanisa litakapotokea thawabu toka kwa mungu kwa kumshinda mpinga kristo na kuufia dini na kuamini katika neno la bwana hata katika kipindi cha mwisho wa shetani aya ya pili naye alikuwa ana mimba akilia hali ana utungu na kuumwa katika kuzaa haya ni hii inatueleza juu ya kanisa la mungu likiwa katika dhiki inachoeleza juu ya kanisa lote likivumilia katika mateso na dhiki za nyakati za mwisho zilizoletwa na shetani kanisa la mungu litapitia katika dhiki kuu yaani wakati wa kumpambanua dhidi ya mpinga kristo hivyo watakatifu watamwita mungu tu wakati watakapokuwa wakati katika hiyo dhiki wataomba hivi mungu tunaomba utupatie neema yako ili kwamba tuweze kupita na haraka katika dhiki hizi zote usisaidie kwa kuzikomesha ziki hizi zote uturuhusu kuzishinda hizi ziki tufanye tuweze kumshinda shetani aya ya yatatu ikaonekana ishara nyingine mbinguni natazama joka kubwa jekundu alikuwa na vichwa saba na pembe na jua ya vichwa vyake vilemba saba wakati shetani anapoonekana duniani hapo baadaye ataendelea kana kwamba yeye ni mungu na kwamba atayakusanya mataifa yote ya ulimwenguni na atayatumia kana kwamba zake ye, yeye kuitimiza madhumuni yake pia nihakika kuwa atawaua watakatifu na kisha kuutawala ulimwengu kama mungu na mfalume msemu unaosema ni lazima joka kubwa jekundu alikuwa na vichwa saba na pembe kumi na mbili na juu ya vichwa vyake vilemba saba unaonyesha kuwa setani mvunja amani atawakokota wafalume saba na mataifa saba kama mali yake aya hii inayetueleza kuwa kimsingi shetani katika uwepo wake anasimama kinyume na mungu aya ya nne namkia wake wuliokokota theluthi ya nyota za mbinguni na kuziangusha katika nchi na yale majoka akisimama mbele ya yule mwanamke aliye tayari kuzaa ili azaapo amle mtoto wake aya hii inatueleza kile ambacho shetani anakifanya toka kwa aliyeenguka na kuua kinyume na mungu mbinguni na atatupwa kutoka mbinguni yule joka akiwavuta therusi ya malaika mbinguni katika mkia wake na akawaongoza kwenda katika maangamizi pamoja na mamangamizi ma, ma, yake hivyo aliviluumisha ato, atoke katika uwepo wa mungu lakini hata ikiwapo hapa duniani anajaribu kuisimamisha kazi ya injili ya mungu kwa kuatleta wale wanaowaamini injili aya tano, ya tano naye akazaa mtoto mwanaume yeye akayechunga mataifa yote kwa fimbo ya chuma na mtoto wake akanyakuliwa hata kwa mungu na kwa kiti chake cha enzi hii inatueleza kwawa kanisa la mungu na kuwa linaua lina kwa kufia dini na kwa kumwambia yesu kristo basi kanisa hilo litafufuliwa na kristo na kunyakuliwa kwenda katika ufalume wa mbinguni aya ya sita yule mwanamke akakimbilia nyikani ambapo ana mahali palipotengenezwa na mungu ili wamlishe huko muda wa siku elfu na mia mbili na sitini aya hii inatueleza kuwa mungu atawalisha watu wake kwa miaka mitatu na nusu katika ulimwengu huu kanisa la mungu litashishwa na kuundwa na kum, kwa mungu wa siku elfu moja kabla ya ujio wa dhiki kuu kikamilifu na wakati atakapowadia kanisa litapigana lita dhidi ya mpinga kristo na kisha litaua na kufia dini aya ya saba hadi ya nane kulikuwa na vita mbinguni mikaeli na malaika zake wakapigana na ule ok yule joka, joka naye akapigana na pambano na malaika zake nao wakashinda wala mahali papo hapakuweza kuonekana tena mbinguni hii inamzungumzia juu ya shetani kufukuzwa na kuondolewa kikamilifu huko mbinguni kabla ya kuja hapo limwenguni shetani atatupwa nje ya mbingu moja kwa moja ibilisi hataweza tena kamwe kukaa mbinguni shetani aliye na mamlaka juu ya anga anakaa anga na duniani na kwa sasa anavitawala vitu hivi kwa kuwa atakuwa ameondolewa moja kwa moja toka mbinguni basi akiwa hapa duniani atawatesa watakatifu zaidi na zaidi hasa nyakati za mwisho zitakapowadia lakini hatimaye shetani atatolewa na kutupwa katika shimo lisilo na mwisho na kuzimu iliyoandaliwa na mungu aya ya tisa yule nyoka akatupwa yule mkubwa nyoka wa zamani aitwaye ibrisi na shetani audanganyaye ulimwengu wote akatupwa hata nchi na malaika zake akatupwa pamoja naye katika nyakati za mwisho shetani baada ya kuua ameondolewa toka mbinguni na kutupwa duniani atawatesa na kuwaua watakatifu kwa mara ya mwisho watakatifu wengi watauawa na kufia dini katika mikono yake1 aya ya kumi, nikasikia sauti kuu mbinguni ikisema sasa kumekuwa wokovu na nguvu na ufalume wa mungu wetu na mamlaka ya kristo wake kwa maana ametupwa chini mshtaki wa ndugu zetu yeye awashtakie mbele za mungu wetu mchana na usiku shetani hatapatikana kamwe katika ufalume wa mbinguni wakati nyakati za mwisho zitakapokuwa zikiishia hata weza kukaa mbinguni tena hii ndiyo sababu kitabu cha ufunuo a7 kwamba hakuna watenda maovu wala waongo wanaopatikana mbinguni aya moja. nao wakamshinda kwa damu ya mwana kondoo na kwa neno la ushuhuda wao ambao hawakuupenda maisha yao hata kufa wakati nyakati za mwisho zinapowadia watakatifu watauawa na kufia dini ili kuilinda imani yao yeyote aliye mtakatifu ataufikia ushindi wa imani kwa kupitia kifo chake cha kufia dini kwa imani kwa maneno mengine wafia dini wanaomwamini bwana watashinda vita dhidi ya nafsi zao aya ya kumi na mbili kwa hivyo shangilieni enyi mbingu nanyi mkao humo ole wa nchi na bahari kwa maana yule ibilisi ameshika kwenu mwenye ghadhabu nyingi akijua ya kuwa ana wakati mchache tu baada ya shetani kutupwa toka mbinguni basi atakapokuja hapa duniani atakuwa na nguvu za muda dhidi ya ulimwengu atawanyanyasa na kuwatesa watakatifu katika hali ya kutisha lakini kwa watakatifu watakaokuwa wamefia dini na kunyakuliwa angani watakuwa wakingojea furaha ya ajabu baada ya kunyakuliwa mungu atayaleta mapigo ya mabakuli saba katika dunia yote na bahari aya ya kuminatatu. na joka yule alipona na yakuwa ametupwa katika nchi aliwaudhi wanawake yule aliyemzaa mtoto mwanaume aya hii inazungumzia juu ya mateso ya watakatifu yatakayokuja katika wakati wa dhiki kuu watakatifu na watumishi wa mungu watakufa wakati huo kwa kufia dini lakini mauaji ya kufia dini yatakuwa ni ushindi mkubwa kwao wa kuimani hakutakuwa na kifo tena mateso wala laana kwao kitakachokuwa kimebakia kwao ni kumsifu mungu na milele mbinguni aya ya mwanamke yule akapewa mabawa mawili ya tai yule mkubwa ili aluke aende zake nyikani hata mahali pake hapa alishwapo kwa wakati na nyakati na nusu ya wakati mbali na nyoka huyu bibilia inatueleza kuwa kunyakuliwa kutatokea baada ya kupitia kwa maik- miaka mitatu na nusu kati ya ile dhiki kuu neno hili linatueleza kuwa mungu atawapatia watakatifu ulinzi maalum na kuatia moyo katikati ya mapigo ya kiasili ya dhiki kuu mungu atatushawishi sisi sote tunaolinda imani yetu ili kwamba tuweze kupigana na kumshinda shetani kwa imani hii kule kusema sasa tunaishi kwa ajili ya injili ya maji na roho basi injili hiyo inafanya kuwa chakula chetu cha kiroho pia kuihubiri injili hii kunafanya kuwa chakula cha kiroho tutaendelea kuishi maisha yetu tukihubiri njiri hadi mpango wa matalumbeta saba yatakaposhuka hapa duniani kwa nini kwa sababu kama hatutaihubiri njiri hadi nyakati za mwisho sasa kuwa kwetu kwa kufia dini basi nikatika kuwa nafasi nyingi zitapotea na kwenda kuzimu hakuna wakati mwingine wa kuihubiri njiri zaidi ya sasa aya ya hadi, aya ya ya hadi nyoka akatoka katika kinywa chake nyuma ya huyo mwanamke maji kama mto afanye kuchukuliwa na ule mto nchi ikamsaidia mwanamke nchi ikafunuka kunywa cha kinywa chake ikaumeza mto ule alioutoa yule joka katika kinywa chake joka akamkasilikia yule mwanamke akaenda zake akafanye vita juu ya wazao wake waliosalia zisikao amri za mungu na kuwa na ushuhuda wa yesu naye akasimama juu ya mchanga wa bahari hapo kabla shetani aliwaua watakatifu kwa kuwatesa na kuwafanya waende mbali na injili lakini siku hizi wakati ambapo injili imeenea sana kwa kupitia njia mbalimbali mbali, shetani anajaribu kuwaua watakatifu kwa kuimimina dhambi na kuwafanya wazame kwa miminiko wa hizo zambi hivyo shetani amejaribu kuleta kifo kwa watakatifu wengi wa kumwaga mto wa dhambi na kuwafanya yawetoka katika mto huo kwa kuwa watakatifu wanaweza kuishi na kutokuwa na jitihada hizo za shetani basi shetani atakuja na mbinu nyingine ili kuwaua watakatifu kikamilifu kama inavyoonyeshwa katika sula ya kumi na tatu mungu wa mbinguni na akubariki omba kitabu cha bule katika tovuti ya wwwjorg